Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:00 18/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa lại chợ Gò Lũy xã Nhị Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, sửa chữa lại chợ Gò Lũy xã Nhị Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (Tỉnh phân cấp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Châu Thành, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500278930_2506181036
Ngày phê duyệt
18/06/2025 10:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:58 18/06/2025
đến
08:00 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Phúc Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 330 Ấp Bình Phong, Xã Tân Mỹ Chánh, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang, Việt Nam
2 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Đồng Tâm Tiền Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2A2 Lý Thường Kiệt, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
3 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Huy Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 145K đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
4 Tổ thẩm định - Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Châu Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Cá, thị trấn Tân Hiệp, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
5 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Huy Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 145K đường Đoàn Thị Nghiệp, Phường 5, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang
6 Tổ thẩm định - Ban Quản lý dự án và Phát triển quỹ đất huyện Châu Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Cá, thị trấn Tân Hiệp, huyện Châu Thành, tỉnh Tiền Giang
7 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Châu Thành Thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố Cá, Thị trấn Tân Hiệp, Huyện Châu Thành, Tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥ 1,7 kW. Tài liệu chứng minh (Kèm theo E-HSDT là Bản sao được chứng thực hoặc bản gốc): Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị đó của đơn vị cho thuê).
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥ 1,0 kW. Tài liệu chứng minh (Kèm theo E-HSDT là Bản sao được chứng thực hoặc bản gốc): Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị đó của đơn vị cho thuê).
1
3
Máy hàn xoay chiều - công suất: ≥ 23 kW. Tài liệu chứng minh (Kèm theo E-HSDT là Bản sao được chứng thực hoặc bản gốc): Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị đó của đơn vị cho thuê).
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh (Kèm theo E-HSDT là Bản sao được chứng thực hoặc bản gốc): Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc thuê mướn (Trường hợp thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị đó của đơn vị cho thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cuộn vòi vải gai DN50/20m
2
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lăng phun DN13, họng gen, đấu nối vòi
2
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Bộ tiêu lệnh, nội quy chữa cháy
4
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Bình chữa cháy dùng bột ABC loại 8kg
6
bình
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp, lắp đặt máy bơm chữa cháy xăng Tohatsu V30AS, AC: 12V-21Ah/5h, chiều cao hút: 9m, kích thước: 608x590x638mm + phụ kiện (vật tư + luôn công)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
6
HẠNG MỤC: NHÀ VỆ SINH
Theo quy định tại Chương V
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường ngoài
102.32
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trong
79.46
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
31.71
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
105.42
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Bả bằng bột bả vào tường trong
79.46
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
31.71
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
137.13
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
79.46
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
8.8
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Láng vữa xi măng, chiều dày 2cm, vữa XM mác 100
8.8
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
15.2
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Vệ sinh gạch ốp tường hiện hữu (vật tư + luôn công)
38.196
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường ≤11cm
0.31
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.248
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
3.1
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
3.1
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Phá dỡ nền gạch hiện hữu
25.8
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Láng vữa xi măng, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
25.8
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Lát nền, sàn gạch ceramic nhám, tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM mác 75
25.8
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Tháo dỡ gạch ốp tường
31.705
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác ốp gạch ceramic vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM mác 75
31.705
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt vòi rửa inox
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.28
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
15.28
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp cửa đi khung nhôm hệ 700, kính bông dày 5ly + phụ kiện
9.52
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp cửa sổ khung nhôm hệ 700, kính bông dày 5ly + phụ kiện
5.76
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤ 6m
30.8
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Lợp mái tole sóng vuông mạ màu dày 4,5 zem
0.308
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp, lắp đặt cầu chắn rác inox 304 (vật tư + luôn công)
6
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
0.759
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
HẠNG MỤC NHÀ BAN QUẢN LÝ CHỢ
Theo quy định tại Chương V
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường ngoài
47.18
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trong
39.6
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
7.3
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
47.18
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Bả bằng bột bả vào tường trong
39.6
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
7.3
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
54.48
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
39.6
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
0.9
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Láng vữa xi măng, chiều dày 2cm, vữa XM mác 100
0.9
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
2.1
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
2.4
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây