Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:28 29/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội tổ 19, 20 phường Nam Sơn, thành phố Tam Điệp
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Thi công xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công năm 2024 bố trí tại Quyết định số 152/QĐ-UBND ngày 31/12/2023 của Ủy ban nhân dân phường Nam Sơn về việc phân bổ dự toán thu, chi ngân sách phường Nam Sơn năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Điệp, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 09/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 163/QĐ-UBND ngày 08/08/2024
Ngày phê duyệt
28/08/2024 11:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Nam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 29/08/2024
đến
10:00 09/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 09/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2024 (07/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại 236 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Vinh Thọ, Xã Nam Thái, Huyện Nam Trực, Tỉnh Nam Định
2 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
3 Phòng Kế hoạch - Tài chính thành phố Tam Điệp Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Bắc Sơn, thành phố Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
5 Phòng Kế hoạch - Tài chính thành phố Tam Điệp Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Bắc Sơn, thành phố Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ có tải trọng ≥7T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
2
Máy đào có thể tích gầu ≥0,8m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
3
Máy lu bánh thép có trọng lượng ≥10T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
4
Máy lu bánh hơi có trọng lượng ≥16T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1
5
Máy rải bê tông nhựa có công suất ≥130Cv, có tài liệu chứng minh nguồn gốc kèm theo
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến 1 - Đường Lê Lai
2
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
18.8098
100m2
3
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
18.8098
100m2
4
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,8 kg/m2
17.0138
100m2
5
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C16), chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 3,39 cm (Bù vênh)
17.0138
100m2
6
Dán vải sợi thủy tinh vào kết cấu bê tông trên cạn - lớp đầu
151.02
m2
7
Đổ bê tông rãnh nước, đá 1x2, mác 200
18.08
m3
8
Cắt khe 1x4 của đường
1.6
10m
9
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.28
m3
10
Đào móng công trình, đất cấp II
0.0326
100m3
11
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.4
m3
12
Ván khuôn móng dài
0.032
100m2
13
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.352
m3
14
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 200mm
0.08
100m
15
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0107
100m3
16
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0763
tấn
17
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
1.28
m3
18
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.1767
m3
19
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.1643
m3
20
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM cát mịn 1,5-2, mác 75
0.1715
m3
21
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1.4208
m2
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.001
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0063
tấn
24
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.006
100m2
25
Đổ bê tông xà dầm, giằng, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.036
m3
26
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0117
tấn
27
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0117
tấn
28
Gia công kết cấu thép. Nắp bình, bể (Lưới chắn rác)
0.0202
tấn
29
Bản lề lưới chắn rác
4
bộ
30
Lắp đặt kết cấu thép dạng hình vuông, chữ nhật - Nắp bể
0.0202
tấn
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 1,0mm
18.54
m2
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm (Làm gờ giảm tốc)
24.6
m2
33
Tuyến 2 - Ngõ 17 đường Lê Lai
34
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200
125.8
m3
35
Ván khuôn mặt đường
0.675
100m2
36
Cắt khe 1x4 của đường
9.45
10m
37
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,8 kg/m2
4.9761
100m2
38
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
4.9761
100m2
39
Đổ bê tông rãnh nước, đá 1x2, mác 200
8.58
m3
40
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1888
100m3
41
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.73
m3
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.1058
100m3
43
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
5.288
m3
44
Ván khuôn móng dài
0.2644
100m2
45
Đổ bê tông rãnh nước, đá 1x2, mác 150
3.966
m3
46
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai, đoạn ống dài 5m, đường kính ống 200mm
1.322
100m
47
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0132
100m3
48
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.7952
m3
49
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.7393
m3
50
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM cát mịn 1,5-2, mác 75
0.6579
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND PHƯỜNG NAM SƠN như sau:

  • Có quan hệ với 21 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.558.302.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.393.431.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây