Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 14:59 11/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm cơ sở vật chất trường tiểu học Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn xã hội hoá ( Công ty Nhiệt Điện Nghi Sơn- CN Tổng công ty phát điện 1)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Nghi Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
153/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/09/2024 14:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:57 11/09/2024
đến
10:00 18/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 18/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/09/2024 (17/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn xây dựng và đầu tư Việt Hưng 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 23, LK3, khu đô thị mới Đông Sơn, phường An Hưng, TP Thanh Hóa
2 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Kinh Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT LK-B24, phường An Hưng, thành phố Thanh Hóa
3 Công ty CP tư vấn xây dựng và đầu tư Việt Hưng 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23, LK3, khu đô thị mới Đông Sơn, phường An Hưng, TP Thanh Hóa
4 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Kinh Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK-B24, phường An Hưng, thành phố Thanh Hóa

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn ghế bán trú liền - Chân bằng sắt sơn điện tĩnh màu ghi sáng. - Mặt bàn chất liệu gỗ tự nhiên ghép thanh - KT: 1200x400x640 mm
100
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Hải Hà, xã Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
10 ngày
15 ngày
2
Bảng từ 2 tấm - KT: 3000x1250mm - Mặt bảng nhập khẩu từ Hàn Quốc (hoặc tương đương), màu xanh có dòng kẻ mờ, lớp lót mặt sau bằng nhựa xốp dày 15mm. Dùng cho Tivi 55/65/75 inch lắp cố định trên hệ ray trượt thông minh, có chốt chặn an toàn.
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Hải Hà, xã Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
10 ngày
15 ngày
3
Smart Tivi 4K UHD 55 Inch - Thiết kế màn hình phẳng 55 inch sang trọng - Bộ xử lý α5 Gen5 AI 4K nâng cao chất lượng hình ảnh. - Hệ điều hành webOS 6.0 dễ truy cập, kho ứng dụng đa dạng. - Kết nối Internet: Cổng mạng LAN Wifi - Kết nối không dây: Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động), 1 cổng USB A - Đã bao gồm giá treo -Dây HDMI kết nối máy tính, 5m
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Hải Hà, xã Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
10 ngày
15 ngày
4
Máy tính để bàn - Mainboard. - Pentium. - Ram dektop 4Gb/2666. - Ổ cứng SSD 256GB. - Nguồn máy tính - Vỏ cây máy tính - Màn hình 21,5" ( VA-100Hz)-HDMI,VGA . - phím + chuột
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Hải Hà, xã Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
10 ngày
15 ngày
5
Thi công lắp đặt đường dây đi các máy tính: nhân công lắp đặt, dây điện, dây mạng, ổ cắm chuyền, Đầu J mạng, Switch 8 cổng tốc độ cao, ống ruột gà, vật tư phụ…)
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Hải Hà, xã Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
10 ngày
15 ngày
6
Rèm cuốn trơn (8 bộ) Chất liệu rèm cuốn trơn bằng sợi vải phủ nhựa PVC Có khả năng cản sáng, cản ánh nắng mặt trời là 100%, cản nhiệt là 90%
48.8
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Hải Hà, xã Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
10 ngày
15 ngày
7
Bàn ghế giáo viên - Chân bằng sắt sơn điện tĩnh màu ghi sáng. - Mặt bàn chất liệu gỗ tự nhiên ghép thanh - KT: 1200x600x750
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Hải Hà, xã Hải Hà, thị xã Nghi Sơn
10 ngày
15 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây