Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Xây lắp

Tìm thấy: 11:36 11/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nông thôn từ cầu Hón Bò đi thôn Tân Sơn, xã Thạch Sơn, huyện Thạch Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng NTM giai đoạn 2021-2025; phần còn lại Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 16/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 53/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/09/2023 11:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thạch Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:34 11/09/2023
đến
06:00 16/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 16/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2023 (15/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦ N TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 497, Nguyễn Trãi - Phường Phú Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3. (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 07 tấn (Còn hoạt động tốt, kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
2
3
Máy ủi, công suất ≥ 110 CV (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh
1
4
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 8 tấn (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
5
Máy lu rung, lực rung ≥ 25 tấn (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
6
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 50 kg (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
7
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250L (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
2
8
Máy cắt bê tông, công suất ≥ 7,5 kW (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
9
Máy cắt bê tông, công suất ≥ 7,5 kW (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
10
Máy đầm bàn, đầm dùi (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
2
11
Máy hàn điện (Còn hoạt động tốt, kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường
2
Đào nền đường - Cấp đất III
7.4824
100m3
3
Bóc hữu cơ, đánh cấp bằng máy
12.9159
100m3
4
Đào khuôn - Cấp đất III
439.1895
1m3
5
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
29.0497
100m3
6
San đất bãi thải
12.9159
100m3
7
Mua đất để đắp
3140.7645
m3
8
Cấp phối đá dăm loại I
5.1394
100m3
9
Nilon tái sinh
51.2283
100m2
10
Bê tông mặt đường, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
922.11
m3
11
Ván khuôn
5.5639
100m2
12
Làm khe co đường
11.8043
100m
13
Cống tròn
14
Đào móng băng - Cấp đất III
3.68
1m3
15
Đá dăm đệm
0.37
m3
16
Ván khuôn
0.0596
100m2
17
Bê tông móng, M150, đá 1x2, PCB40
0.93
m3
18
Lắp đặt ống bê tông
8
1 đoạn ống
19
Đắp đất nền móng công trình
1.23
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây