Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 16:58 27/07/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 của Trường THPT Xuân Đỉnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 03/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
139/QĐ-THPTXĐ
Ngày phê duyệt
27/07/2023 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Xuân Đỉnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:55 27/07/2023
đến
16:00 03/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 03/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/08/2023 (01/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hiệp Thanh Tư vấn lập E-HSMT Số 3, ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
2 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hiệp Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3, ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
4 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5 Công ty cổ phần thẩm định giá - dịch vụ Nghĩa Hưng Tư vấn thẩm định giá Số 665, đường Hồng Hà, Phường Chương Dương, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ GV - Lịch Sử lớp 11
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
2
Lược đồ thế giới thế kỉ XVI - thế kỉ XVIII
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
3
Lược đồ Đông Nam Á cuối thế kỉ XIX đầu thế kỉ XX
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
4
Lược đồ Chiến thắng Bạch Đằng (năm 938)
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
5
Lược đồ Kháng chiến chống Tống thời Lý (1075-1077)
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
6
Lược đồ Kháng chiến chống xâm lược Mông - Nguyên
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
7
Lược đồ Khởi nghĩa Lam Sơn (1418-1427)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
8
Lược đồ Phong trào Tây Sơn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
9
Lược đồ khởi nghĩa Hai Bà Trưng (40-43)
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
10
Lược đồ Quá trình Pháp xâm lược Việt Nam (1858-1884)
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
11
Lược đồ cuộc kháng chiến chống Pháp xâm lược của nhân dân Bắc Kì (1858 - 1884)
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
12
Phim mô phỏng: Một số cuộc chiến tranh bảo vệ Tổ quốc và chiến tranh giải phóng dân tộc trong lịch sử Việt Nam
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
13
Phim tư liệu: Chủ quyền biển đảo của Việt Nam
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
14
Bộ tranh điện tử, video - Địa Lý lớp 11
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
15
Video về du lịch thế giới và Việt Nam - Địa Lý lớp 11
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
16
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên - Địa Lý lớp 11
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
17
Biến áp nguồn
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
18
Bộ thu nhận số liệu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
19
Bộ thiết bị đo kĩ thuật số tích hợp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
20
Đồng hồ đo điện đa năng
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
21
Giá thí nghiệm
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
22
Lò xo
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
23
Máy phát âm tần
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
24
Máy chiếu
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
25
Thiết bị thí nghiệm điện tích
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
26
Thiết bị khảo sát nguồn điện
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
27
Thiết bị tạo từ phổ
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
28
Thiết bị xác định hướng của lực từ
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
29
Thiết bị đo cảm ứng từ
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
30
Thiết bị cảm ứng điện từ
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
31
Thiết bị khảo sát đoạn mạch điện xoay chiều
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
32
Thiết bị khảo sát dòng điện qua diode
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
33
Video về hình ảnh sóng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
34
Video về chuyển động của phần tử môi trường
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
35
Video về điện thế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
36
Video về tụ điện trong cuộc sống
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
37
Video về cường độ dòng điện.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
38
Video về trường hấp dẫn và thế hấp dẫn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
39
Bộ thiết bị dạy học điện tử, mô phỏng môn Hóa học - Lớp 11
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
40
Bộ dụng cụ đo các đại lượng không điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
41
Cốc đốt
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
42
Bình cầu không nhánh đáy bằng
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
43
Phễu lọc thủy tinh cuống ngắn
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
44
Miếng kính mỏng
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
45
Bình Kíp tiêu chuẩn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
46
Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích thể tích
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
47
Nút cao su không có lỗ các loại
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
48
Nút cao su có lỗ các loại
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
49
Ống dẫn
3
m
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10
50
Muỗng đốt hóa chất
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Xuân Đỉnh (Địa chỉ: Số 178 đường Xuân Đỉnh, phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội)
5
10

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Xuân Đỉnh như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.690.098.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.610.169.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,73%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây