Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Chi phí xây lắp

Tìm thấy: 14:24 25/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường THCS Hiên Vân, huyện Tiên Du; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học 2 tầng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Chi phí xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp giáo dục để thực hiện việc đầu tư sửa chữa các trường học năm 2024-2024 và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
79/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
25/10/2024 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Hiên Vân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:22 25/10/2024
đến
10:00 04/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2024 (04/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại và xây dựng DGC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Hoài Trung - xã Liên Bão - huyện Tiên Du - tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng - Sở xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Hòa Long, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn lập E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Đăng kiểm còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Máy đào ≥ 0,4m3 - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Kiểm định thiết bị còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Máy đầm đất cầm tay( đầm cóc) ≥ 70kg - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy Khoan bê tông ≥ 0,62kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250l - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
7
Máy trộn vữa ≥ 150l - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG
2
Tháo dỡ cửa
140.352
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt, song gỗ cửa sổ
129.744
m2
4
Phá dỡ bục giảng kết cấu gạch
1.507
m3
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ nhà 2 tầng
1541.023
m2
6
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần nhà 2 tầng
855.105
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
274.461
m2
8
Phá lớp vữa trát mái hiên, sê nô ngoài nhà
128.067
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột 2 bên trục 1, 18 và phía sau trường trục C, D
591.365
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt sê nô mái 2 bên trục 1, 18 và phía sau trường trục C, D
38.412
m2
11
Phá dỡ nền gạch hiện trạng
766.587
m2
12
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.843
100m3
13
Vận chuyển phế thải 3km tiếp theo
0.843
100m3/1km
14
Di chuyển bàn ghế, thiết bị phòng học, dây điện cũ...
12
công
15
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
1541.023
m2
16
Trát xà dầm, vữa XM M75
119.081
m2
17
Trát trần trong nhà, vữa XM M75
234.684
m2
18
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
241.197
m2
19
Trát trần mái hiên, vữa XM M75
94.803
m2
20
Trát sê nô vữa XM M75
66.528
m2
21
Trần nhựa phẳng (khung nổi) Tấm thả nhựa 600x600mm phủ PVC dày 8mm
501.337
m2
22
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1894.79
m2
23
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1032.305
m2
24
Xây bục giảng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
0.795
m3
25
Lát nền, sàn gạch ceramic KT 600x600mm, vữa XM M75
773.821
m2
26
Mài, vệ sinh bề mặt cầu thang, ngũ cấp trát granito cũ
106.798
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - gỗ
163.888
m2
28
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
163.888
m2
29
Lắp dựng cửa không có khuôn
140.352
1m2
30
Mua inox 304 làm hoa sắt cửa
516.8
kg
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
10.165
100m2
32
PHẦN ĐIỆN
33
Tháo dỡ quạt trần hiện trạng
26
cái
34
Tháo dỡ đèn hiện trạng
76
bộ
35
Tháo dỡ ổ cắm, tủ điện hiện trạng...
4
công
36
Lắp đặt tủ điện trong nhà KT 700x500x250mm, vỏ tôn dầy 1,2mm sơn tĩnh điện
1
hộp
37
Lắp đặt đồng hồ Vôn kế
1
cái
38
Lắp đặt đồng hồ Ampe
1
cái
39
Lắp đặt tủ điện trong nhà KT 600x400x180mm, vỏ tôn dầy 1,2mm sơn tĩnh điện
1
hộp
40
Lắp đặt tủ điện phòng 6 aptomat
2
hộp
41
Lắp đặt tủ điện phòng 8 aptomat
12
hộp
42
Lắp đặt automat MCCB 3P 100A/18KA
1
cái
43
Lắp đặt automat MCCB 3P 50A/10KA
2
cái
44
Lắp đặt automat MCB 2P 32A/10KA
24
cái
45
Lắp đặt automat MCB 2P 25A/6KA
4
cái
46
Lắp đặt automat MCB 1P 20A
40
cái
47
Lắp đặt automat MCB 1P 10A
28
cái
48
Lắp đặt đèn CSLH 1200
76
bộ
49
Lắp đặt đèn CSBA 1200
24
bộ
50
Lắp đặt đèn ốp trần D300 24w
19
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây