Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty cổ phần thẩm định giá Sen Việt | Tư vấn thẩm định giá | 1026/3, đường Nguyễn Ái Quốc, KP1, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai |
| 2 | Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 | Tư vấn lập E-HSMT | Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội |
| 3 | Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng 68 Hà Nội | Tư vấn thẩm định E-HSMT | Số 76, ngõ 140, đường Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội |
| 4 | Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 | Tư vấn đánh giá E-HSDT | Số 1, ngách 19/90 đường Trung Văn, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội |
| 5 | Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng 68 Hà Nội | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu | Số 76, ngõ 140, đường Khuất Duy Tiến, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội |
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| #1: Kiến nghị HSMT |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 09:26 27/12/2024 Nội dung kiến nghị: Nội dung kiến nghị E-HSMT: Chi tiết file đính kèm File đính kèm nội dung kiến nghị: |
|
Ngày trả lời kiến nghị: 14:41 27/12/2024 Trả lời kiến nghị: Kính gửi: Đơn vị kiến nghị E-HSMT Sau khi xem xét, Liên đoàn Lao động tỉnh Long An đề nghị Đơn vị kiến nghị E-HSMT căn cứ theo Văn bản số 27A.12/CV-PT68 ngày 27/12/2024 của Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 để thực hiện theo đúng quy định File đính kèm nội dung trả lời kiến nghị: |
|
Ngày gửi kiến nghị: 20:27 30/12/2024 Nội dung kiến nghị: Nội dung kiến nghị E-HSMT: Chi tiết file đính kèm File đính kèm nội dung kiến nghị: |
| #2: Kiến Nghị E-HSMT |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 01:13 27/12/2024 Nội dung kiến nghị: Điều chỉnh E-HSMT theo đúng quy định của Pháp luật hiện hành. File đính kèm nội dung kiến nghị: |
|
Ngày trả lời kiến nghị: 14:39 27/12/2024 Trả lời kiến nghị: Kính gửi: Đơn vị kiến nghị E-HSMT Sau khi xem xét, Liên đoàn Lao động tỉnh Long An đề nghị Đơn vị kiến nghị E-HSMT căn cứ theo Văn bản số 27.12/CV-PT68 ngày 27/12/2024 của Công ty cổ phần xây dựng phát triển 68 để thực hiện theo đúng quy định File đính kèm nội dung trả lời kiến nghị: |
|
Ngày gửi kiến nghị: 20:13 30/12/2024 Nội dung kiến nghị: Chi tiết Văn bản kiến nghị: Nội dung đính kèm File đính kèm nội dung kiến nghị: |
| #3: Văn bản Kiến nghị |
|---|
|
Ngày gửi kiến nghị: 20:00 11/01/2025 Nội dung kiến nghị: Liên danh DIHA xin được gửi Văn bản kiến nghị: Chi tiết file đính kèm. File đính kèm nội dung kiến nghị: |
|
Ngày trả lời kiến nghị: 00:00 22/01/2025 Trả lời kiến nghị: Theo các nội dung trong file đính kèm File đính kèm nội dung trả lời kiến nghị: |
| STT | Tên hàng hoá | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Địa điểm thực hiện | Ngày giao hàng sớm nhất | Ngày giao hàng muộn nhất | Ghi chú |
|---|
1 |
Café hòa tan |
20300 |
Hộp |
Theo quy định tại Chương V |
Liên đoàn Lao động tỉnh Long An |
01 ngày |
07 ngày |
|
2 |
Nước mắm chiết xuất cá và tôm |
20300 |
Chai |
Theo quy định tại Chương V |
Liên đoàn Lao động tỉnh Long An |
01 ngày |
07 ngày |
|
3 |
Hạt nêm |
20300 |
Túi |
Theo quy định tại Chương V |
Liên đoàn Lao động tỉnh Long An |
01 ngày |
07 ngày |
|
4 |
Nước tương |
20300 |
Chai |
Theo quy định tại Chương V |
Liên đoàn Lao động tỉnh Long An |
01 ngày |
07 ngày |
|
5 |
Hộp bánh quy café |
20300 |
Hộp |
Theo quy định tại Chương V |
Liên đoàn Lao động tỉnh Long An |
01 ngày |
07 ngày |
|
6 |
Bột ngọt |
20300 |
Túi |
Theo quy định tại Chương V |
Liên đoàn Lao động tỉnh Long An |
01 ngày |
07 ngày |
|
7 |
Dầu ăn |
20300 |
Chai |
Theo quy định tại Chương V |
Liên đoàn Lao động tỉnh Long An |
01 ngày |
07 ngày |
|
8 |
Túi vải đựng quà |
20300 |
Cái |
Theo quy định tại Chương V |
Liên đoàn Lao động tỉnh Long An |
01 ngày |
07 ngày |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con voi vì ngà, ve sầu vì tiếng, đom đóm vì sáng, mà đều hại thân; cho nên người biết yêu thân, không quý gì tiếng tăm rực rỡ. "
Lã Ngữ Tập Túy
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động Tỉnh Tây Ninh đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Liên đoàn Lao động Tỉnh Tây Ninh đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.