Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 16:21 18/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo Chương trình giáo dục phổ thông 2018 của Trường THPT Phúc Lợi
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/08/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
73/QĐ-THPTPL
Ngày phê duyệt
16/08/2023 15:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Phúc Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:21 18/08/2023
đến
10:00 25/08/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/08/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/08/2023 (23/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hiệp Thanh Tư vấn lập E-HSMT Số 3, ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
2 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại Hiệp Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3, ngõ 199 đường Hồ Tùng Mậu, phường Cầu Diễn, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
4 Công ty cổ phần xây dựng đầu tư và phát triển Phúc Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 30, ngõ 124/49, Tổ dân phố 1 Miêu Nha, phường Tây Mỗ, quận Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội
5 Công ty cổ phần định giá và đầu tư Việt Tư vấn thẩm định giá Số 7, ngõ 1, đường Thanh Lãm, phường Phú Lãm, quận Hà Đông, TP. Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy tính để bàn cho giáo viên (thuộc Đề án Ngoại ngữ năm 2020)
36
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
2
Tranh minh hoạ Sơ đồ quy trình và cấu trúc một báo cáo nghiên cứu khoa học
5
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
3
Tranh minh hoạ Sơ đồ quy trình tiến hành sân khấu hoá một tác phẩm văn học
5
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
4
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Môn Ngữ Văn - Lớp 10
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
5
Video về tác giả Nguyễn Trãi
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
6
Video về tác phẩm Bình Ngô đại cáo
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
7
Video về thơ Nôm của Nguyễn Trãi
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
8
Video về truyện cổ dân gian Việt Nam
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
9
Video về ca dao con người và xã hội
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
10
Video về chèo, tuồng dân gian
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
11
Video về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
12
Video/clip/ phim tư liệu về sự nghiệp văn chương của Nam Cao
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
13
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
14
Phần mềm Toán học-Đại Số Và Giải Tích lớp 10
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
15
Phần mềm Toán học Hình Học Và Đo Lường- lớp 10
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
16
Phần mềm toán học thống kê và xác suất
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
17
Đồng hồ bấm giây
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
18
Thước dây
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
19
Biển lật số
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
20
Nấm thể thao
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
21
Bơm
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
22
Dây nhảy cá nhân
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
23
Dây nhảy tập thể
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
24
Dây kéo co
1
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
25
Cột nhảy cao
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
26
Lưới bóng đá
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
27
Bóng rổ cho nữ
25
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
28
Bóng rổ cho nam
25
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
29
Quả cầu lông
10
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
30
Vợt
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
31
Cột, lưới cầu lông
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
32
Thảm xốp
40
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
33
Bộ học liệu điện tử - Địa Lí lớp 10
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
34
Bản đồ phân bố du lịch và tài chính ngân hàng trên thế giới
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
35
Video về Trái Đất
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
36
Video về biến đổi khí hậu trên thế giới
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
37
Video về du lịch thế giới và Việt Nam
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
38
Thiết bị âm thanh đa năng di động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
39
Bộ học liệu điện tử - Ngoại Ngữ lớp 10
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
40
Bộ học liệu điện tử, mô phỏng - Vật Lí lớp 10
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
41
Đồng hồ đo điện đa năng
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
42
Hộp quả treo
7
hộp
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
43
Lò xo
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
44
Máy phát âm tần
7
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
45
Máy tính xách tay
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
46
Video biến dạng và đặc tính của lò xo
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
47
Phần mềm mô phỏng 3D bản đồ sao
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
48
Phần mềm 3D mô phỏng hệ Mặt Trời
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
49
Phần mềm 3D mô phỏng nhật, nguyệt thực, thủy triều.
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10
50
Phần mềm 3D mô phỏng dao động
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Phúc Lợi (Địa chỉ: Tổ 4, phường Phúc Lợi, quận Long Biên, TP Hà Nội)
5
10

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phúc Lợi như sau:

  • Có quan hệ với 3 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.800.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây