Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:45 14/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, chỉnh trang một số tuyến đường trên địa bàn phường Liêm Chính, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, chỉnh trang một số tuyến đường trên địa bàn phường Liêm Chính, thành phố Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
18:30 23/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500193130_2505141737
Ngày phê duyệt
14/05/2025 17:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân Phường Liêm Chính, thành phố Phủ Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:43 14/05/2025
đến
18:30 23/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:30 23/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
176.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/05/2025 (20/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Tổ dân phố Mạc - Phường Tân Hiệp - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Mạc - Phường Tân Hiệp - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW
1
2
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1,0kW
2
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc), lực đầm ≥ 70kg
2
4
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250L
2
5
Máy hàn, công suất ≥ 23kW
2
6
Máy cắt uốn cốt thép, công suất ≥ 5,0kW
1
7
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW
2
8
Máy cưa gỗ
1
9
Máy đào, thể tích gầu ≥ 0,5m3
1
10
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 5T
1
11
Thiết bị sơn kẻ vạch kẻ đường
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
2
ĐÀO ĐẮP
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
2482.76
m3
4
Xúc đá tảng, cục bê tông lên phương tiện vận chuyển
22.3448
100m3
5
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0567
100m3
6
Mua đất đắp
7.371
m3
7
Vận chuyển phế thải
24.8276
100m3
8
HÈ ĐƯỜNG
9
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
28.0825
100m
10
Rải Nilon lớp cách ly
118.0798
100m2
11
Bê tông nền, M150, đá 1x2, PCB30
944.64
m3
12
Lát gạch Block giả đá vân mây KT 30x30x4cm, vữa XM M75, PCB30
11807.98
m2
13
BÓ VỈA HÈ
14
Bó vỉa thẳng hè giả đá KT 18x30x100cm, vữa XM M75, PCB30
2483
m
15
Bó vỉa cong hè giả đá KT: 18x30x50cm, vữa XM M75, PCB30
350.22
m
16
Vữa đệm, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
849.86
m2
17
Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB30
99.15
m3
18
Ván khuôn móng
5.6657
100m2
19
BÓ VỈA DẢI PHÂN CÁCH GIỮA
20
Bê tông bó vỉa, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
0.97
m3
21
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bó vỉa
0.1311
100m2
22
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn - Bốc xếp lên
22
1 cấu kiện
23
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn - Bốc xếp xuống
22
1 cấu kiện
24
Vận chuyển cấu kiện bê tông
0.2134
10 tấn/1km
25
Lắp đặt bó vỉa hè cong
10.75
m
26
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
2.58
m2
27
Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB30
0.31
m3
28
Ván khuôn móng dài
0.0215
100m2
29
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - bê tông
554.96
m2
30
Sơn phản quang màu trắng
280.06
1m2
31
Sơn phản quang màu đỏ
280.06
1m2
32
ĐAN RÃNH THU NƯỚC
33
Lắp đặt tấm đan, vữa XM M75, PCB30
842.475
m2
34
Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB30
84.25
m3
35
Ván khuôn móng
2.8083
100m2
36
CÂY XANH
37
Trồng cây Bàng Đài Loan D >= 12cm, cao 3-4m
356
cây
38
Duy trì cây bóng mát mới trồng
356
1 cây/năm
39
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
194
cây
40
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
194
gốc
41
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤30cm
113
cây
42
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤30cm
113
gốc
43
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
22
cây
44
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
22
gốc
45
Vận chuyển cây
10
ca
46
HỐ TRỒNG CÂY
47
Bê tông hố trồng cây, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
22.78
m3
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn viên hố trồng cây
6.0947
100m2
49
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn - Bốc xếp lên
50.116
tấn
50
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn - Bốc xếp xuống
50.116
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MẠNH HÙNG HN như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 97,87%, Tư vấn 2,13%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 335.099.762.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 333.798.329.747 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây