Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:53 24/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường Khu phố Đạm Thủy Hạng mục tuyến từ nhà ông Hùng đến trạm bơm cũ của Thủy nông, Tuyến từ đường 18 vào Trường cấp 3 Lê Chân
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường Khu phố Đạm Thủy Hạng mục tuyến từ nhà ông Hùng đến trạm bơm cũ của Thủy nông, Tuyến từ đường 18 vào Trường cấp 3 Lê Chân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường (bao gồm ngân sách cấp trên hỗ trợ) và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1588/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
24/08/2026 08:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ Đông Triều
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:52 24/08/2026
đến
09:00 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (02/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ QUẢNG NINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Tiền Môn, Khu 6 - - Phường Quảng Yên - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Dung tích gầu ≥ 0,4 m3)
1
2
Máy lu bánh hơi, trọng lượng tĩnh >=25 tấn
1
3
Máy lu bánh thép trọng tải >= 10 tấn
1
4
Máy lu bánh thép tự hành tải trọng >= 16 tấn
1
5
Ô tô tự đổ trọng tải >= 5 tấn
3
6
Máy phun tưới, rải nhựa đường
1
7
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
8
Thiết bị sơn kẻ vạch (Bao gồm lò nấu sơn và thiết bị sơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến từ Đường 18 vào Trường cấp 3 Lê Chân (Tuyến chính)
Theo quy định tại Chương V
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
82.214
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
0.7452
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
0.7452
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông mặt đường M250, đá 2x4
13.4136
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Nilon lót loại 01 lớp
74.52
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Ván khuôn bê tông mặt đường
0.1503
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98
0.1118
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
15.4844
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
15.4844
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 4cm
15.4844
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
0.9939
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
0.9939
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Phá dỡ kết cấu bê tông (phá dỡ mũ mố)
1.6108
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Phá dỡ kết cấu bê tông (phá dỡ bản đậy)
2.5286
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông mũ mố, bê tông M200, đá 1x2
1.873
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ván khuôn mũ mố
0.1498
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công lưới chắn rác chịu lực bằng thép hình
3.8374
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp dựng lưới chắn rác chịu lực bằng thép hình
3.8374
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Vạch sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng - 2mm tim đường (vạch số 1.1)_ nét đứt
13.05
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Vạch sơn màu vàng nhựa dẻo dày 4mm
6.538
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
108.852
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
25
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2
1.5375
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.2003
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.099
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông mũ mố, bê tông M200, đá 1x2
1.0015
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp dựng cốt thép mũ mố
0.0606
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn mũ mố
0.1027
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Xây rãnh thoát nước bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
3.3898
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Trát tường mương , dày 1,5cm, Vữa XM M75
15.408
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4
1.1813
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn gỗ đế cống
0.0257
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Đệm cát đế cống
0.0059
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp các loại CKBT đúc sẵn
4
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2
0.288
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.0501
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.144
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông mũ mố, bê tông M200, đá 1x2
0.3686
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng cốt thép mũ mố
0.027
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Ván khuôn mũ mố
0.0507
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Xây tường mương bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
2.281
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75
10.368
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông lót móng, M150, đá 2x4
0.4743
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Ván khuôn gỗ đế cống
0.0123
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Đệm cát đế cống
0.0024
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển phế thải đổ đi cự ly 2km
82.214
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Tuyến từ Đường 18 vào Trường cấp 3 Lê Chân (Tuyến phụ)
Theo quy định tại Chương V
49
Đào nền đường - Cấp đất I
0.531
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đào nền đường - Cấp đất III
1.4915
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây