Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:36 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng tường rào nghĩa trang thôn 1, thôn 2 và xóm sui thôn 5, xã Đinh Xá, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt Dự án và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng tường rào nghĩa trang thôn 1, thôn 2 và xóm Sui thôn 5, xã Đinh Xá, thành phố Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500181092_2504291710
Ngày phê duyệt
29/04/2025 17:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐINH XÁ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:19 29/04/2025
đến
15:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
90.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (05/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kiến trúc và Đầu tư xây dựng Bảo An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2, đường Mạc Đĩnh Chi, phường Quang Trung, thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam, Việt Nam
2 Phòng Kinh tế Hạ tầng và Đô, thị thành phố Phủ Lý. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ Thái Cường Tư vấn lập E-HSMT Số 8, Ngõ 256 Đường Thanh Bình, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Phòng Tài chính, Kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định E-HSMT hành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ Thái Cường Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 8, Ngõ 256 Đường Thanh Bình, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
6 Phòng Tài chính, Kế hoạch thành phố Phủ Lý Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu hành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy đầm đất cầm tay
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mua vật liệu đắp nền
105.7
m3
2
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.2114
100m3
3
Nilong lót nền
105.7
m2
4
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 2x4, PCB30
21.14
m3
5
HẠNG MỤC: THÔN 2 VỊ TRÍ 3
6
CỔNG CHÍNH 1:
7
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I (Tính 10% KL đào)
0.6656
1m3
8
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I (Tính 90% KL đào)
0.0599
100m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0421
100m3
10
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 2m - Cấp đất I
1.9712
100m
11
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
0.616
m3
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.2063
m3
13
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.032
100m2
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0374
tấn
15
Ván khuôn gỗ dầm móng
0.038
100m2
16
Bê tông dầm móng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.418
m3
17
Lắp dựng cốt thép dầm móng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0084
tấn
18
Lắp dựng cốt thép dầm móng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.0667
tấn
19
Ván khuôn cột
0.1097
100m2
20
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.6651
m3
21
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0283
tấn
22
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1953
tấn
23
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0999
100m2
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.1629
m3
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1161
tấn
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2419
tấn
27
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.1693
tấn
28
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.5622
100m2
29
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.3015
m3
30
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2099
tấn
31
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
4.4953
m3
32
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.0428
100m2
33
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.5605
m3
34
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
11.23
m2
35
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
15.9654
m2
36
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
17.2
m2
37
Trát vẩy tường chống vang, vữa XM cát mịn M75, vữa XM M75, PCB30
6.32
m2
38
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
48.1364
m2
39
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 65viên/m2, vữa XM M75, PCB30
23.5102
m2
40
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
49.02
m
41
Đắp chân cột (2,5 công 4/7)
2
cái
42
Các hoa văn đúc sẵn
16
cái
43
Đắp chữ "nghĩa trang.....''
3
công
44
CÁNH CỔNG:
45
Sản xuất cánh cổng
219.92
kg
46
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
11.4
m2
47
Bản lề
8
bộ
48
Bánh xe lăn
2
cái
49
TƯỜNG RÀO LOẠI 1:
50
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I (10% KL đào)
11.9863
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây