Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03

Tìm thấy: 16:17 29/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nhà làm việc 2 tầng lên 3 tầng và nhà làm việc 1 tầng lên 3 tầng và các hạng mục phụ trợ khác
Tên gói thầu
Gói thầu số 03
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp nhà làm việc 2 tầng lên 3 tầng và nhà làm việc 1 tầng lên 3 tầng và các hạng mục phụ trợ khác
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí ngân sách tỉnh bổ sung dự toán 2025 cho UBND xã Thàng Tín và các nguồn vốn tỉnh phân cấp cho xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thàng Tín, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
14:00 11/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
14/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
29/04/2026 15:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
VĂN PHÒNG HĐND-UBND XÃ THÀNG TÍN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:52 29/04/2026
đến
14:00 11/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 11/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/05/2026 (08/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH PHÁT HÀ GIANG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 2 ngõ 149 đường Nguyễn Văn Linh, tổ 02 - Phường Quang Trung - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
2 Trung tâm Kiểm định Chất lượng Công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 9 - Phường Nguyễn Trãi - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số 126, tổ 17, đường Phùng Hưng - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 12b, ngõ 31, đường 19/5, tổ 14, phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 126, tổ 17, đường Phùng Hưng - - Phường Hà Giang 2 - Tỉnh Tuyên Quang
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN AN TÂM PHÁT 68 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 12b, ngõ 31, đường 19/5, tổ 14, phường Hà Giang 1, tỉnh Tuyên Quang - - Phường Hà Giang 1 - Tỉnh Tuyên Quang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
2
2
Máy Cắt Gạch đá
2
3
Máy cắt uốn thép
1
4
Máy Đào
1
5
Máy Khoan Bê tông
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
73.1026
m3
2
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
26.7888
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.974
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
22.8514
100m3
5
Vận chuyển đất 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 10T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
22.8514
100m3/1km
6
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
8.944
m3
7
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
112.6944
m3
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.7946
tấn
9
Ván khuôn móng kè
0.8793
100m2
10
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày >45cm
1.9677
100m2
11
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.1913
tấn
12
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
114.712
m3
13
Thi công tầng lọc dá cấp phối dmax ≤6
0.1971
100m3
14
Ống nhựa PVC - Đường kính 90mm
0.35
100m
15
Đào xúc đất dầm bằng thủ công - Cấp đất III
47.648
1m3
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.4765
100m2
17
Rải giấy dầu lớp cách ly
4.2
100m2
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.7674
tấn
19
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1612
tấn
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
4.4568
tấn
21
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
47.648
m3
22
Rải lớp bạt dứa chống mất nước
4.784
100m2
23
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
88.64
m3
24
Ống nhựa PVC - Đường kính 60mm
0.24
100m
25
Ván khuôn gỗ rãnh, bậc tiêu năng
0.5511
100m2
26
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.58
100m2
27
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
12.18
m3
28
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 200mm
0.08
100m
29
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát bằng p/p nối gioăng - Đường kính 200mm
2
cái
30
Keo dán
1
hộp
31
Xây tường thẳng gạch bê tông 10x6x21cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
12.474
m3
32
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
140.679
m2
33
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
140.679
m2
34
THIẾT BỊ
35
Máy bơm nước (Q=6m3/h, H=18M) + hộp bảo vệ (1 cái)
1
Cái
36
Băng dính cách điện
70
cuộn
37
Đinh vít 3 cm + nở nhựa + kẹp đỡ ống
1840
cái
38
Đinh vít 5 cm + nở nhựa + kẹp đỡ ống
520
cái
39
Quạt thông gió trên tường
10
cái
40
Ống nhựa - Đường kính 40mm
36
m
41
Ống nhựa - Đường kính 32mm
120
m
42
Ống nhựa - Đường kính 20mm
279
m
43
Ống nhựa - Đường kính 16mm
456
m
44
Hộp kỹ thuật có cầu đấu
18
hộp
45
Nội quy + tiêu lệnh PCCC
8
bộ
46
Kệ thép đựng bình chữa cháy
8
cái
47
Bình chữa cháy khí ABC 8kg
16
Bình
48
Bình chữa cháy khí CO2 - MT5
8
Bình
49
Sứ 0,4 KV + xà đỡ
1
cái
50
Cáp thép D=6mm : treo cáp
30
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 11

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây