Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 11:31 21/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Khắc phục các công trình xây dựng bị thiệt hại do cơn bão số 3 tại trụ sở và các nhà văn hóa thôn khu tại UBND xã Tràng Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân xã và ngân sách cấp trên hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:23 30/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
151/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/12/2024 11:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tràng Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:29 21/12/2024
đến
08:23 30/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:23 30/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/12/2024 (30/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH 668 Quang Anh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Bình Lục Thượng - Phường Hồng Phong - Thành phố Đông Triều - Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72 Tư vấn lập E-HSMT Số 20 Phố Hoè Nhai, phường Nguyễn Trung Trực, quận Ba Đình, P. Nguyễn Trung Trực, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 20 Phố Hoè Nhai, phường Nguyễn Trung Trực, quận Ba Đình, P. Nguyễn Trung Trực, Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 69, ngách 2,ngõ Thái Thịnh 1,phường Thịnh Quang,quận Đống Đa,thành phố Hà Nội - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ TRỤ SỞ CHÍNH 3 TẦNG
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.98
m2
3
Tháo dỡ trần
27.99
m2
4
Làm trần bằng tấm nhựa
27.99
m2
5
Lắp dựng vách kính nhôm hệ xing fa dày 1,8mm, kính chịu lực 6,38mm (đã bao gồm phụ kiện)
4.98
m2
6
Lắp dựng cửa kính chịu lực 12,38mm + phụ kiện kèm theo
4.62
m2
7
NHÀ KHỐI ĐẢNG - ĐOÀN THỂ
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.791
m2
9
Lắp dựng vách kính nhôm hệ xing fa dày 1,8mm, kính chịu lực 6,38mm (đã bao gồm phụ kiện)
11.791
m2
10
NHÀ ĐỂ XE KHỐI CƠ QUAN
11
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
4.608
m3
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.026
100m2
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
4.096
m3
14
Gia công cột bằng thép hình
0.19
tấn
15
Lắp dựng cột thép các loại
0.19
tấn
16
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.185
tấn
17
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.185
tấn
18
Gia công xà gồ thép
0.224
tấn
19
Lắp dựng xà gồ thép
0.224
tấn
20
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.618
100m2
21
NHÀ VĂN HÓA LINH TRÀNG
22
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
45.866
m2
23
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
16.29
m2
24
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.4587
100m2
25
Lợp mái bảng tin ngói 22 v/m2, chiều cao <= 4 m, vữa XM mác 75
0.056
100m2
26
NHÀ VĂN HÓA TRUNG LƯƠNG
27
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
2.16
m2
28
SX, LD cửa sổ nhôm xingfa hệ 55 dày 1,8 kính 6,38mm
2.16
m2
29
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
9.708
m3
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
172.8
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
172.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây