Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 15:27 17/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa thôn Hoa Đường xã Trường Thịnh, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ứng Hòa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/09/2024 15:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trường Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 17/10/2024
đến
15:00 26/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 26/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/10/2024 (23/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Vân Đình Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 31 xóm Bệnh Viện, thôn Thanh Ấm, thị trấn Vân Đình, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 77, tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT NO02-LK29, khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, phường Dương Nội, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 77, tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO02-LK29, khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, phường Dương Nội, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≤ 10 tấn (Kèm theo giấy đăng ký, giấy đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4 m3 (Kèm theo giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy đầm cóc (Kèm theo hóa đơn)
1
4
Máy trộn vật liệu (Kèm theo hóa đơn)
1
5
Máy đầm bàn (Kèm theo hóa đơn)
1
6
Máy đầm dùi (Kèm theo hóa đơn)
1
7
Máy cắt uốn thép (Kèm theo hóa đơn)
1
8
Máy hàn (Kèm theo hóa đơn)
1
9
Máy cắt gạch đá (Kèm theo hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công và đóng cọc chống sét
3
cọc
2
Sơn chống gỉ
0.5
kg
3
Que hàn
0.5
kg
4
THOÁT NƯỚC MÁI
5
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.56
100m
6
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 89mm
21
cái
7
Kẹp neo ống các loại
38
cái
8
Cầu chắn rác
10
cái
9
PHỤ TRỢ
10
NHÀ VỆ SINH
11
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.0864
100m3
12
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng > 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.2449
m3
13
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II
0.9129
m3
14
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.036
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.072
100m3
16
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.8736
m3
17
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
2.3485
m3
18
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.4114
m3
19
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1047
100m2
20
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0992
100m2
21
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0343
100m2
22
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1156
tấn
23
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2505
tấn
24
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
2.0763
m3
25
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0118
100m3
26
Bê tông nền, đá 2x4, mác 200
1.1765
m3
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
8.1
m3
28
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.54
m3
29
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.7338
m3
30
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0653
tấn
31
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0631
tấn
32
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0412
100m2
33
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây bể chứa, vữa XM mác 75
2.0241
m3
34
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 (lần 1)
12.9918
m2
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75 (lần 2)
12.992
m2
36
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 100
2.5723
m2
37
Ngâm nước xi măng chống thấm bể phốt
1
bể
38
Quét nước xi măng 2 nước
12.992
m2
39
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
0.45
m3
40
Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.0525
tấn
41
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.023
100m2
42
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp giá đỡ mái chồng diêm, con sơn, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, tấm đan
5
cái
43
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.7405
m3
44
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
0.6171
m3
45
Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
2.0654
m3
46
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.0475
m3
47
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.1346
100m2
48
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0893
100m2
49
Ván khuôn sàn mái
0.1853
100m2
50
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0134
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây