Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 07:48 07/05/2023
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Quyết định V/v phê duyệt Báo cáo KTKT và KHLCNT đợt 2 công trình: Khán đài, đường duyệt đội ngũ khu A, khu B Trường Quân sự/Quân đoàn 1
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quốc phòng an ninh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu hạn chế
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nho Quan, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
626/QĐ-TQS
Ngày phê duyệt
28/04/2023 07:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Quân sự/Quân đoàn 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:47 07/05/2023
đến
09:00 17/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2023 (15/08/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng TM An Lộc Phúc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán SN18, ngõ 70, đường Phạm Văn Nghị, phố 4, phường Đông Thành, Thành phố Ninh Bình
2 Cục Doanh trại/TCHC Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 5, Nguyễn Tri Phương, quận Ba Đình, TP Hà Nội
3 Cục Doanh trại/TCHC Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 5, Nguyễn Tri Phương, quận Ba Đình, TP Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và TM Khôi Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 69, đường Kim Đồng, Phố Phúc Trọng, phường Phúc Thành, thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
5 Trường Quân Sự/Quân đoàn 1 Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Trung Sơn, TP Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và TM Khôi Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69, đường Kim Đồng, Phố Phúc Trọng, phường Phúc Thành, thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
7 Trường Quân Sự/Quân đoàn 1 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Trung Sơn, TP Tam Điệp, tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô vận chuyển, tải trọng tối thiểu 2,5 Tấn
1
2
Máy cắt gạch đá, công suất tối thiểu 1,0 kW
1
3
Máy trộn vữa, công suất tối thiểu 150L
1
4
Máy đào dung tích gầu ≤ 0,8m3
1
5
Máy hàn, công suất tối thiểu 23kW
1
6
Máy khoan cầm tay, công suất tối thiểu 1,0kW
1
7
Máy đầm cóc
1
8
Máy đầm bàn
1
9
Máy đầm dùi
1
10
Máy kinh vĩ
1
11
Máy lu 12 tấn
1
12
Máy gạt apphal
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU A
2
1. Móng cột:
3
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.0778
100m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100, XM PCB30
5.718
m3
5
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.8384
100m2
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3836
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.7734
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.543
tấn
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, XM PCB30
20.5403
m3
10
2. Giằng móng:
11
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.2609
100m3
12
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100, XM PCB30
5.3474
m3
13
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
2.1119
100m2
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.4806
tấn
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.9481
tấn
16
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, XM PCB30
23.0085
m3
17
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.791
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.547
100m3
19
Mua đất đắp (đơn giá vận chuyển đến chân công trình)
147.5791
m3
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.306
100m3
21
3. Phần thân:
22
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.5995
100m2
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1184
tấn
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.148
tấn
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.481
tấn
26
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, XM PCB30
5.1658
m3
27
3.2 Dầm :
28
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, XM PCB30
14.7483
m3
29
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.4717
100m2
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3966
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.6268
tấn
32
3.3 Nền sàn khán đài:
33
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, XM PCB30
28.6323
m3
34
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.2749
100m2
35
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
3.291
tấn
36
3.4. Hệ kết cấu thép:
37
Gia công cột bằng thép tấm
4.3535
tấn
38
Lắp cột thép các loại
4.3535
tấn
39
Bu lông M27 L=480
144
cái
40
Gia công dầm mái
6.9928
tấn
41
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
6.9928
tấn
42
Bu lông M20 L=100
cái
43
Gia công giằng mái thép
0.3893
tấn
44
Lắp dựng giằng thép bu lông
0.3893
tấn
45
Gia công xà gồ thép
1.0823
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
1.0823
tấn
47
Ecu D12
cái
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
280.7493
m2
49
Thang thép (2 cái):
Cái
50
Gia công thang sắt
2.1632
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây