Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 21:14 31/10/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị cho các trường đạt chuẩn Quốc gia năm 2020
Gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị cho các trường đạt chuẩn quốc gia năm 2020
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện Quốc Oai
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 10/11/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
21:14 31/10/2020
đến
16:00 10/11/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
16:00 10/11/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
7.000.000 VND
Bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tưuvấn và thẩm định Việt Nam Tư vấn lập Chứng thư thẩm định giá Số 15 ngõ 293 đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Số nhà 7 dãy A2, tổ dân phố 6, phường La Khê, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị
Mua sắm trang thiết bị cho các trường đạt chuẩn Quốc gia năm 2020
30 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách huyện Quốc Oai
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Công ty cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình , địa chỉ: Số nhà 7 dãy A2 tổ 6 Phường La Khê, quận Hà Đông
- Chủ đầu tư: Trường mầm non Nghĩa Hương; Địa chỉ: Xã Nghĩa Hương, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập Chứng thư thẩm định giá: Công ty Cổ phần tưuvấn và thẩm định Việt Nam; Địa chỉ: Số 15 ngõ 293 đường Khuất Duy Tiến, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, + Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình; Địa chỉ: Số nhà 7 dãy A2, tổ dân phố 6, phường La Khê, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội. + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội; Địa chỉ: LK27-27, khu đô thị mới Văn Phú, phường Phú La, quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.


- Bên mời thầu: Công ty cổ phần kiểm định công trình xây dựng Hòa Bình , địa chỉ: Số nhà 7 dãy A2 tổ 6 Phường La Khê, quận Hà Đông
- Chủ đầu tư: Trường mầm non Nghĩa Hương; Địa chỉ: Xã Nghĩa Hương, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội


E-CDNT 10.1(g)
Các tài liệu chứng minh tính hợp lệ, năng lực kinh nghiệm và kỹ thuật theo yêu cầu của E-HSMT. Nhà thầu phải luôn luôn sẵn sàng chuẩn bị các tài liệu gốc + tài liệu được công chứng hoặc chứng thực, để sẵn sàng cho việc xác minh đối chiếu khi có yêu cầu của Chủ đầu tư, bên mời thầu.
E-CDNT 10.2(c)
+ Đối với thiết bị ti vi phải có CATALOG của hàng hóa cung cấp cho gói thầu, có thông số kỹ thuật đáp ứng với yêu cầu của E-HSMT. + Đối với thiết bị ti vi Nhà thầu phải luôn luôn sẵn sàng chuẩn bị 01 hàng mẫu để sẵn sàng cho việc xác minh khi có yêu cầu của Chủ đầu tư, bên mời thầu.
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam, yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến địa điểm được yêu cầu, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có). Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có).
E-CDNT 14.3 Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): 12 tháng
E-CDNT 15.2
Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp một giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. Trường hợp, trong E-HSDT, nhà thầu không đóng kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 7.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trường mầm non Nghĩa Hương; Địa chỉ: Xã Nghĩa Hương, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Quốc Oai ; Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai , huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: : Sở kế hoạch và đầu tư Thành Phố Hà Nội; Địa chỉ: Số 16, Cát Linh, Quận Đống Đa, Thành Phố Hà Nội.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Quốc Oai . Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
E-CDNT 34

15

15

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bàn mẫu giáo nhựa đúc chữ nhật 37 cái Bàn hình chữ nhật làm bằng chất liệu nhựa cao cấp nhập khẩu KT: D120xR60xC48-52cm, bàn có 4 mầu xanh cốm, xanh lam, đỏ, vàng. Xuất xứ: Trung Quốc
2 Tủ đựng chăn chiếu bằng sắt 10 cái - Bằng thép sơn tĩnh điện, kích thước D160xC128xS40 (cm) có 2 đợt đảm bảo độ bền và đủ đựng chăn màn cho trẻ.
3 Smart Tivi TLC 4K 55 inch 7 cái • Loại Tivi: Smart Tivi • Model: L55 • Kích cỡ màn hình:55 inch • Độ phân giải :UHD 4K • Kết nối: Internet, LAN • Cổng HDMI :3cổng • USB: 2cổng • Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2 • Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 124.3 cm- Cao 77.5 cm - Dày 25.4 cm • Khối lượng có chân:12 Kg • Nơi sản xuất:Việt Nam
4 Bàn gỗ thấp 30 cái Bàn dạy kỹ năng hình chữ nhật, bằng gỗ thông AA. Phủ bóng bảo vệ bề mặt gỗ. - KT: D90xC25xR48cm
5 Bình ủ nước nóng có vòi 10 cái Bình ủ nước bằng inox, có 2 lớp cách nhiệt, dung tích 20 lít, có vòi cấp nước ra, có giá để bình nước. Đảm bảo an toàn vệ sinh
6 Thiết bị: Tivi, đầu đĩa, gương, gióng múa 1 bộ Smart Tivi TLC 4K 55 inch Model: L55, cổng kết nối HDMI, LAN, Wifi. - Đầu DVD Arirang Ar 36-HDMI chính hãng, phù hợp mọi loại đĩa trên thị trường - Gương tráng bạc cao cấp - Gióng múa: Bằng inox cao cấp, thiết kế chắc chắn, phù hợp với phòng nghệ thuật
7 Sân khấu, Micro, âmly, loa đài 1 bộ * Sân khấu: Chất liệu gỗ phù hợp dành cho trường mầm non. * Loa Arirang JANT-VI Công suất 250W + 250W Dải tần 40Hz – 20KHz * Amply Arirang PA-203 XG Điện áp AC 110/220V, 50/60Hz Công suất tiêu thụ 580W *Micro có dây Shupu SM 959 (2 bộ)
8 Bộ loa di động Arirang MIK 363 1 bộ Bộ loa di động 5 trong 1: - Công suất RMS: 150W. - Công suất MAX: 700W. - Hệ thống loa: 2 loa, 2 đường tiếng. Loa bass 15Inch (4 tấc), loa treble kèn. - Thiết kế thùng gỗ, màu đen.. - Kết nối Bluetooth với các thiết bị di động. - Giao tiếp thẻ nhớ SD, USB phát nhạc MP3. Bộ Micro không dây 2 Micro không dây sử dụng dải tần UHF. Trọng lượng40Kg Kích thước (DxRxC) 490 x 530x 855 mm.
9 Thiết bị Phòng cháy chữa cháy 20 Chiếc Bình chữa cháy dạng Bột - Dùng để chữa cháy thông thường (loại ABC dùng cho các công trình công cộng) Trọng chất dập lửa 4kg, trọng lượng bình: 5,6 kg, Áp lực sử dụng : 1,4 ± 0,2 Mpa, Cự ly phun (ở 20̊ C) khoảng : 3 (m) - Hộp sắt đựng bình PCCC (có th
10 Khu vui chơi liên hoàn 2 khối máng trượt 1 cái Khu vui chơi liên hoàn bao gồm: - 03 sàn vuông bằng tôn dày 2mm, sơn sần chống trượt. - 02 mái chòi. - 01 thang lên 5 bậc, cao 1m làm bằng tôn 2mm gấp CNC, 01 thang lên 4 bậc bằng nhựa trên trục thẳng đứng -01 cầu trượt đôi, 01 cầu trượt sóng đơn và c
11 Nhà chơi con thỏ,cầu trượt kép và xoắn 1 cái Khung, cột, sàn bằng thép. Thang leo con thỏ mái , vách, cầu trượt bằng vật liệu nhựa, bền vững khi sử dụng ngoài trời. KT: 370*250*250cm
12 Nhà chơi cá chép, cầu trượt kép và xoắn 1 cái Khung, cột, sàn bằng thép. Thang leo con ong mái hình con cá, vách, cầu trượt bằng vật liệu nhựa, bền vững khi sử dụng ngoài trời. KT: 390*210*290cm

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bàn mẫu giáo nhựa đúc chữ nhật 37 cái Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
2 Tủ đựng chăn chiếu bằng sắt 10 cái Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
3 Smart Tivi TLC 4K 55 inch 7 cái Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
4 Bàn gỗ thấp 30 cái Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
5 Bình ủ nước nóng có vòi 10 cái Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
6 Thiết bị: Tivi, đầu đĩa, gương, gióng múa 1 bộ Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
7 Sân khấu, Micro, âmly, loa đài 1 bộ Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
8 Bộ loa di động Arirang MIK 363 1 bộ Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
9 Thiết bị Phòng cháy chữa cháy 20 Chiếc Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
10 Khu vui chơi liên hoàn 2 khối máng trượt 1 cái Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
11 Nhà chơi con thỏ,cầu trượt kép và xoắn 1 cái Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày
12 Nhà chơi cá chép, cầu trượt kép và xoắn 1 cái Trường mầm non Nghĩa Hương 30 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ phụ trách chung 1 Tốt nghiệp Đại học trở lên, chuyên ngành kỹ thuật điện, hoặc điện tử, hoặc công nghệ thông tin- Có bằng tốt nghiệp Đại học trở lên kèm theo.- Có chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân kèm theo.- Có văn bản xác nhận của chủ đầu tư về kinh nghiệm đã là cán bộ kỹ thuật phụ trách cung cấp lắp đặt thiết bị tối thiểu 01 gói thầu tương tự. 2 1
2 Cán bộ kỹ thuật phụ trách lắp đặt và hướng dẫn sử dụng 1 Tốt nghiệp cao đẳng trở lên, chuyên ngành kỹ thuật điện, hoặc điện tử, hoặc công nghệ thông tin- Có chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân kèm theo.- Có văn bản xác nhận của chủ đầu tư về kinh nghiệm đã là cán bộ kỹ thuật lắp đặt và hướng dẫn sử dụng tối thiểu 01 gói thầu tương tự. 2 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bàn mẫu giáo nhựa đúc chữ nhật
37 cái Bàn hình chữ nhật làm bằng chất liệu nhựa cao cấp nhập khẩu KT: D120xR60xC48-52cm, bàn có 4 mầu xanh cốm, xanh lam, đỏ, vàng. Xuất xứ: Trung Quốc
2 Tủ đựng chăn chiếu bằng sắt
10 cái - Bằng thép sơn tĩnh điện, kích thước D160xC128xS40 (cm) có 2 đợt đảm bảo độ bền và đủ đựng chăn màn cho trẻ.
3 Smart Tivi TLC 4K 55 inch
7 cái • Loại Tivi: Smart Tivi • Model: L55 • Kích cỡ màn hình:55 inch • Độ phân giải :UHD 4K • Kết nối: Internet, LAN • Cổng HDMI :3cổng • USB: 2cổng • Tích hợp đầu thu kỹ thuật số:DVB-T2 • Kích thước có chân, đặt bàn: Ngang 124.3 cm- Cao 77.5 cm - Dày 25.4 cm • Khối lượng có chân:12 Kg • Nơi sản xuất:Việt Nam
4 Bàn gỗ thấp
30 cái Bàn dạy kỹ năng hình chữ nhật, bằng gỗ thông AA. Phủ bóng bảo vệ bề mặt gỗ. - KT: D90xC25xR48cm
5 Bình ủ nước nóng có vòi
10 cái Bình ủ nước bằng inox, có 2 lớp cách nhiệt, dung tích 20 lít, có vòi cấp nước ra, có giá để bình nước. Đảm bảo an toàn vệ sinh
6 Thiết bị: Tivi, đầu đĩa, gương, gióng múa
1 bộ Smart Tivi TLC 4K 55 inch Model: L55, cổng kết nối HDMI, LAN, Wifi. - Đầu DVD Arirang Ar 36-HDMI chính hãng, phù hợp mọi loại đĩa trên thị trường - Gương tráng bạc cao cấp - Gióng múa: Bằng inox cao cấp, thiết kế chắc chắn, phù hợp với phòng nghệ thuật
7 Sân khấu, Micro, âmly, loa đài
1 bộ * Sân khấu: Chất liệu gỗ phù hợp dành cho trường mầm non. * Loa Arirang JANT-VI Công suất 250W + 250W Dải tần 40Hz – 20KHz * Amply Arirang PA-203 XG Điện áp AC 110/220V, 50/60Hz Công suất tiêu thụ 580W *Micro có dây Shupu SM 959 (2 bộ)
8 Bộ loa di động Arirang MIK 363
1 bộ Bộ loa di động 5 trong 1: - Công suất RMS: 150W. - Công suất MAX: 700W. - Hệ thống loa: 2 loa, 2 đường tiếng. Loa bass 15Inch (4 tấc), loa treble kèn. - Thiết kế thùng gỗ, màu đen.. - Kết nối Bluetooth với các thiết bị di động. - Giao tiếp thẻ nhớ SD, USB phát nhạc MP3. Bộ Micro không dây 2 Micro không dây sử dụng dải tần UHF. Trọng lượng40Kg Kích thước (DxRxC) 490 x 530x 855 mm.
9 Thiết bị Phòng cháy chữa cháy
20 Chiếc Bình chữa cháy dạng Bột - Dùng để chữa cháy thông thường (loại ABC dùng cho các công trình công cộng) Trọng chất dập lửa 4kg, trọng lượng bình: 5,6 kg, Áp lực sử dụng : 1,4 ± 0,2 Mpa, Cự ly phun (ở 20̊ C) khoảng : 3 (m) - Hộp sắt đựng bình PCCC (có th
10 Khu vui chơi liên hoàn 2 khối máng trượt
1 cái Khu vui chơi liên hoàn bao gồm: - 03 sàn vuông bằng tôn dày 2mm, sơn sần chống trượt. - 02 mái chòi. - 01 thang lên 5 bậc, cao 1m làm bằng tôn 2mm gấp CNC, 01 thang lên 4 bậc bằng nhựa trên trục thẳng đứng -01 cầu trượt đôi, 01 cầu trượt sóng đơn và c
11 Nhà chơi con thỏ,cầu trượt kép và xoắn
1 cái Khung, cột, sàn bằng thép. Thang leo con thỏ mái , vách, cầu trượt bằng vật liệu nhựa, bền vững khi sử dụng ngoài trời. KT: 370*250*250cm
12 Nhà chơi cá chép, cầu trượt kép và xoắn
1 cái Khung, cột, sàn bằng thép. Thang leo con ong mái hình con cá, vách, cầu trượt bằng vật liệu nhựa, bền vững khi sử dụng ngoài trời. KT: 390*210*290cm

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 220

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây