Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:17 30/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường trục chính thôn Phúc Lâm Thượng, xã Phúc Lâm, huyện Mỹ Đức
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: cải tạo, nâng cấp đường trục chính thôn Phúc Lâm Thượng, xã Phúc Lâm, huyện Mỹ Đức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Phúc Lâm và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mỹ Đức, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500240955_2505300905
Ngày phê duyệt
30/05/2025 09:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phúc Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:13 30/05/2025
đến
09:00 08/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2025 (06/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng HNA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán DG11-26 Khu đấu giá QSD đất tái định cư Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Xây dựng và dịch vụ thương mại Anh Hiếu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán LK159 - DV3 Khu đào đất hàng bè Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG ANPHUCO Tư vấn lập E-HSMT Số 11 Hẻm 332/7/24 Đường Hoàng Công Chất - Phường Phú Diễn - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6 ngõ 3 phố Nguyễn Viết Xuân - Phường Quang Trung - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG ANPHUCO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 11 Hẻm 332/7/24 Đường Hoàng Công Chất - Phường Phú Diễn - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6 ngõ 3 phố Nguyễn Viết Xuân - Phường Quang Trung - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
7 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Đại Phong Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Xóm 14, thôn Hậu Ái, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: - Đào đất/- Dung tích gầu ≤ 1,25m3/- Kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy đầm đất: - Loại động cơ điện hoặc xăng/- Đầm chặt đất
1
3
Máy lu: - Trọng lượng tĩnh ≤ 10 tấn/- Lu đầm chặt/- Kiểm định còn hiệu lực
1
4
Máy lu: - Trọng lượng tĩnh 10÷16 tấn/- Lu đầm chặt/- Kiểm định còn hiệu lực
1
5
Máy lu: - Trọng lượng tĩnh 16÷25 tấn/- Lu đầm chặt/- Kiểm định còn hiệu lực
1
6
Máy nén khí: - Loại di động/- Nén thổi khí làm sạch mặt đường
1
7
Máy rải bê tông nhựa/- Kiểm định còn hiệu lực
1
8
Máy thủy bình: Đo cao độ
1
9
Ô tô tự đổ: - Tải trọng hàng ≤ 22,0 tấn/- Đăng ký xe và đăng kiểm còn hiệu lực
2
10
Thiết bị sơn, kẻ đường: Sơn kẻ vạch đường giao thông.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
9.817
m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.8835
100m3
4
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp I
456.664
m3
5
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
41.0998
100m3
6
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I
215.407
m3
7
Đào rãnh thoát nước, chiều rộng <= 6m, máy đào, đất cấp I
19.3866
100m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
10.6374
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
57.5514
100m3
10
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
7.3388
100m3
11
Mua đất đồi để đắp K95
829.2844
m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
82.9284
10m3/1km
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
50.6063
100m2
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 2 cm
44.03
100m2
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
50.6063
100m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
44.4308
100m2
17
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
44.4308
100m2
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
489.25
m3
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông
5.3188
100m2
20
Rải nilong chống mất nước
24.4626
100m2
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
4.8925
100m3
22
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông
1898.8116
m
23
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông
263.7238
m
24
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
2
100m2
25
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
2
100m2
26
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
18.6018
100tấn
27
TỔ CHỨC GIAO THÔNG
28
Biển báo tam giác
15
cái
29
Biển báo tròn
2
cái
30
Cột biển báo
44.04
md
31
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác
15
cái
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn
2
cái
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6,0mm
101.82
m2
34
Gia công lan can sắt
1.2819
tấn
35
Lắp dựng lan can sắt
143.6
m2
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót chống rỉ, 2 nước phủ phản quang
71.0237
m2
37
PHÁ DỠ RÃNH, GA, ĐƯỜNG BÊ TÔNG + HOÀN TRẢ
38
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
380.815
m3
39
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
446.2138
m3
40
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
827.0288
m3
41
GA + RÃNH THOÁT NƯỚC
42
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
2.6932
100m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
442.6396
m3
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
24.0565
100m2
45
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
53.9
m3
46
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
481.1271
m3
47
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
2802.2366
m2
48
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
117.924
m3
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
8.521
100m2
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
14.6454
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phúc Lâm như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.219.653.554 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 111.023.679.542 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây