Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:24 06/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà tập đa năng, kết hợp nhà ăn và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Yên Trung
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà tập đa năng, kết hợp nhà ăn và các hạng mục phụ trợ trường tiểu học Yên Trung
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố hỗ trợ, vốn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Xuân, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
627/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/04/2026 16:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN XUÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 06/04/2026
đến
10:00 16/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
194.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/04/2026 (14/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh công ty cồ phẩn kiến trúc và xây dựng Avityco và Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ PCCC Sơn Hà Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số Nhà 38, Ngõ Vườn Vải, Thôn Đông, Xã Nội Bài, Thành phố Hà Nội
2 Viện Chuyên ngành Kết cấu Công trình Xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 81 - Phường Nghĩa Tân - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số 1, đường Quang Trung - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1, đường Quang Trung - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B22--TT15 khu đô thị Văn Quán - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 Đơn vị tư vấn giám sát Đơn vị tư vấn giám sát Đơn vị tư vấn giám sát

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4 m3
1
2
Cần cẩu ≥ 16 tấn
1
3
Máy đầm cóc
2
4
Máy trộn vữa
2
5
Máy trộn bê tông
2
6
Ô tô tự đổ ≥ 05T
2
7
Máy phát điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Ống ghen mềm luồn dây PVC D20
100
m
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt Kẹp đỡ ống D20
500
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt Khớp nối trơn D20
250
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt Đế chia ngả D20
50
hộp
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt Ống xoắn luồn dây chôn ngầm D50
25
m
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt Hộp kỹ thuật đấu dây 185x185x80 mm
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
7
HỆ THỐNG EXIT, SỰ CỐ
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt Đèn Exit
2.8
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt Đèn chiếu sáng sự cố
7
5 đèn
Theo quy định tại Chương V
10
Sơ đồ chỉ dẫn thoát nạn
5
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 10Ampe
3
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Dây cấp nguồn 2x1,5 mm2
660
m
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Ống ghen cứng luồn dây PVC D20
660
m
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt Kẹp đỡ ống D20
660
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt Khớp nối trơn D20
330
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt Đế chia ngả D20
50
m
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt Hộp kỹ thuật đấu dây 160x160x80 mm
3
hộp
Theo quy định tại Chương V
18
HỆ THỐNG CHỮA CHÁY
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt Cút thép hàn D100
5
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt Cút thép ren D50
10
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Kép ren D50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt Cút thép ren D32
4
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt Tê thép hàn D100
2
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt Tê thép hàn D80
6
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt Tê thép hàn D65
2
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Kép ren D32
4
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Kép ren D25
4
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Côn thu D100/80
2
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Côn thu D80/65
2
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Côn thu D80/50
2
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Côn thu D65/50
4
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Côn thu D80/32
2
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp bích thép, đường kính ống 100mm
2
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt Van cổng D100
2
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt Van cổng D32
2
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt Van xả khí D25
2
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt Van gạt D25
2
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt Hộp đựng phương tiện phá dỡ kích thước 1200x600x200mm: 1 búa tạ, 1 xà beng, 1 kìm cộng lực, 1 rìu cứu nạn
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt Hộp đựng phương tiện chữa cháy trong nhà kích thước 600x600x200mm
6
hộp
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt Van góc chữa cháy D50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt Cuộn vòi D50, dài 20m
6
cuộn
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt Lăng phun chữa cháy D50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt Khớp nối ren trong D50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt Khớp nối đầu vòi D50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Bình chữa cháy CO2 - 5kg
10
bình
Theo quy định tại Chương V
46
Bình bột chữa cháy xách tay - 8kg
20
bình
Theo quy định tại Chương V
47
Nội quy, tiêu lệnh PCCC
10
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt giá để 3 bình chữa cháy
10
hộp
Theo quy định tại Chương V
49
Ống thép tráng kẽm D100 dày 3.96mm
0.18
100m
Theo quy định tại Chương V
50
Ống thép tráng kẽm D80 dày 3.2mm
0.35
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây