Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:43 30/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa bản Pọng II và hạng mục phụ trợ nhà văn hóa bản Pọng I Xã Hiền Kiệt, Huyện Quan Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT công trình: Nhà văn hóa bản Pọng II và hạng mục phụ trợ nhà văn hóa bản Pọng I Xã Hiền Kiệt, Huyện Quan Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 3644/QĐ-UBND ngày 09/9/2024 của Ủy ban nhân dân tỉnh Thanh Hóa về việc phân bổ kinh phí hỗ trợ thực hiện Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quan Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:15 09/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500226987_2505301438
Ngày phê duyệt
30/05/2025 14:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Hiền Kiệt
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:42 30/05/2025
đến
08:15 09/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 09/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2025 (07/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦ N TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 497, Nguyễn Trãi - Phường Phú Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP THÀNH NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán khu phố Kiều Đại, - Xã Quảng Châu - Thành phố Sầm Sơn - Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THIÊN BÌNH Tư vấn lập E-HSMT số 28 đường Lê Ngọc Hân - Phường Ngọc Trạo - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC TRƯỜNG SƠN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19 ngõ 10 đường Nguyễn Hữu Cảnh - Phường Quảng Thịnh - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THIÊN BÌNH Tư vấn đánh giá E-HSDT số 28 đường Lê Ngọc Hân - Phường Ngọc Trạo - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC TRƯỜNG SƠN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 19 ngõ 10 đường Nguyễn Hữu Cảnh - Phường Quảng Thịnh - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3
1
2
Máy hàn điện, công suất ≥ 23 kW
1
3
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7 kW
1
4
Máy cắt uốn thép, công suất ≥ 5 kW
1
5
Máy đầm cóc, trọng lượng ≥ 70 kg
1
6
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 150 lít
1
7
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 0,62 kW
1
8
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: Nhà văn hóa bản Pọng II
2
Phần móng
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu >1m-đất cấp III, đào máy 95%, đào thủ công 5%; hệ số mở mái 1,2
2.5704
1m3
4
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m-đất cấp III, đào máy 95%, đào thủ công 5%; hệ số mở mái 1,2
1.3349
1m3
5
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, rộng ≤6m-đất cấp III, đào máy 95%, đào thủ công 5%; hệ số mở mái 1,2
0.742
100m3
6
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2604
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.0052
100m3
8
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
11.156
m3
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3504
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.755
tấn
11
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2464
100m2
12
Ván khuôn cổ cột
0.2901
100m2
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
10.2293
m3
14
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.176
m3
15
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
17.3056
m3
16
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, XM PCB40
2.9203
m3
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3609
tấn
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.9632
tấn
19
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
8.6909
m3
20
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3415
100m2
21
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.0308
100m3
22
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
15.405
m3
23
Phần thân
24
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
12.6691
m3
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.4307
tấn
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
2.3416
tấn
27
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
1.1448
100m2
28
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
24.9437
m3
29
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
3.1841
100m2
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.1985
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
4.0545
tấn
32
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
0.8881
tấn
33
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
61.1537
m3
34
Ván khuôn gỗ sàn mái
5.1873
100m2
35
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
7.4494
tấn
36
Bê tông khung, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2, PCB40 (bổ sung Thông tư 12/2021)
6.8833
m3
37
Ván khuôn gỗ khung vì giữa (số lượng 5 khung)
1.0179
100m2
38
Sản xuất, lắp dựng cốt thép khung vì giữa, đường kính <=10mm, chiều cao <=16m
0.3184
tấn
39
Sản xuất, lắp dựng cốt thép khung vì giữa, đường kính <=18mm, chiều cao <=16m
1.1692
tấn
40
Ván khuôn gỗ cầu thang thường
0.1515
100m2
41
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.258
tấn
42
Bê tông cầu thang thường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.287
m3
43
Phần hoàn thiện
44
Xây tường thẳng gạch bê tông 10,5x6x22cm - Chiều dày 10,5cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, XM PCB40
19.092
m3
45
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0356
100m2
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0037
tấn
47
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.0234
tấn
48
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.1162
m3
49
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.4158
m3
50
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0365
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Hiền Kiệt như sau:

  • Có quan hệ với 17 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.940.430.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.910.245.170 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây