Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Cung cấp văn phòng phẩm

Tìm thấy: 09:47 17/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm văn phòng phẩm
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Cung cấp văn phòng phẩm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện hạng mục Mua sắm văn phòng phẩm
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hợp pháp của Trường Đại học Kinh tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 24/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500037133_2502170934
Ngày phê duyệt
17/02/2025 09:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:45 17/02/2025
đến
14:30 24/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 24/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.580.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu năm trăm tám mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/02/2025 (24/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kiểm toán - Thẩm định giá và Tư vấn ECOVIS AFA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Số 142 đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
2 CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT K132/17 Lý Tự Trọng - Phường Thuận Phước - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu 110 Huỳnh Ngọc Huệ - Phường An Khê - Quận Thanh Khê - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bì nilon đục lỗ dày
1851
Xấp
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
2
Bìa 2 lá A4
1790
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
3
Bìa myclear A4
1340
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
4
Bìa myclear F4
1640
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
5
Bút bi (màu( xanh/ đen/ đỏ), thân bằng nhưa, mực đạt chuẩn an toàn)
1100
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
6
Bút bi màu xanh, nét 0.7mm, nút bấm mạ crom
980
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
7
Bút bi (0,7mm) màu xanh, nét 0.7mm, giắt bút mạ crom
1450
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
8
Bút gel nét 1mm, mực nước, nắp đậy
146
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
9
Bút nét 0.5mm, mực nước, nắp đậy
120
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
10
Bút nét 0.5mm, mực nước
275
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
11
Bút kim nét 0.5mm, mực nước
750
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
12
Bút kim nét 0,5mm, mực nước(xanh/đen/đỏ)
396
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
13
Bút lông bảng nét 2,5mm(xanh/đen/đỏ)
100
Cây
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
14
Còng 5F
172
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
15
Còng 7F
182
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
16
Còng 10F
195
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
17
Giấy A3 279*420mm - 70gsm
41
Ram
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
18
Giấy A4 IK Plus 70G
2901
Ram
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
19
Giấy A4
65
Ram
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
20
Pin 2A
2212
Viên
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
21
Pin 3A
1470
Viên
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
22
Bìa hộp 3F
152
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
23
Bìa hộp 5F
134
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
24
Bìa hộp 7F
138
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
25
Bìa hộp 15F
175
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
26
Bì thư 18*24cm
2500
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
27
Giấy A4 60gram, độ trăng 90
80000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
28
Giấy A3 -70gram,
80000
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
29
Bì hồ sơ 32*40
5000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
30
Bì hồ sơ 32*40
3000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
31
Bì hồ sơ 28*38
4000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày
32
Bì hồ sơ 25*35
5000
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng (71 Ngũ Hành Sơn, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng)
10 ngày
30 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng như sau:

  • Có quan hệ với 132 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,03 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 7,15%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.201.845.163 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.557.392.086 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,24%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Cung cấp văn phòng phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Cung cấp văn phòng phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây