Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:47 10/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang vườn Lạc (thôn Ba Đa cũ) thuộc tổ dân phố số 6, phường Quang Trung, thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, chỉnh trang nghĩa trang vườn Lạc (thôn Ba Đa cũ) thuộc tổ dân phố số 6, phường Quang Trung, thành phố Phủ Lý
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
18:00 17/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500218231_2506091434
Ngày phê duyệt
09/06/2025 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Quang Trung, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:45 10/06/2025
đến
18:00 17/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:00 17/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2025 (15/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiến trúc và đầu tư xây dựng Bảo An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 14, ngõ 16, Nguyễn Văn Trỗi, tổ 3, P. Lương Khánh Thiện, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
2 Công ty TNHH Nam Việt Hà Nam Tư vấn lập E-HSMT Mễ Nội, phường Liêm Chính, thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
3 Công ty TNHH Nam Việt Hà Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Mễ Nội, phường Liêm Chính, thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1Kw
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
3
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
2
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70kg
1
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5kw
1
6
Máy hàn điện ≥ 23kW
1
7
Máy đào ≥ 0,4m3
1
8
Lu bánh thép ≥ 9T
1
9
Lu bánh hơi ≥ 16T
1
10
Lu rung ≥ 25T
1
11
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
12
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kw
1
13
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Đào san đất trong phạm vi ≤70m bằng máy ủi - Cấp đất I
2.198
100m3
3
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,85
7.886
100m3
4
San đầm đất bằng máy lu bánh thép, độ chặt Y/C K = 0,85
2.982
100m3
5
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
6
Đào san đất các tuyến đường xung quanh bằng máy đào - Cấp đất I
0.705
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤300m - Cấp đất I
0.634
100m3
8
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,9
1.81
100m3
9
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,85
2.876
100m3
10
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
1.092
100m3
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.121
100m3
12
Mua vật liệu đá lẫn đất
157.703
m3
13
Nilon giữ ẩm
269.45
n2
14
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.333
100m2
15
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 2x4, PCB30
40.42
m3
16
Đắp nền sân, bãi đỗ xe bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
1.857
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
1.238
100m3
18
Vật liệu đá lẫn đất
241.371
m3
19
Nilon giữ ẩm
618.89
m2
20
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.326
100m2
21
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB30
111.4
m3
22
Đắp nền đường nội bộ trong khu mộ bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
0.667
100m3
23
Vật liệu đá lẫn đất
86.749
m3
24
Nilon giữ nước
222.42
m2
25
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.59
100m2
26
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 2x4, PCB30
33.36
m3
27
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
12.58
m3
28
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
30.26
m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
28.36
m3
30
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
40.964
m3
31
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
14.525
m3
32
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
1157.298
m2
33
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
233.442
m2
34
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
101.42
m
35
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB30
101.42
m
36
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1390.74
m2
37
NHÀ TIẾP LINH
38
Đào móng nhà tiếp linh bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.013
100m3
39
Bê tông lót móng, rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.449
m3
40
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.096
100m2
41
Bê tông móng, rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.152
m3
42
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.124
tấn
43
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
0.142
100m3
44
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
3.741
m3
45
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.052
100m2
46
Bê tông giằng móng, M250, đá 1x2, PCB40
0.569
m3
47
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.014
tấn
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.085
tấn
49
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.214
100m3
50
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB30
5.4
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây