Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 18:00 31/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Tài sản, trang thiết bị trung tâm phục vụ hành chính công phường An Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tài sản, trang thiết bị trung tâm phục vụ hành chính công phường An Phong
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố và nguồn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Phong, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
06/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
31/10/2025 17:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND phường An Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:25 31/10/2025
đến
10:00 10/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/11/2025 (08/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Giám định – Thẩm định giá Đông Nam Á Tư vấn thẩm định giá Số 194 Lê Lai, phường Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH xây dựng và công nghệ Hoàng Thành Tư vấn lập E-HSMT cụm 5 - - Xã Ô Diên - Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn Stech Tư vấn thẩm định E-HSMT Căn số 06 Sunrise D đường 3RD KĐT The Manor Central Park, Nguyễn Xiển - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH xây dựng và công nghệ Hoàng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT cụm 5 - - Xã Ô Diên - Thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn Stech Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Căn số 06 Sunrise D đường 3RD KĐT The Manor Central Park, Nguyễn Xiển - - Phường Định Công - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy scan A4 (Cấu hình 1)
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
2
Máy scan A3
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
3
Kiosk lấy số thứ tự tự động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
4
Kiosk tra cứu thông tin kết hợp đánh giá chất lượng phục vụ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
5
Thiết bị ký điện tử
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
6
Ghế ngồi chờ cho công dân
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
7
Máy tính bàn màn hình 21.5 inch (cấu hình 1)
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
8
Máy scan A4 (Cấu hình 2)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
9
Module led P2.0 indoor
18.48
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
10
Đầu xử lý hình ảnh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
11
Nguồn có quạt
47
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
12
Card thu
35
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
13
Phụ kiện lắp đặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
14
Khung sắt cho màn hình Led
18.48
m
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
15
Aptomat 40 A + đế
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
16
Dây điện 1x2,5mm
100
m
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
17
Dây lan Cat6
165
m
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
18
Loa hội trường
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
19
Loa sub
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
20
Loa treo tường
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
21
Amply
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
22
Cục đẩy
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
23
Thiết bị xử lý âm thanh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
24
Micro không dây
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
25
Micro cổ ngỗng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
26
Mixer
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
27
Bộ quản lý nguồn điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
28
Tủ thiết bị 16U
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
29
Vật tư lắp đặt (dây loa, giá treo loa, gen điện nổi, dây jack kết nối.v.v..)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
30
Máy tính bàn, màn hình 23.8 inch (cấu hình 2)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
31
Máy tính bàn, màn hình 21.5 inch (cấu hình 3)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
32
Máy in laser 1
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
33
Máy in laser 2
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
34
Máy in laser 3
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
35
Máy in đa chức năng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
36
Tủ tài liệu 1
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
37
Tủ tài liệu 2
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10
38
Giá đựng tài liệu
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường An Phong
5
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây