Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 10:12 29/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà văn hóa thôn Hòa Vang 4, xã Lộc Bổn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Lộc, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 08/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
145/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/06/2024 13:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ủy ban nhân dân huyện Phú Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:10 29/06/2024
đến
14:00 08/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 08/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.358.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu ba trăm năm mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2024 (05/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng DIAMOND Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 33 Nguyễn Phong Sắc, Phường Xuân Phú, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế, Việt Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN - HUẾ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 58A Trần Thái Tông, Phường Trường An, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên - Huế, Việt Nam
3 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phú Lộc Tư vấn lập E-HSMT 116 Lý Thánh Tông, thị trấn Phú Lộc, huyện Phú Lộc, tỉnh Thừa Thiên Huế, Thị trấn Phú Lộc, Huyện Phú Lộc, Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phú Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT 116 Lý Thánh Tông, thị trấn Phú Lộc, huyện Phú Lộc, tỉnh Thừa Thiên Huế, Thị trấn Phú Lộc, Huyện Phú Lộc, Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phú Lộc Tư vấn đánh giá E-HSDT 116 Lý Thánh Tông, thị trấn Phú Lộc, huyện Phú Lộc, tỉnh Thừa Thiên Huế, Thị trấn Phú Lộc, Huyện Phú Lộc, Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phú Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 116 Lý Thánh Tông, thị trấn Phú Lộc, huyện Phú Lộc, tỉnh Thừa Thiên Huế, Thị trấn Phú Lộc, Huyện Phú Lộc, Tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào : Dung tích gàu đào ≥0,5m3, còn hạn kiểm định
1
2
Máy thủy bình : Sử dụng tốt, còn hạn kiểm định
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công cốt thép móng, Đường kính cốt thép d<=10mm
0.148
Tấn
2
Gia công cốt thép móng, Đường kính cốt thép d<=18mm
0.056
Tấn
3
Xây tường thẳng bằng gạch (10x20x40)cm, Dày 20cm, cao <= 6m,vữa XM M75
1.232
1 m3
4
Rải giấy dầu lớp cách ly, nền đất với lớp bê tông
16.1
1 m2
5
Bê tông nền, Vữa bê tông đá 2x4 M150
1.095
1 m3
6
Bê tông cột có tiết diện <= 0.1 m2, Cao <=6m, vữa bê tông đá 1x2 M200
0.528
1 m3
7
SXLD ván khuôn trụ, cột, hình vuông, hình chữ nhật
10.56
1 m2
8
Gia công cốt thép cột, trụ, Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.012
Tấn
9
Gia công cốt thép cột, trụ, Đ/kính cốt thép d>18 mm,cao<=6m
0.064
Tấn
10
Bê tông xà, dầm, giằng nhà, Chiều cao <=6m.Vữa BT đá 1x2 M200
1.358
1 m3
11
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng, Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.051
Tấn
12
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng, Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.105
Tấn
13
Bê tông lanh tô mái hắt, máng nước,tấm đan, ô văng,VM200
0.336
1 m3
14
Ván khuôn thép, khung xương thép ...Lanh tô, Dầm, sàn mái, Cao <= 28m
19.38
1 m2
15
Gia công cốt thép lanh tô liền mái hắt...Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.037
Tấn
16
Xây tường thẳng bằng gạch (20x20x40)cm, Dày 20cm, cao <= 6m,vữa XM M75
9.052
1 m3
17
Xây tường thẳng bằng gạch (10x20x40)cm, Dày 10cm, cao <= 6m,vữa XM M75
2.301
1 m3
18
Trát trụ, cột và lam đứng cầu thang, Dày 1.5 cm, Vữa XM M75
4.8
1 m2
19
Trát xà dầm, không bả lớp bám dính Vữa XM M75
12.26
1 m2
20
Trát tường ngoài, bề dày 1.5 cm, Vữa XM M75
46.88
1 m2
21
Ôp tường, trụ, cột ốp âm tường, Màu trắng KT: 25x40cm, VXM M75
72.5
1 m2
22
Trát tường trong, bề dày 1.5 cm, Vữa XM M75
36
1 m2
23
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, Vữa XM M75
8.74
1 m2
24
Đắp phào đơn cành cửa, gờ sê nô, Lanh tô, Vữa XM M75
4.6
1 m
25
Sơn tường ngoài nhà không bả 01 nước lót, 02 nước phủ (Joton - Jony H)
51.48
1m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả 1 nước lót,2 nước phủ (Joton - Accord)
53.06
1m2
27
*\- Phần hoàn thiện: Nhà vệ sinh
congtrinh
28
Lát gạch loại Nhám Bóng mờ, Gạch nền 40x40cm, XM cát mịn M75
15.42
1 m2
29
Ôp âm chân tường,viền tường,viền trụ,cột, Gạch nền 20x40cm, XM cát mịn M75
0.62
1 m2
30
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao, bằng tấm thạch cao 50x50cm
14.52
1m2
31
Lợp mái tôn múi dày 4.5ly, Chiều dài bất kỳ
20.7
1 m2
32
SXLD diềm mái dày 3.0ly, bằng thép tấm
1.38
1 m2
33
Mua thép hộp 30x60x1.2ly
36.8
md
34
Lắp dựng xà gồ thép, thép hình, thép hộp
0.074
Tấn
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót, 2 nước phủ
6.624
1m2
36
Láng nền, sàn không đánh màu, Dày 3 cm , Vữa M75
2.9
1 m2
37
SXLD Cửa đi 02 cánh mở quay, Kính trắng 6.38mm
3
m2
38
Phụ kiện GQ, cửa đi 02 cánh mở quay
2
Bộ
39
SXLD Cửa đi 01 cánh mở quay, Kính trắng 6.38mm
4.68
m2
40
Phụ kiện GQ, cửa đi 01 cánh mở quay
4
Bộ
41
SXLD Ô gió vách kính, Kính trắng 6.38mm
1.6
m2
42
*\- Phần điện nước - Nhà vệ sinh
congtrinh
43
Lắp đặt Automat 1 pha, Cường độ dòng điện <=50A + đế và mặt che
1
Cái
44
Lắp đặt đèn ống L=0.6m, Loại hộp đèn 1 bóng
4
1 Bộ
45
Lắp đặt đèn ống L=1.2m, Loại hộp đèn 1 bóng
3
1 Bộ
46
Lắp đặt công tắc ổ cắm hỗn hợp, Loại 1 công tắc, 2 ổ cắm + đế và mặt che
6
Cái
47
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột, Loại dây <=1mm2 - 2x1.5mm
15
1m
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột, Loại dây <=4mm2 - 2x2.5mm
10
1m
49
LĐ ống nhựa mbát nối = PP dán keo, Đkính ống 110mm L=6m
6
1 m
50
LĐ ống nhựa mbát nối = PP dán keo, Đkính ống 90mm L=6m
18.6
1 m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phú Lộc như sau:

  • Có quan hệ với 158 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,64 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,43%, Xây lắp 77,00%, Tư vấn 6,57%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 453.319.771.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 411.723.782.744 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,18%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 107

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây