Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 17:44 24/02/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường GTNT thôn Hạ Quất. Tuyến từ cầu Hạ Quất đi Thượng Quất
Gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường GTNT thôn Hạ Quất. Tuyến từ cầu Hạ Quất đi Thượng Quất
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách xã Hợp Tiến (nguồn thu từ đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 07/03/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:39 24/02/2022
đến
08:30 07/03/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 07/03/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
150.000.000 VND
Bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/03/2022 (05/07/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: UBND xã Hợp Tiến
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng
Tên dự án là: Đường GTNT thôn Hạ Quất. Tuyến từ cầu Hạ Quất đi Thượng Quất
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 360 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách xã Hợp Tiến (nguồn thu từ đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: UBND xã Hợp Tiến , địa chỉ: xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến. Địa chỉ: Xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội. Sđt 0984566838
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế và dự toán: Công ty cổ phần đầu tư và thương mại Lạc Việt. Địa chỉ: Số 9, ngõ 16, phố Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội. + Đơn vị thẩm định thiết kế BVTC và dự toán: Phòng Quản lý Đô thị huyện Mỹ Đức. Địa chỉ: Thị trấn Đại Nghĩa, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội. + Tư vấn lập E-HSMT: Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68. Địa chỉ: Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. + Thẩm định E-HSMT: Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Mỹ Đức. Địa chỉ: Thị trấn Đại Nghĩa, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội. + Tư vấn đánh giá E-HSMT: Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68. Địa chỉ: Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. + Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Phòng Tài chính – Kế hoạch huyện Mỹ Đức. Địa chỉ: Thị trấn Đại Nghĩa, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: UBND xã Hợp Tiến , địa chỉ: xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến. Địa chỉ: Xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội. Sđt 0984566838

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Không áp dụng
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: a) Doanh thu bình quân từ hoạt động xây dựng theo yêu cầu tại tiêu chí đánh giá 2.2 Mẫu số 03 Chương IV: Nhà thầu phải nộp tài liệu chứng minh về doanh thu xây dựng như: Báo cáo tài chính đã được kiểm toán theo quy định hoặc xác nhận thanh toán của Chủ đầu tư đối với những hợp đồng xây lắp đã thực hiện hoặc tài liệu hợp pháp khác. b) Kinh nghiệm thực hiện hợp đồng xây lắp tương tự theo yêu cầu tại tiêu chí đánh giá 3 Mẫu số 03 Chương IV: Nhà thầu phải nộp tài liệu chứng minh về hợp đồng tương tự: - Đối với Hợp đồng đã hoàn thành toàn bộ: Hợp đồng, biên bản nghiệm thu hoàn thành công trình để đưa vào sử dụng; - Đối với Hợp đồng hoàn thành phần lớn nghĩa là hoàn thành ít nhất 80% khối lượng công việc của hợp đồng. Nhà thầu nộp Hợp đồng, biên bản nghiệm thu khối lượng công việc hoàn thành được đại diện chủ đầu tư xác nhận. c) Nhân sự chủ chốt theo yêu cầu tại Mẫu số 4A Chương IV: - Bản chụp được chứng thực gồm văn bằng chuyên môn và chứng chỉ có liên quan. d) Thiết bị thi công theo yêu cầu tại Mẫu số 4B Chương IV: Nhà thầu nộp tài liệu chứng minh thiết bị thuộc quyền sở hữu của nhà thầu: Hóa đơn mua thiết bị hoặc giấy đăng ký xe/máy. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê. Đối với ô tô phải có đăng ký + đăng kiểm còn hiệu lực; máy xúc, máy lu phải có hóa đơn/đăng ký + đăng kiểm còn hiệu lực
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 90 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 150.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến. Địa chỉ: Xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội. Sđt 0984566838
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Chủ tịch Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến. Địa chỉ: Xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến. Địa chỉ: Xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội. Địa chỉ: Khu liên cơ Võ Chí Công, Tây Hồ, Hà Nội. Số 258 Võ Chí Công, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
360 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1- Trình độ đại học trở lên ngành xây dựng cầu đường hoặc kỹ thuật xây dựng công trình giao thông- Kinh nghiệm: Đã trực tiếp thi công 03 công trình giao thông cấp IV trở lên;- Để chứng minh tính xác thực trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự thì các công trình trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự phải có Hợp đồng + biên bản bàn giao + kèm theo Quyết định trúng thầu và thông báo mời thầu đã được đăng tải công khai trên hệ thống mạng đấu thầu Quốc gia53
2Cán bộ kỹ thuật phụ trách thi công xây dựng1- Trình độ đại học trở lên ngành xây dựng cầu đường hoặc kỹ thuật xây dựng công trình giao thông- Kinh nghiệm: Đã trực tiếp thi công 03 công trình giao thông cấp IV trở lên;- Để chứng minh tính xác thực trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự thì các công trình trong kê khai kinh nghiệm của nhân sự phải có Hợp đồng + biên bản bàn giao + kèm theo Quyết định trúng thầu và thông báo mời thầu đã được đăng tải công khai trên hệ thống mạng đấu thầu Quốc gia33

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AĐào đắp
1Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I3,8406100m3
2Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực452,58m3
3Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II(TC10%)542,068m3
4Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II(M90%)48,7861100m3
5Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng 446,908m3
6Đào móng công trình, chiều rộng móng 40,2217100m3
7Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95(TC15%)4,6462100m3
8Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95(M85%)26,3287100m3
9Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,902,7657100m3
10Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 3,8406100m3
11Vận chuyển bê tông vụn bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 4,5258100m3
12Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 65,157100m3
BKết cấu mặt đường
1Đất đồi đầm chặt K95 (hệ số đầm 1,13)4.445,985m3
2Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,9539,345100m3
3Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên15,738100m3
4Rải giấy dầu lớp cách ly84,7232100m2
5Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường 1.710,96m3
CKè đá hộc
1Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 308,3688100m
2Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax 128,49m3
3Xây đá hộc, xây móng, chiều dày 805,62m3
4Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày 896,41m3
5Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng, chiều rộng 51,45m3
6Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng2,5726100m2
7Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép 1,5741tấn
8Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập0,6848100m2
9Ống nhựa PVC D76mm214
10Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa211,45m2
DRãnh thoát nước
1Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax 137,43m3
2Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng 206,14m3
3Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy4,386100m2
4Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75501,76m3
5Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 752.573,12m2
6Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 75584,8m2
7Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, chiều rộng 102,92m3
8Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ mố12,8656100m2
9Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250104,4m3
10Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan5,6141100m2
11Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính 22,89tấn
12Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu1.4621 cấu kiện
EHố ga B400
1Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng 7,245m3
2Đào móng công trình, chiều rộng móng 0,4106100m3
3Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 0,483100m3
4Đất đồi đầm chặt K95 (hệ số đầm 1,13)28,2952m3
5Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,950,2504100m3
6Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax 8,15m3
7Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng 12,22m3
8Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy0,3943100m2
9Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 7533,16m3
10Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75110,24m2
11Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 7519,08m2
12Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, chiều rộng 4,63m3
13Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ mố0,6212100m2
14Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, đường kính cốt thép 0,3161tấn
15Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 2505,09m3
16Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan0,5512100m2
17Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính 0,1234tấn
18Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm0,1124tấn
19Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu1061 cấu kiện
FHố ga D1000
1Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng 0,3435m3
2Đào móng công trình, chiều rộng móng 0,0195100m3
3Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 0,0229100m3
4Đất đồi đầm chặt K95 (hệ số đầm 1,13)1,2995
5Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,950,0115100m3
6Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax 0,28m3
7Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng 0,42m3
8Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy0,0103100m2
9Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 751,86m3
10Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 753,92m2
11Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 750,78m2
12Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố, chiều rộng 0,27m3
13Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ mố0,019100m2
14Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ mố, đường kính cốt thép 0,011tấn
15Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 2500,14m3
16Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan0,0094100m2
17Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính 0,0024tấn
18Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm0,0468tấn
19Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu31 cấu kiện
GCống
1Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng 29,9595m3
2Đào móng công trình, chiều rộng móng 1,6977100m3
3Đất đồi đầm chặt K95 (hệ số đầm 1,13)144,4253m3
4Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,951,2781100m3
5Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1,9973100m3
6Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax 2,35m3
7Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính =600mm9đoạn ống
8Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính =600mm18cái
9Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 600mm8mối nối
10Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính D=1000mm13đoạn ống
11Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính D=1000mm26cái
12Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 1000mm12mối nối
HNâng cao tường chắn hiện trạng
1Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 7530,64m3
2Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75174,11m2
3Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng, chiều rộng 7,66m3
4Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng0,6964100m2
5Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính 0,5549tấn
IPhá rỡ kè hiện trạng
1Phá dỡ kết cấu kè bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực180,41m3
2Vận chuyển đá sau bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1,8041100m3
JDi chuyển cột điện hiện trạng
1Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 1001,26m3
2Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy0,032100m2
3Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng 9m3
4Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật0,3628100m2
5Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép 0,1756tấn
6Dựng cột bê tông, chiều cao cột 5cột

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy trộn bê tôngCòn hoạt động tốt1
2Máy trộn vữaCòn hoạt động tốt1
3Máy bơm nướcCòn hoạt động tốt1
4Máy đầm dùiCòn hoạt động tốt1
5Máy đầm bànCòn hoạt động tốt1
6Máy đầm cócCòn hoạt động tốt1
7Máy thủy bìnhCòn hoạt động tốt1
8Máy Lu≥ 9 tấn1
9Máy đàodung tích gầu ≤ 1,25 m31
10Ô tô tải tự đổ≤ 7 tấn1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
Còn hoạt động tốt
1
2
Máy trộn vữa
Còn hoạt động tốt
1
3
Máy bơm nước
Còn hoạt động tốt
1
4
Máy đầm dùi
Còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm bàn
Còn hoạt động tốt
1
6
Máy đầm cóc
Còn hoạt động tốt
1
7
Máy thủy bình
Còn hoạt động tốt
1
8
Máy Lu
≥ 9 tấn
1
9
Máy đào
dung tích gầu ≤ 1,25 m3
1
10
Ô tô tải tự đổ
≤ 7 tấn
1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 155

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây