Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:31 16/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, sửa chữa nhà vệ sinh giáo viên, học sinh và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Tân Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng, sửa chữa nhà vệ sinh giáo viên, học sinh và một số hạng mục phụ trợ trường Tiểu học Tân Bình
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục (chi thường xuyên) bố trí tại Quyết định số 272/QĐ-UBND ngày 26/12/2024 của UBND phường Tân Bình về việc bổ sung dự toán chi ngân sách năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Điệp, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:40 25/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500150767_2504161107
Ngày phê duyệt
16/04/2025 14:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Tân Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 16/04/2025
đến
14:40 25/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:40 25/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/04/2025 (23/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại dịch vụ Minh Anh Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số nhà 07, Ngõ 185, Đường Đông Phương Hồng, Phố 12, Phường Đông Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
2 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Số nhà 07, Ngõ 185, Đường Đông Phương Hồng, Phố 12, Phường Đông Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình. Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - Phường Nam Thành - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang - Phường Ninh Khánh - Thành phố Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn (trộn bê tông hoặc vữa) có thể tích thùng trộn ≥150L, có tài liệu chứng minh
1
2
Đầm bàn có công suất ≥1Kw, có tài liệu chứng minh
1
3
Đầm dùi có công suất ≥1,5Kw, có tài liệu chứng minh
1
4
Máy hàn có công suất ≥23Kw, có tài liệu chứng minh
1
5
Máy cắt gạch đá có công suất ≥1,7Kw, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt chếch nhựa PVC nối bằng phương pháp dán keo,đường kính 90mm
4
cái
2
Lắp đặt cút nhựa PVC nối bằng phương pháp dán keo,đường kính 60mm
4
cái
3
Lắp đặt tê nhựa PVC nối bằng phương pháp dán keo,đường kính 110mm
4
cái
4
Cầu chắn rác
2
quả
5
Phần thiết bị cấp nước
6
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
7
Xi phông chậu rửa
4
bộ
8
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
9
Lắp đặt chậu xí bệt
5
bộ
10
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
5
cái
11
Lắp đặt chậu tiểu nam
1
bộ
12
Van xả chậu tiểu nam
1
bộ
13
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi gắn tường (xả nhanh)
2
bộ
14
Lắp đặt gương soi KT 1640x600
2
cái
15
Lắp đặt kệ kính
2
cái
16
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
2
cái
17
Lắp đặt hộp đựng xà bông
2
cái
18
Lắp đặt hộp đựng giấy
5
cái
19
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,5m3
1
bể
20
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
80
m
21
Máy bơm nước
1
bộ
22
phao điện
1
bộ
23
Phần thiết bị điện
24
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn chống ẩm tròn 20w
4
bộ
25
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
26
Lắp đặt ổ cắm đôi
2
cái
27
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 15Ampe
1
cái
28
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
2
hộp
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*2.5mm2
50
m
30
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
30
m
31
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
30
m
32
Bể phốt
33
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, M100
0.558
m3
34
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, M250
0.6827
m3
35
Ván khuôn móng bể
0.0289
100m2
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0095
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1062
tấn
38
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, M250
0.4633
m3
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.0525
tấn
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.0313
100m2
41
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 25kg
8
1 cấu kiện
42
Xây gạch không nung đặc 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM M75
1.5834
m3
43
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
7.425
m2
44
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
18.5455
m2
45
Đánh bóng thành bể
18.5455
m2
46
Láng bể nước, dày 2cm, vữa XM M75
3.4672
m2
47
Ngâm nước xi măng (5kg/m3)
5.0274
m3
48
Chống thấm mái
49
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM M75
3.4672
m2
50
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.66
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Tân Bình như sau:

  • Có quan hệ với 26 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.210.110.553 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.167.537.019 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây