Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02: Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:41 13/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường tiểu học Phú Cường, huyện Đại Từ; Hạng mục: Nâng cấp thư viện thân thiện thành phòng đa chức năng; Sân trường; nhà xe giáo viên; nhà vệ sinh giáo viên; tường rào; rãnh thoát nước
Tên gói thầu
Gói thầu số 02: Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa Trường tiểu học Phú Cường, huyện Đại Từ; Hạng mục: Nâng cấp thư viện thân thiện thành phòng đa chức năng; Sân trường; nhà xe giáo viên; nhà vệ sinh giáo viên; tường rào; rãnh thoát nước
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 20/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500270150_2506131420
Ngày phê duyệt
13/06/2025 14:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Phú Cường
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:39 13/06/2025
đến
15:00 20/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 20/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2025 (18/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT Ngõ 198 Phố Đồng Mỗ, Tổ 06 - Phường Túc Duyên - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Ngõ 198 Phố Đồng Mỗ, Tổ 06 - Phường Túc Duyên - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông - Hoạt động tốt
1
2
Máy cắt gạch đá - Hoạt động tốt
1
3
Máy đầm bàn - Hoạt động tốt
1
4
Máy đầm dùi - Hoạt động tốt
1
5
Máy hàn điện - Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SÂN TRƯỜNG
2
- PHẦN LÁT GẠCH TERRAZZO:
3
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB30
21.6765
m3
4
Lát sân bằng gạch Tezzarro KT400x400mm, vữa XM M75, XM PCB30
216.765
m2
5
- PHẦN SÂN ĐỔ BÊ TÔNG:
6
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất III
18.8174
1m3
7
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
18.8174
m3
8
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
18.8174
m3
9
HẠNG MỤC: NÂNG CẤP THƯ VIỆN THÂN THIỆN THÀNH PHÒNG ĐA CHỨC NĂNG
10
Cắt sàn bê tông bằng máy - Chiều dày ≤15cm
59
m
11
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
2.9382
m3
12
Đào móng rãnh + móng nhà đa chức năng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
9.794
1m3
13
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
2.4485
m3
14
Xây rãnh thoát nước bằng gạch không nung, vữa XM M75, PCB30
1.947
m3
15
Trát tường ngoài, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
17.7
m2
16
Láng nền sàn có đánh mầu dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB30
8.85
m2
17
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép >10mm
1.3688
100kg
18
Ván khuôn gỗ tấm đan
0.118
100m2
19
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2, PCB30
1.475
m3
20
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
59
1cấu kiện
21
Xây móng bằng gạch không nung - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
5.7288
m3
22
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
26.73
m3
23
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB30
9.9
m3
24
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB30
99
m2
25
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
11.47
m2
26
- PHẦN KHUNG MÁI NỐI DÀI:
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.216
1m3
28
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
0.216
m3
29
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.0997
tấn
30
Lắp cột thép các loại
0.0997
tấn
31
Gia công kèo, xà gồ thép mạ kẽm
0.6802
tấn
32
Lắp dựng xà gồ thép
0.6802
tấn
33
Lợp mái che tường bằng tôn múi dày 0.4mm, ép xốp, chiều dài bất kỳ
1.1917
100m2
34
Làm vách ngăn bằng tấm aluminum
114
m2
35
SXLD máng thu nước mái bằng Inox KT200x200x200mm
20
m
36
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 76mm
0.27
100m
37
Lắp đặt côn, cút thép tráng kẽm nối bằng p/p măng sông - Đường kính 76mm
12
cái
38
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
6
cái
39
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ ĐỂ XE GIÁO VIÊN THÀNH PHÒNG ĐẢNG, ĐOÀN, ĐỘI, PHÒNG NGHỈ CỦA GIÁO VIÊN
40
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
0.0569
tấn
41
Lắp cột thép các loại
0.0569
tấn
42
Gia công xà gồ thép mạ kẽm bưng vách
0.2093
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép bưng vách
0.2093
tấn
44
Làm vách ngăn bằng tấm aluminum
98.4725
m2
45
SXLD cửa khung nhôm hệ dày 1.1mm, kính dán 2 lớp an toàn dày 6.38mm (Bao gồm cả khóa chốt cửa và công lắp đặt hoàn thiện)
5.28
m2
46
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NỀN NHÀ VỆ SINH GIÁO VIÊN
47
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
6.278
m2
48
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB30
0.4395
m3
49
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB30
6.278
m2
50
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
0.4395
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02: Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02: Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây