Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03. Dịch vụ công ích

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:49 14/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Dự toán chăm sóc cây xanh năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 03. Dịch vụ công ích
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Cai Lậy, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1041/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
14/12/2024 11:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị thị xã Cai Lậy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:47 14/12/2024
đến
09:00 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng Quản lý đô thị thị xã Cai Lậy Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định số 345, Đường Mỹ Trang, khu phố 1, Phường 4, thị xã Cai Lậy, Tiền Giang
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH Tư vấn lập E-HSMT Số 330 Ấp Bình Phong, Xã Tân Mỹ Chánh, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐO ĐẠC XÂY DỰNG MŨI NAI Tư vấn thẩm định E-HSMT 69/36 Phạm Thanh, khu phố 4 - Phường 5 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 330 Ấp Bình Phong, Xã Tân Mỹ Chánh, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐO ĐẠC XÂY DỰNG MŨI NAI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 69/36 Phạm Thanh, khu phố 4 - Phường 5 - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
6 Phòng Quản lý đô thị thị xã Cai Lậy Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu số 345, Đường Mỹ Trang, khu phố 1, Phường 4, thị xã Cai Lậy, Tiền Giang

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 16:41 19/12/2024 09:00 23/12/2024 09:00 24/12/2024 09:00 23/12/2024 09:00 24/12/2024 Sửa đổi E-HSMT
2 16:45 19/12/2024 09:00 24/12/2024 09:00 25/12/2024 09:00 24/12/2024 09:00 25/12/2024 Đủ thời gian sửa đổi E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng máy bơm điện
78.8344
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
2
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng xe bồn 5m3
0.2972
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
3
Phát thảm cỏ bằng máy - Thảm cỏ thuần chủng
79.1316
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
4
Làm cỏ tạp
79.1316
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
5
Bón phân thảm cỏ
79.1316
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
6
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm điện
47.3063
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
7
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng xe bồn 5m3
25.1972
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
8
Duy trì bồn cảnh lá mầu không hàng rào
72.5035
100 m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
9
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm điện
6.1065
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
10
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng xe bồn 5m3
2.6576
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
11
Duy trì cây hàng rào, đường viền cao < 1m
8.7641
100 m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
12
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm điện
1.52
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
13
Duy trì cây hàng rào, đường viền cao ≥ 1m
1.96
100 m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
14
Duy trì cây cảnh trổ hoa
3.48
100 cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
15
Tưới nước cây ra hoa, tạo hình bằng máy bơm điện
4.21
100 cây/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
16
Tưới nước cây ra hoa, tạo hình bằng xe bồn 5m3
0.9
100 cây/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
17
Duy trì cây cảnh tạo hình
5.11
100 cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
18
Duy trì cây bóng mát mới trồng
287
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
19
Duy trì cây bóng mát loại 1
1978
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
20
Quét vôi gốc cây - cây loại 1
1978
cây
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
21
Duy trì cây bóng mát loại 2
200
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
22
Quét vôi gốc cây - cây loại 2
200
cây
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
23
Duy trì cây bóng mát loại 3
3
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
24
Quét vôi gốc cây - cây loại 3
3
cây
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày
25
Công tác quét gom rác trên đường, thảm cỏ công viên
0.3518
10.000 m2
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Cai Lậy, tỉnh Tiền Giang
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03. Dịch vụ công ích". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03. Dịch vụ công ích" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây