Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 15:39 25/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp đường GTNĐ từ Quốc lộ 21B đi Mả Nống, xã Hòa Xá,huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
183/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hòa xá
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:37 25/10/2024
đến
10:00 04/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2024 (04/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ TUẤN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Nội Xá - Xã Vạn Thái - Huyện Ứng Hòa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG Tư vấn lập E-HSMT Số 14, ngõ 146 đường 19/5 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH HÀ NỘI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 101, Lê Hồng Phong - Phường Hà Cầu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14, ngõ 146 đường 19/5 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH HÀ NỘI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 101, Lê Hồng Phong - Phường Hà Cầu - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông. Dung tích >= 250L
1
2
Máy trộn vữa. Dung tích >= 80L
1
3
Đầm dùi
1
4
Đầm bàn
1
5
Đầm cóc/Đầm đất cầm tay
1
6
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa =< 10 Tấn. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
7
Máy đào (Kèm theo kiểm định/ KTAT còn hiệu lực)
1
8
Máy ủi (Kèm theo kiểm định/ KTAT còn hiệu lực)
1
9
Máy lu (Kèm theo kiểm định/ KTAT còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
574.322
m3
3
Đào nền đường bằng máy đất cấp II
5.1689
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
5.7432
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 3Km tiếp theo , đất cấp II
5.7432
100m3/1km
6
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
1250.867
m3
7
Đào nền đường bằng máy đất cấp I
11.2578
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
12.5087
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 3km tiếp theo, đất cấp I
12.5087
100m3/1km
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
4.79
100m3
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
43.11
100m3
12
Đất đắp K95
5412.7
m3
13
HẠNG MỤC MẶT ĐƯỜNG
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
696.57
m3
15
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
116.1
m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
5.8048
100m3
17
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
1.9038
100m2
18
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn cọc, cột
0.2772
100m2
19
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.1029
tấn
20
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.26
m3
21
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
2.89
m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
5.775
m3
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.336
100m2
24
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
42
1 cấu kiện
25
HẠNG MỤC: KÈ ĐÁ HỘC - KÈ XÂY GẠCH
26
Đắp bờ vây thi công
1.1739
100m3
27
Đóng cọc tre bằng máy đào, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
14.1582
100m
28
Phên nứa bờ vây thi công
235.97
m2
29
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
5.0596
100m3
30
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
56.218
m3
31
Đóng cọc tre bằng máy đào, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
200.0685
100m
32
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
86.84
m3
33
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB30
569.94
m3
34
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 75, PCB30
740.92
m3
35
Trát đỉnh kè, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
162.95
m2
36
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
175.89
m2
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.9633
100m
38
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.1302
100m2
39
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.5355
100m3
40
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7662
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
3.9788
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 3km tiếp theo, đất cấp II
3.9788
100m3/1km
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.413
100m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.3789
tấn
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
8.26
m3
46
hộ lan tôn sóng, cột tròn, bước cột 3m
124.69
m
47
Đất đắp móng kè trong
86.5806
m3
48
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
52.77
m3
49
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
211.51
m2
50
HẠNG MỤC CỐNG NGANG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây