Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 16:39 29/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở Đài Phát thanh và Truyền hình Thái Bình năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bảo dưỡng, sửa chữa tài sản công năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:15 05/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
205/QĐ-PTTH
Ngày phê duyệt
22/10/2024 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đài Phát thanh và truyền hình Thái Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:37 29/10/2024
đến
08:15 05/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 05/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.860.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu tám trăm sáu mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/11/2024 (03/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG FCT VIỆT NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 332 đường Lý Bôn, tổ 20 phường Tiền Phong, thành phố Thái Bình - Phường Tiền Phong - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NGUYÊN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 07, ngõ 272, phố Bùi Sỹ Tiêm - Phường Tiền Phong - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐỨC THÀNH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 55, ngõ 560, đường Nguyễn Tông Quai - Phường Trần Lãm - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NGUYÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 07, ngõ 272, phố Bùi Sỹ Tiêm - Phường Tiền Phong - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐỨC THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 55, ngõ 560, đường Nguyễn Tông Quai - Phường Trần Lãm - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NGUYÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 07, ngõ 272, phố Bùi Sỹ Tiêm - Phường Tiền Phong - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo tấm che tường
0.2074
100m2
2
Tháo tấm lợp tôn
1.085
100m2
3
Tháo dỡ máng thu nước lán để xe và xếp tôn cũ vào nơi quy định
6
công
4
Cắt mạch bê tông nền dày 10cm
12.4
md
5
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.109
m3
6
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
0.5
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.609
m3
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0684
100m2
9
Gia công cột bằng thép hình
0.0789
tấn
10
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.0396
tấn
11
Gia công giằng kèo sắt tròn khẩu độ <= 15 m
0.0382
tấn
12
Gia công xà gồ thép
0.0959
tấn
13
Lắp dựng cột thép các loại
0.0789
tấn
14
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.0396
tấn
15
Lắp dựng xà gồ thép
0.1341
tấn
16
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.975
100m2
17
Mua và lắp đặt máng thu nước 600mm dày 0,45mm
34.7
md
18
Nẹp chống bão 6 cái/m2
1185
cái
19
Mua phễu thu thoát nước mái và cút nhựa PVC d60
2
cái
20
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.035
100m
21
Mua keo Silicol xử lý chống nước tường với mái tôn lán để xe
15
hộp
22
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
6.1
m2
23
Đục nhám mặt bê tông
6.1
m2
24
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
0.488
m3
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0049
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.0049
100m3/1km
27
Chống thấm nền mái đua tầng 5 bằng tấm Bitum khò nóng
7.57
m2
28
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB30
7.57
m2
29
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB30
6.1
m2
30
Nhân công thu dọn vệ sinh
3
công
31
Nhân công thu dọn phòng để sửa chữa nền và kê lại đồ đạc
5
công
32
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
16.8
m2
33
Đục nhám mặt bê tông
16.8
m2
34
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
0.84
m3
35
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,25m2, vữa XM mác 75, PCB30
16.8
m2
36
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.0122
100m3
37
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.0122
100m3/1km
38
Nhân công tháo dỡ và sửa chữa máng thu nước và ống thoát nước
2
công
39
Mua tấm băng keo dán chống thấm, chống dột chống nước
5
md
40
Mua keo Silicon A300 sử lý giáp tường nhà
7
hộp
41
Tháo tấm lợp tôn
3.5055
100m2
42
Cắt tường bê tông bằng máy, chiều dày tường <=20cm
41
1m
43
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
5.9532
m3
44
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
5.953
m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.0595
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.0595
100m3/1km
47
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
9.02
m2
48
Mua keo Silicol xử lý các mối nối giáp mép tường
15
hộp
49
Mua tôn úp nóc và máng xối B800
58.3
md
50
Nhân công vận chuyển tấm tôn xuống dưới để vào nơi quy định
7
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây