Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị và lắp đặt

Tìm thấy: 12:08 07/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm tài sản phục vụ công tác năm 2024 của UBND thị trấn Phú Đa
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị và lắp đặt
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Vang, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
214/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/09/2024 12:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Phú Đa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:06 07/09/2024
đến
16:00 16/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2024 (15/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Công ty cổ phần tư vấn - dịch vụ về tài sản - Bất động sản DATC tại Thành Phố Huế Tư vấn thẩm định giá Khu quy hoạch Kiểm Huệ, đường Tố Hữu - Phường Xuân Phú - Thành phố Huế - Thừa Thiên - Huế
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và giám sát công trình Phú Châu Tư vấn lập E-HSMT Số 25 Trịnh Cương, Phường Thủy Châu, Thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và thẩm định dự án nông nghiệp Huế Tư vấn thẩm định E-HSMT 367 Nguyễn Tất Thành - P. Thủy Dương, Thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế.
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và giám sát công trình Phú Châu Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 25 Trịnh Cương, Phường Thủy Châu, Thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Công ty TNHH tư vấn khảo sát và thẩm định dự án nông nghiệp Huế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 367 Nguyễn Tất Thành - P. Thủy Dương, Thị xã Hương Thủy, tỉnh Thừa Thiên Huế.

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn hội trường chân tiện Kích thước (RxDxC) 490x2000x780mm.
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
2
Ghế hội trường kích thước (RxSxC) 430x420x460~1100mm.
98
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
3
Tủ dựng hồ sơ Nội thất Theone Model TU09K3A (Việt Nam)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
4
Bàn làm việc Nội thất Theone Model TH12 (Việt Nam)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
5
Bục để tượng Bác Hồ Nội thất Theone Model LTS04 (Việt Nam)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
6
Bục phát biểu Nội thất Theone Model LT01 (Việt Nam)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
7
Máy điều hòa không khí DAIKIN Model FTKF35XVMV/RKF35XVMV (Việt Nam). Sản xuất năm 2024
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
8
Ống đồng dẻo đường kính phi 12 dày 0,71mm + ống đồng dẻo đường kính phi 12mm dày 0,71mm - LHCT LUVATA (Thái Lan) + cách nhiệt Syperlon dày 19mm (Malaixia) + Simili (Việt Nam)
10
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
9
Giá treo giàn nóng máy 12.000 BTU làm bằng thép sơn tĩnh điện … (Bộ = 2 cái)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
10
Dây điện CV-1x4mm2 - 0,6/1kV - Cadivi
50
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
11
Dây điện CV-1x10mm2 - 0,6/1kV - Cadivi
24
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
12
Dây cáp vặn xoắn LV-ABC (2x25)mm2 - 0,6/1kV - Cadivi
25
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
13
Ống nhựa xoắn HDPE 32/25 - SINO
12
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
14
Aptomat 1P-10A Panasonic + Hộp + Mặt che
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
15
Aptomat 1P-40A Panasonic + Hộp + Mặt che
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
16
Aptomat 1P-63A Panasonic + Hộp + Mặt che
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
17
Tủ điện kích thước 400x300x210mm - SINO mode CKE23
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
18
Ống nhựa PVC D21x3.0mm - Đạt Hòa
10
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
19
Vật liệu phụ như: Băng keo, ốc, vít, ticke, co, măng sông….
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
20
Công lắp máy điều hào + Đi dây và đường ống ….
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
21
Loa hộp treo tường YAMAHA Model: CBR10 (Indonesia)
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
22
Giá đỡ loa (treo tường) Model: BWS251-300 (Việt Nam)
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
23
Dây loa BIK MA65A-1BBL (China)
100
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
24
DÂY MICRO SOMMER (Germany)
100
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
25
Ổ cắm điện đa năng Panasonic Model WKG1092250 (Việt Nam)
6
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
26
Tủ đựng thiết bị âm thanh có bánh xe 12U (Việt Nam)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
27
Cục đẩy 4 kênh YAMAHA Model IT8000 (Indonesia)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
28
Mixer YAMAHA Model MG12XU (Malaysia)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
29
Micro hội nghị SENSER Model DL-338 (China)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
30
Micro không dây cầm tay 2 mic SHURE Model UGX8 (China)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
31
Bộ tích hợp truyền thanh Internet.
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
32
Phần mềm điều khiển truyền thanh thông minh (cài trên phần cứng) của hãng Mobiphone /Việt Nam (Bản Quyền)
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
33
Loa nén TOA Model SC- 651 (Indonesia)
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
34
Bàn trộn âm thanh chuyên nghiệp (12 line) – FDB Model M12 (China)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
35
Micro hội nghị TOA Model EM-380-AS (Indonesia)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
36
Máy bộ Dell Vostro 3681 SFF 42VT360023
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
37
Dây Jack 6ly FDB Model T810 (China)
8
Sợi
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
38
Dây Jack bông sen FDB Model T605 (China)
8
Sợi
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
39
Dây Jack 3ly FDB Model T823 dài 5m (China)
8
Sợi
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
40
Ổ cắm điện đa năng Panasonic WKG1092250 (Việt Nam)
8
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
41
Dây điện nguồn VCmd (2x1,5)mm2-0,6/1kV - CADIVI (Việt Nam)
60
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
42
Dây loa Soundking GB104 (China)
160
m
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
43
Đồng hồ điện 1 pha EMIC CV140 5(20)A
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
44
SIM Data 3G/4G 6GB/tháng, duy trì 36 tháng (mỗi hộp thu KTS 01 sim) Nhà mạng Viettel.
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
45
Công lắp đặt Hế thống âm thanh….. Tạm tính Đơn vị thanh toán theo ngày công thực tế
4
Công
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày
46
Chi phí thiết lập, vận hành hệ thống Truyền thanh thông minh Công kết nối, thiết lập, vận hành, cài đặt vv...Toàn bộ hệ thống và linh phụ kiện thực hiện công việc thiết lập. …. Tạm tính Đơn vị thanh toán theo ngày công thực tế
12
Công
Theo quy định tại Chương V
UBND Thị Trấn Phú Đa
20 Ngày
30 Ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH PHÚ CHÂU như sau:

  • Có quan hệ với 117 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,79%, Xây lắp 80,85%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 9,36%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 424.160.924.580 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 403.857.819.970 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,79%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị và lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí thiết bị và lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây