Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:22 22/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông trước công sở UBND xã Hoằng Đức, huyện Hoằng Hóa (Hạng mục: Lát vỉa hè, bù thảm nhựa mặt đường, rãnh thoát nước)
Tên gói thầu
Gói thầu số 02:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông trước công sở UBND xã Hoằng Đức, huyện Hoằng Hóa (Hạng mục: Lát vỉa hè, bù thảm nhựa mặt đường, rãnh thoát nước)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hoằng Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500103250_2503220804
Ngày phê duyệt
22/03/2025 11:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ Ban Nhân Dân Xã Hoằng Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:20 22/03/2025
đến
08:00 29/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/03/2025 (27/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Gia Huy Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 16 Lương Thế Vịnh, P.Ba Đình, TP. Thanh Hóa
2 Phòng Kinh tế- Hạ tầng huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 08/15/601 Đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá
5 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
6 Công ty TNHH tư vấn thương mại và đầu tư Minh Khánh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 08/15/601 Đường Hàm Nghi, phường Đông Hương, TP Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3/Hoạt động tốt
1
2
Máy hàn các loại ≥23kW/Hoạt động tốt
1
3
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T/Hoạt động tốt
1
4
Ô tô vận chuyển ≥ 10T/Hoạt động tốt
2
5
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW/Hoạt động tốt
4
6
Máy ủi ≥ 110 CV/Hoạt động tốt
1
7
Máy đầm dùi ≥1,5kW/Hoạt động tốt
2
8
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5 kW/Hoạt động tốt
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
2
10
Lu bánh thép 8-16T/Hoạt động tốt
1
11
Lu bánh hơi tự hành ≥ 16T/Hoạt động tốt
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa/Hoạt động tốt
1
13
Máy đầm đất cầm tay ≥70 kg/Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền Đường
2
Vét hữu cơ - Cấp đất II
2.9858
100m3
3
Đào đánh cấp - Cấp đất III
0.6775
100m3
4
Đào khuôn - Cấp đất III
1.6904
100m3
5
Vận chuyển đất thải đi đổ
53.537
10m³/1km
6
San đất bãi thải
53.537
100m3
7
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
11.3799
100m3
8
Mua đất đắp K95
1594.5516
m3
9
Mặt Đường
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
12.3541
100m2
11
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
9.1003
100m2
12
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
2.1487
100m2
13
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 14cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
2.1487
100m2
14
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 18cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
2.1487
100m2
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
12.3541
100m2
16
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
1.0744
100m3
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
2.3285
100m2
18
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
2.3285
100m2
19
Sản xuất và vận chuyển bê tông nhựa
2.854
100tấn
20
Vỉa hè
21
Lát vỉa hè bằng đá Marble thanh Hóa, làm nhám mặt, kt 40x40x4cm, vữa XM M75, PCB40
752.06
m2
22
Bê tông đệm móng M150, đá 1x2
75.21
m3
23
Ván khuôn móng dài
1.2033
100m2
24
Vữa XM M75, dày 2mm
752.06
m2
25
Chiều dài bó vỉa đá Marble Thanh Hóa KT (230x260x1000)
298.96
m
26
Bê tông đệm móng M150, đá 1x2
7.77
m3
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
299
1cấu kiện
28
Gạch xây VXM M75
6.99
m3
29
Bê tông móng M150, đá 1x2
4.69
m3
30
Ván khuôn móng dài
0.6054
100m2
31
Đào đất hố trồng cây, đất C3
0.138
100m3
32
Đắp đất hố trồng cây (đất tận dụng)
0.15
100m3
33
Lát đá tự nhiên mặt hố
17.25
m2
34
Bê tông móng M150, đá 1x2
2.64
m3
35
Ván khuôn đệm móng
0.24
100m2
36
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, XM PCB40
3.04
m3
37
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
25.08
m2
38
Trồng và duy trì Cây Bóng mát (cây Bàng Đài Loan hoặc cây xoài) đường kính gốc: ĐK=5-8cm; chiều cao thân trung bình: H=3-4m.
30
cây
39
An toàn giao thông
40
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
8.76
m2
41
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 6mm
17.76
m2
42
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
43
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
44
Đào móng cột
1.11
1m3
45
Đắp đất trả móng
0.86
m3
46
Bê tông móng cột M200, đá 1x2, PCB40
0.25
m3
47
Đảm bảo an toàn giao thông
48
Người đảm bảo ATGT. Nhân công 3/7 hướng dẫn giao thông 2 ca/ngày
60
ca
49
Bộ trang phục cho công tác ĐBGT ( Cờ, băng đỏ, còi , áo phản quang)
4
bộ
50
Đèn báo ATGT
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây