Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 10:19 17/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường PTDTBT Tiểu học Yên Phong; Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục năm 2024-2025 và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Mê, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-TrH
Ngày phê duyệt
04/11/2024 10:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường PTDTBT Tiểu học Yên Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:17 17/11/2024
đến
08:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (21/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hoàng Tuấn HG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Quang Trung, tổ 5, Thị Trấn Yên Phú, Huyện Bắc Mê, Tỉnh Hà Giang
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
3 Công ty cổ phần xây dựng 129 Hà Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 4, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang.
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
5 Công ty cổ phần xây dựng 129 Hà Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 4, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy cắt gạch đá
1
3
Khoan cầm tay
1
4
Máy hàn điện
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ LỚP HỌC 02 TẦNG
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
92.16
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
51.84
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ
184.32
m2
5
Tháo dỡ hệ thống thoát nước mái toàn nhà
2
công
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (Trong nhà)
183
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (Ngoài nhà)
42.228
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1288.621
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
450.886
m2
10
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤50kg
161
cấu kiện
11
Nạo vét bùn đất lòng rãnh
4
m3
12
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
8.505
m3
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
8.505
m3
14
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
8.505
m3
15
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
177.24
m2
16
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M50
42.228
m2
17
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
5.76
m2
18
Sửa chữa cửa pano chớp gỗ toàn nhà
27.648
m2
19
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
184.32
m2
20
Lắp dựng cửa không có khuôn
92.16
1m2
21
Lắp dựng hoa sắt cửa
51.84
m2
22
Phụ kiện khóa cửa đi
16
bộ
23
Phụ kiện móc gió cửa sổ
48
bộ
24
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
161
1 cấu kiện
25
Sơn dầm, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
718.22
m2
26
Sơn siêu trắng trần, chớp cửa, bản thang, dầm 1 nước lót + 2 nước phủ
673.295
m2
27
Sơn , tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
504.72
m2
28
Ống thoát nước mái PVC 110mm
0.72
100m
29
Lắp đặt cút nhựa PVC 110 thoát nước mái
8
cái
30
Đai giữ ống 110
32
cái
31
Quả cầu chắn rác trên mái
8
quả
32
Vít 5 + nở 4cm
64
bộ
33
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ VỆ SINH
34
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.88
m2
35
Tháo dỡ thệ thống điện toàn nhà
1
Công
36
Tháo dỡ hệ thống nước hiện trạng
1
Công
37
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
13.72
m2
38
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
155.81
m2
39
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
15.62
m2
40
Phá dỡ lớp láng vữa xi măng
16.2
m2
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
4.361
m3
42
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
4.361
m3
43
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
8.04
m2
44
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
61.21
m2
45
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
26.8
m2
46
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
15.62
m2
47
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
16.2
m2
48
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
16.2
m2
49
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
13.72
m2
50
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
53.412
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây