Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02:Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:29 12/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo tuyến đường xã, đoạn từ đường Thịnh Đông đi kênh Ba Bông (phía Tây mặt bằng tái định cư 4,6ha thôn Đông Tân), xã Hoằng Đông, huyện Hoằng Hoá
Tên gói thầu
Gói thầu số 02:Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo tuyến đường xã, đoạn từ đường Thịnh Đông đi kênh Ba Bông (phía Tây mặt bằng tái định cư 4,6ha thôn Đông Tân), xã Hoằng Đông, huyện Hoằng Hoá
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500268806_2506121520
Ngày phê duyệt
12/06/2025 15:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Hoằng Đông, huyện Hoằng Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:27 12/06/2025
đến
08:00 19/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2025 (17/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Châu Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô 39 MBQH 594 Khu đô thị Nam Đông Phát - Phường Quảng Thành - Thành phố Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
2 Phòng Kinh tế- Hạ tầng và Đô Thị huyện Hoằng Hóa Tư vấn thẩm định giá Thị trấn Bút Sơn, huyện Hoằng Hóa, tỉnh Thanh Hóa;
3 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn lập E-HSMT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá.
4 Công ty cổ phần TVĐT và xây dựng Mạnh Dũng Tư vấn đánh giá E-HSDT 7/8/353 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3/Hoạt động tốt
1
2
Máy hàn các loại ≥23kW/Hoạt động tốt
1
3
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6T/Hoạt động tốt
1
4
Ô tô vận chuyển ≥ 10T/Hoạt động tốt
2
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW/Hoạt động tốt
1
6
Máy ủi ≥ 110CV/Hoạt động tốt
1
7
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg/Hoạt động tốt
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250l/Hoạt động tốt
1
9
Lu bánh thép 8-16T/Hoạt động tốt
1
10
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa/Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường + vận chuyển- Cấp đất I
4.0623
100m3
3
Đào khuôn đường - Cấp đất II
3.5327
100m3
4
Đào khuôn đường - Cấp đất II
18.593
1m3
5
Vận chuyển đất - Cấp đất II
3.7186
100m3
6
San đất bãi thải
7.7809
100m3
7
Mua đất để đắp
1132.7889
m3
8
Lu lèn mặt đường phạm vi đào khuôn
17.6882
100m2
9
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,95
0.1489
100m3
10
Đắp nền đường độ chặt Y/C K = 0,95
2.8295
100m3
11
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
5.3065
100m3
12
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 16cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
17.6882
100m2
13
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 18cm (bổ sung Thông tư 12/2021)
17.6882
100m2
14
Láng mặt đường, láng nhựa 1 lớp dày 1,5cm tiêu chuẩn nhựa 1,8kg/m2
17.6882
100m2
15
Tưới lớp dính bám mặt đường, lượng nhựa 1kg/m2
18.2622
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
18.2622
100m2
17
Sản xuất + vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa hạt trung
2.7101
100tấn
18
Vận chuyển nhựa đường các loại
1.8659
10 tấn/1km
19
RÃNH DỌC
20
Đào kênh mương, rãnh thoát nướ - Cấp đất II
16.2575
1m3
21
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
3.0889
100m3
22
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
1.2552
100m3
23
Mua đất để đắp
171.6235
m3
24
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
33.53
m3
25
Ván khuôn móng + thành
8.9112
100m2
26
Bê tông mương cáp, rãnh nước bê tông M200, đá 1x2, PCB40
66.53
m3
27
Bê tông mương cáp, rãnh nước, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
75.04
m3
28
Ván khuôn gỗ mũ mố
3.7093
100m2
29
Cốt thép mũ mố D<10
2.4476
tấn
30
Bê tông mũ mố, M250, đá 1x2, PCB40
27.08
m3
31
Ván khuôn tấm đan
1.7789
100m2
32
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
2.3887
tấn
33
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
2.9137
tấn
34
Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250#
32.47
m3
35
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤500kg
378
1 cấu kiện
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
378
1cấu kiện
37
DI CHUYỂN CỘT ĐIỆN HẠ THẾ
38
THÁO DỠ
39
Tháo hạ dây dẫn
0.693
km/dây
40
Tháo xà thép, loại cột néo
5
1 bộ
41
Tháo kẹp néo cáp vặn xoắn <= 4x70, h<= 20m
5
1 bộ
42
Hạ cột bằng máy, chiều cao cột <= 10m
5
1 cột
43
LẮP ĐẶT
44
Đào móng cột- Cấp đất II
9.6
1m3
45
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng
3.2
m3
46
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2
100m2
47
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
4.8
m3
48
Cột điện bê tông H 8,5m
5
cột
49
Lắp dựng cột bê tông chiều cao cột ≤10m
5
1 cột
50
Lắp đặt xà thép cho cột đỡ, Trọng lượng xà =< 15kg
5
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02:Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02:Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây