Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 17:21 15/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cục bộ các đoạn rãnh dọc và lề đường Km7+600-Km8+00, Km15+200-Km16+00, Km20+500-Km21+250, tuyến ĐT.643; Sửa chữa rãnh dọc và lề đường đoạn Km38+350-Km38+850, Km41+300-Km42+100, tuyến ĐT.650
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa cục bộ các đoạn rãnh dọc và lề đường Km7+600-Km8+00, Km15+200-Km16+00, Km20+500-Km21+250, tuyến ĐT.643; Sửa chữa rãnh dọc và lề đường đoạn Km38+350-Km38+850, Km41+300-Km42+100, tuyến ĐT.650
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên (Bảo trì đường bộ các tuyến đường do Sở Giao thông Vận tải (nay là Sở Xây dựng) quản lý)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 26/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500193335_2505151459
Ngày phê duyệt
15/05/2025 16:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Phú Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:19 15/05/2025
đến
08:30 26/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 26/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
140.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2025 (23/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀN LÂM Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát, nhiệm vụ thiết kế, khảo sát và lập BCKTKT Số 563 Trần Hưng Đạo - Phường 6 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Nhật Tiến Tư vấn giám sát khảo sát và thẩm tra BCKTKT 72 Huyền Trân Công Chúa - Phường 6 - TP. Tuy Hòa - Phường 6 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 Là nhà thầu thực hiện gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình này Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Là địa chỉ của nhà thầu thực hiện gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình này

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định và việc kê khai đơn vị thí nghiệm được thực hiện tương tự như kê khai thầu phụ. Trước khi thi công phải bố trí đầy đủ nhân sự, thiết bị theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định.
1
2
Máy đào, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
2
3
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 10 Tấn, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng), chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực theo quy định của Pháp luật hiện hành
4
4
Máy trộn bê tông, hoạt động tốt, sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng)
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cấu kiện BTXM rãnh hộp kín
32
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
2
Vữa xi măng mối nối M100 rãnh hộp kín
0.06
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Các vị trí cửa xả
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông đá 1x2 M200 mái taluy, chân khay
15.65
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông đá 2x4 M150 đệm mái taluy tại các cửa xả
6
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Ván khuôn chân khay
11.4
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công tầng lọc ngược đá dăm 1x2 và 2x4
0.58
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Cung cấp và thi công vải địa kỹ thuật
11
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Cung cấp và thi công ống nhựa PVC D50mm
12.5
m
Theo quy định tại Chương V
10
Phá dỡ kết cấu bê tông rãnh hiện hữu
0.18
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Cọc tiêu làm mới
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đá 1x2 M200 cọc tiêu (kể cả lắp đặt)
0.55
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông đá 2x4 M150 - móng cọc tiêu
0.53
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp và gia công thép D<=10 cọc tiêu
60.28
kg
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn cọc tiêu
8.36
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Sơn màu trắng, màu đỏ cọc tiêu
10.08
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp và lắp đặt tấm phản quang
44
Cái
Theo quy định tại Chương V
18
Đào đất cọc tiêu
0.64
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Biển báo tận dụng
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ và lắp đặt lại biển báo (kể cả thi công móng trụ, thép chống xoay)
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Tháo dỡ và lắp đặt lại cột Km
1
cột
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác đảm bảo giao thông
Theo quy định tại Chương V
23
Đảm bảo giao thông trong quá trình thi công
1
toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
24
ĐOẠN KM7+600-KM8+00, TUYẾN ĐT.643
Theo quy định tại Chương V
25
Gia cố lề
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông đá 1x2 M250
31.32
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Lót giấy dầu (kể cả lu tạo phẳng)
189.57
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Thi công khe co (kể cả công tác chèn nhựa đường khe co)
33.11
m
Theo quy định tại Chương V
29
Đào đất khuôn đường (kể cả tận dụng để đắp và vận chuyển đổ thải)
221.39
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp đất nền đường đạt K>= 0,95 (tận dụng đất đào để đắp)
48.81
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông đá 1x2 M200 mái taluy tại cửa xả
0.2
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông đá 2x4 M150 đệm mái taluy tại cửa xả
0.08
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Rãnh hình thang
Theo quy định tại Chương V
34
BTXM tấm đan thành rãnh đúc sẵn đá 1x2 M200
32.75
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn tấm đan thành rãnh đúc sẵn
248.84
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt cấu kiện BTXM tấm đan thành rãnh
1576
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
37
BTXM đá 1x2 M200 đáy rãnh đổ tại chỗ
11.03
m3
Theo quy định tại Chương V
38
BTXM đá 2x4 M150 đổ tại chỗ vị trí cọc tiêu
1.03
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Lót giấy dầu
181.28
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Vữa xi măng mối nối M100
1.48
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông đá 1x2 M250 - đúc sẵn tấm đan lối vào nhà dân
9.41
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp và gia công cốt thép tấm đan lối vào nhà dân
965.44
kg
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn tấm đan lối vào nhà dân
51.52
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan lối vào nhà dân
112
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
45
CỐNG NGANG TẠI KM7+857,04
Theo quy định tại Chương V
46
Phá dỡ mặt đường BTXM hiện trạng (kể cả vận chuyển đổ đi)
15.18
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Đào đất nền đường (kể cả tận dụng để đắp và vận chuyển đổ thải)
69.68
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đệm đá 4x6
2.64
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông đá 2x4 M150 - lót mái taluy
0.79
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông đá 1x2 M200 - móng cống
15.33
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây