Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Xây lắp

Tìm thấy: 10:51 11/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hội trường nhà văn hóa xã Thành Yên, huyện Thạch Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách TW theo QĐ số 2720/QĐ-UBND ngày 31/7/2023 của UBND tỉnh Thanh Hóa là 4.000.000.000 đồng; phần còn lại nguồn vốn ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:40 16/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/12/2023 09:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thành Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:48 11/12/2023
đến
10:40 16/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:40 16/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2023 (14/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦ N TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂY THÀNH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 497, Nguyễn Trãi - Phường Phú Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng huyện Thạch Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Kim Tân, huyện Thạch Thành, tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật).
1
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 07 T (Còn hoạt động tốt, có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật)
2
3
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70 kg (Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật)
2
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L (Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật)
3
5
Máy đầm bàn, dùi (Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật)
2
6
Máy hàn điện (Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật)
1
7
Máy cắt gạch đá (Còn hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh theo quy định của Pháp luật)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.7751
100m2
2
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50
17.0508
m3
3
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <= 10 mm, cao <= 4 m
0.3658
tấn
4
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK <= 18 mm, cao <= 4 m
2.6679
tấn
5
Bê tông xà dầm, giằng nhà M200, đá 1x2
17.0508
m3
6
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
2.4461
100m3
7
Đất tôn nền nhà, đất đầm chặt K90
842.5898
m3
8
Bê tông lót móng M100
66.137
m3
9
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
2.7829
100m3
10
Phần thân
11
Phần kết cấu
12
Bê tông cột M200, đá 1x2
11.069
m3
13
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
1.895
100m2
14
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.205
tấn
15
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.541
tấn
16
Bê tông xà dầm, giằng M200, đá 1x2
17.464
m3
17
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
2.233
100m2
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.54
tấn
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.013
tấn
20
Bê tông sàn mái, bê tông M200, đá 1x2
50.861
m3
21
Ván khuôn gỗ sàn mái
4.905
100m2
22
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
4.076
tấn
23
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2
2.837
m3
24
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.535
100m2
25
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.125
tấn
26
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.297
tấn
27
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤18m
2.482
tấn
28
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2.482
tấn
29
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
124.35
1m2
30
Bulong M18
32
cái
31
Phần kiến trúc
32
Xây tường thẳng bằng gạch không nung, khoá tường bằng gạch đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50
73.357
m3
33
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50
23.015
m3
34
Xây cột, trụ bằng gạch đặc 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50
2.571
m3
35
Xây tường bao chân móng gạch 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50
2.276
m3
36
Xây bậc tam cấp bằng gạch đặc 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
19.92
m3
37
Bê tông lót móng M150
57.462
m3
38
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75
90.491
m2
39
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600 vữa XM M75
542.499
m2
40
Ốp đá rối chân móng
42.082
m2
41
Ốp gạch thẻ màu đỏ
22.14
m2
42
Tay vịn lan can sắt tròn D60
21.23
m
43
Sản xuất cửa đi nhôm hệ 1 cánh mở quay 6,38mm, phụ kiện đồng bộ, lắp dựng hoàn chỉnh
19.8
m2
44
Sản xuất cửa đi nhôm hệ 2 cánh mở quay 6,38mm, phụ kiện đồng bộ, lắp dựng hoàn chỉnh
18.22
m2
45
Sản xuất cửa sổ nhôm hệ 2 cánh mở quay 6,38mm, phụ kiện đồng bộ, lắp dựng hoàn chỉnh
35.532
m2
46
Sản xuất vách kính nhôm hệ 6,38mm, phụ kiện đồng bộ, lắp dựng hoàn chỉnh
33.808
m2
47
Gia công hoa sắt cửa sổ bằng săt vuông 14x14mm (Bao gồm cả sơn và lắp dựng)
69.54
m2
48
Gia công xà gồ thép
1.311
tấn
49
Lắp dựng xà gồ thép
1.311
tấn
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
107.827
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây