Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:31 05/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ dãy nhà C, nhà D, phòng y tế, nhà bảo vệ, sân trường di tích Trường Tiểu học Nguyễn Thị Minh Khai, Quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tu bổ dãy nhà C, nhà D, phòng y tế, nhà bảo vệ, sân trường di tích Trường Tiểu học Nguyễn Thị Minh Khai, Quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp Quận Lê Chân
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500254423_2506051056
Ngày phê duyệt
05/06/2025 11:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Nguyễn Thị Minh Khai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:30 05/06/2025
đến
09:00 14/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2025 (12/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH BMT6 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 115 Nguyễn Công Hòa - Phường Lam Sơn - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông ≥ 1,5kw
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW
1
4
Máy mài - công suất ≥ 1,0 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1
8
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít
1
10
Máy trộn vữa 150 lít
1
11
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.191
tấn
2
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.846
m3
3
Lắp đặt tấm đan
20
1 cấu kiện
4
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.08
100m3
5
Vận chuyển đất đổ đi
0.187
100m3
6
GA G2 (SL=3)
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.062
100m3
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng hố ga
0.024
100m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
0.808
m3
10
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM mác 75
0.701
m3
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng hố ga
0.051
100m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng miệng ga, đá 1x2, mác 200
0.604
m3
13
Trát tường ga, rãnh, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
5.142
m2
14
Láng đáy ga, rãnh có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75
1.47
m2
15
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.017
100m2
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.057
tấn
17
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.254
m3
18
Lắp đặt tấm đan
6
1 cấu kiện
19
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.019
100m3
20
Vận chuyển đất đổ đi
0.043
100m3
21
Vệ sinh, vét bùn hố ga hiện trạng
4
cái
22
SÂN
23
HIỆN TRẠNG
24
Phá dỡ nền sân hiện trạng
1041
m2
25
Tháo dỡ gạch ốp tường
85.444
m2
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
32.46
m3
27
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
32.46
m3
28
SỬA CHỮA
29
Ốp đá chân tường, bồn cây, vữa XM mác 75, PCB40
111.451
m2
30
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
155.1
m3
31
Lát gạch sân bằng gạch Terazo 400x400mm, vữa XM mác 75, PCB40
1034
m2
32
Lắp cút nhựa, đường kính D20mm
28
cái
33
Lắp chếch nhựa, đường kính D20mm
20
cái
34
B.4.THOÁT NƯỚC MƯA:
35
Ống nhựa U.PVC D90
1
100m
36
Lắp đặt cút nhựa PVC D90
20
cái
37
Lắp đặt măng sông PVC D90
10
cái
38
Lắp đặt chếch nhựa PVC 135 D90
20
cái
39
Đai Inox D90
40
cái
40
Cầu chắn rác Inox D90
10
cái
41
NHÀ D
42
A.TẦNG MÁI:
43
Phá dỡ nền sê nô láng vữa xi măng
103.283
m2
44
Tháo tấm lợp tôn phần đã bị hư hỏng
2.295
100m2
45
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
3.098
m3
46
Vận chuyển phế thải đổ đi
3.098
m3
47
Láng nền sàn tạo phẳng phục vụ công tác chống thấm, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
103.283
m2
48
Dán lưới vào những vị trí góc vuông, giao cắt. Lưới thủy tinh, KT mắt lưới 3x3, định lượng 45g/m2
43.184
m2
49
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
103.283
m2
50
Láng nền sê nô bảo vệ lớp chống thấm, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
103.283
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Nguyễn Thị Minh Khai như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.092.723.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.923.689.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây