Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:33 22/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông từ Tỉnh lộ 429 đi thôn Hoành, xã Đồng Tâm
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông từ Tỉnh lộ 429 đi thôn Hoành, xã Đồng Tâm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Đồng Tâm và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mỹ Đức, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 31/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500103352_2503221527
Ngày phê duyệt
22/03/2025 15:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đồng Tâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:31 22/03/2025
đến
16:00 31/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 31/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/03/2025 (29/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng và thiết kế Đại Phát Đơn vị thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Đồng Tâm, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Trường Giang Đơn vị thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Kim Quan, huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông Tây Thăng Long Đơn vị lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn Cao Lãm , Xã Cao Sơn Tiến, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn QLDA Hà Nội Đơn vị thẩm định E-HSMT và KQLCNT Số 35 khu Ninh Kiều, thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu ≥ 10 tấn (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy đào dung tích gầu 0,4m3-:- 1,25 m3 (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy san hoặc máy ủi (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≤ 07 tấn (kèm đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
2
5
Cần cẩu hoặc ô tô có cần cẩu (kèm đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường, đào khuôn bằng thủ công, đất cấp II (20% khối lượng)
704.272
m3
3
Đào nền đường, đào khuôn bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II (80% khối lượng)
28.1709
100m3
4
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II (20% khối lượng)
704.388
m3
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II (80% khối lượng)
28.1755
100m3
6
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (Đất tận dụng)
2.7053
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
67.7277
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
67.7277
100m3/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
67.7277
100m3/1km
10
Đắp đất nền móng công trình, nền đường (20% khối lượng)
671.324
m3
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95 (80% khối lượng)
26.853
100m3
12
Mua đất đồi về đắp K95 (Mua tại Hòa Bình)
3792.9806
m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 300, PCB30
1142.12
m3
14
Nilon chống mất nước
6463.84
m2
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
10.7158
100m3
16
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
489.83
m3
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
4.8983
100m3
18
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
4.8983
100m3/1km
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
4.8983
100m3/1km
20
HẠNG MỤC: TƯỜNG CHẮN ĐÁ XÂY+MƯƠNG XÂY
21
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
707.8106
100m
22
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
169.87
m3
23
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, PCB30
775.74
m3
24
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, PCB30
798.25
m3
25
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
311.51
m2
26
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.0728
100m2
27
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.0328
100m3
28
Đắp đất sét tầng lọc ngược (Đất tận dụng)
4.91
m3
29
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước lưng tường, đường kính ống 76mm (Vận dụng mã hiệu)
1.7487
100m
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ kè
4.3442
100m2
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 250, PCB30
68.73
m3
32
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
64.16
m3
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
835.1
m2
34
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông thanh giằng mương, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.19
m3
35
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn thanh giằng mương
0.264
100m2
36
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép thanh giằng mương, đường kính <= 10mm
0.1676
tấn
37
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, pa nen
132
cái
38
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
26
100m
39
Tre giằng dọc bờ vây D5
1238.4
m
40
Phên nứa chắn đất
1036.8
m2
41
Thép giằng D6
141.99
Kg
42
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
7.29
100m3
43
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I (Thanh thải đất đắp bờ vây)
7.29
100m3
44
Bơm nước phục vụ thi công
15
Ca
45
HẠNG MỤC: CHẶT CÂY TẠO MẶT BẰNG
46
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 40cm
5
cây
47
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 60cm
13
cây
48
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây > 70cm
7
cây
49
Giải tỏa cành cây gẫy thực hiện chủ yếu bằng cơ giới. Cành cây 20cm < D <= 50cm
90
cành/lần
50
Giải tỏa cành cây gẫy thực hiện chủ yếu bằng cơ giới. Cành cây D > 50cm
35
cành/lần

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây