Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty Cổ phần Tư vấn Vạn Long | Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT | |
| 2 | 0107128316 | Số đăng ký kinh doanh | |
| 3 | Công ty TNHH UPCOM Việt Nam | Tư vấn thẩm định E-HSMT và Kết quả lựa chọn nhà thầu | |
| 4 | 0109247598 | Mã số thuế |
| Nội dung cần làm rõ | Bác bỏ yêu cầu "Hàng mẫu sản phẩm chào thầu" vì hàng hóa thuộc gói thầu đều là hãng hóa thông thường đã được chuẩn hóa theo Thông tư số: 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế và Việc Nộp hàng mẫu gây hạn chế nhà thầu tham dự trong tình hình dịch Covid-19 đang phức tạp |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Trả lời kiến nghị làm rõ E-HSMT gói thầu số 3: Mua sắm trang phục y tế |
| File đính kèm nội dung trả lời | TRẢ LỜI KIẾN NGHỊ CTY TNHH CHÂU MINH LÂM.pdf |
| Ngày trả lời | 15:33 22/09/2021 |
| Nội dung cần làm rõ | Sau khi xem xét HSMT do Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam phát hành.
Theo Điều 4, Điều 7 Thông tư số: 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế ban hành quy định về Trang phục y tế. Kiến nghị Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam bỏ yêu cầu nộp hàng mẫu tại khoản 4 mục 3 chương III Tiêu chuẩn đánh giá kỹ thuật của HSMT vì Hình thức, kiểu dáng được chuẩn hóa theo quy định tại Thông tư nêu trên. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Trả lời kiến nghị làm rõ E-HSMT gói thầu số 3: Mua sắm trang phục y tế |
| File đính kèm nội dung trả lời | TRẢ LỜI KIẾN NGHỊ CTNH MAY Á ÂU.pdf |
| Ngày trả lời | 15:33 22/09/2021 |
| Nội dung cần làm rõ | Căn cứ theo HSMT tại Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục y tế.
Căn cứ Thông tư số 45/2015/TT-BYT ngày 30/11/2015 của Bộ Y tế quy định về Trang phục y tế. Căn cứ vào diễn biến dịch covid 19 trong thời gian giãn cách xã hội hạn chế di chuyển. Chúng tôi kiến nghị Bệnh viên Đa khoa tỉnh Hà Nam bỏ hạng mục "Nhà thầu phải gửi 01 bộ sản phẩm mẫu/mỗi chủng loại hàng hóa". Trân trọng ! |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Trả lời kiến nghị làm rõ E-HSMT gói thầu số 3: Mua sắm trang phục y tế |
| File đính kèm nội dung trả lời | TRẢ LỜI KIẾN NGHỊ CTY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CM&ĐT.pdf |
| Ngày trả lời | 15:32 22/09/2021 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam |
| E-CDNT 1.2 |
Gói thầu số 03: Mua sắm trang phục y tế Mua sắm trang phục y tế, sản phẩm in biểu mẫu, giấy phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện đa khoa tỉnh 30 Ngày |
| E-CDNT 3 | Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh và các nguồn thu khác |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | Nhà thầu phải nộp cùng E-HSDT: - Bảo lãnh dự thầu hợp lệ - Tài liệu chứng minh năng lực thực hiện gói thầu |
| E-CDNT 10.2(c) | Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa: + Cam kết hàng hoá có xuất xứ rõ ràng, cung cấp hoá đơn tài chính khi bàn giao +Cam kết sẽ cung cấp hàng hóa mới 100%; sản xuất từ năm 2021 trở lại đây. + Đối với nhà thầu là đơn vị sản xuất: Cần cung cấp Giấy ủy quyền của đại lý chứng minh chất liệu hàng hóa và phải có tài liệu chứng minh có sở hữu nhà xưởng, cơ sở sản xuất. |
| E-CDNT 12.2 | Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV]. |
| E-CDNT 14.3 | Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): Không áp dụng |
| E-CDNT 15.2 | Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: - Nhà thầu phải chuẩn bị bản chính của các văn bản, giấy tờ, hợp đồng… cung cấp cho bên mời thầu để đối chiếu trong trường hợp có yêu cầu của bên mời thầu - Nhà thầu phải kèm theo vải mẫu, hàng mẫu và kết quả thí nghiệm vải mẫu của cơ quan chức năng. |
| E-CDNT 16.1 | 180 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 10.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 210 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam - Địa Chỉ: Đường Trường Chinh, Thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: + Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam; + Địa chỉ: Đường Trường Chinh, Thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam; -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: + Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam + Địa chỉ: Đường Trường Chinh, Thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam. |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Nam |
| E-CDNT 34 |
0 0 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Quần áo - Váy áo Điều dưỡng, Bác sĩ, Dược sĩ , KTV, Nữ HS Hành chính và thu ngân. | 1.097 | Bộ | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 2 | Quần áo nhân viên văn phòng và nhân viên bảo trì | 82 | Bộ | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 3 | Quần áo hộ lý | 58 | Bộ | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 4 | Áo choàng mổ | 300 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 5 | Săng mổ 1 lớp KT: 1,6 x 2 m | 600 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 6 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 1,5 x 1,5m | 300 | Chiếc | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 7 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 1,2 x 1,2m | 150 | Chiếc | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 8 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 0,8 x 0,8m | 150 | Chiếc | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 9 | Săng bọc 2 lớp KT: 1 x 1m | 150 | Chiếc | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 10 | Săng có lỗ 1 lớp KT: 1,2m x 1m | 100 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 11 | Săng mổ nhỏ 1 lớp KT: 0,8 x 0,8m | 100 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 12 | Ga trải gường KT: 1,45 x 2,5m | 200 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 13 | Vỏ chăn KT: 1,6 x 1,9m | 200 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 14 | Áo choàng người bệnh khoa HSCC | 150 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 15 | Áo phẫu thuật viên nữ size XL | 100 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 16 | Quần phẫu thuật viên nữ size L | 100 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 17 | Áo phẫu thuật viên nam size XL | 150 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 18 | Quần phẫu thuật viên nam size L | 150 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 30 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Quần áo - Váy áo Điều dưỡng, Bác sĩ, Dược sĩ , KTV, Nữ HS Hành chính và thu ngân. | 1.097 | Bộ | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 2 | Quần áo nhân viên văn phòng và nhân viên bảo trì | 82 | Bộ | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 3 | Quần áo hộ lý | 58 | Bộ | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 4 | Áo choàng mổ | 300 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 5 | Săng mổ 1 lớp KT: 1,6 x 2 m | 600 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 6 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 1,5 x 1,5m | 300 | Chiếc | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 7 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 1,2 x 1,2m | 150 | Chiếc | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 8 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 0,8 x 0,8m | 150 | Chiếc | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 9 | Săng bọc 2 lớp KT: 1 x 1m | 150 | Chiếc | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 10 | Săng có lỗ 1 lớp KT: 1,2m x 1m | 100 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 11 | Săng mổ nhỏ 1 lớp KT: 0,8 x 0,8m | 100 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 12 | Ga trải gường KT: 1,45 x 2,5m | 200 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 13 | Vỏ chăn KT: 1,6 x 1,9m | 200 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 14 | Áo choàng người bệnh khoa HSCC | 150 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 15 | Áo phẫu thuật viên nữ size XL | 100 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 16 | Quần phẫu thuật viên nữ size L | 100 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 17 | Áo phẫu thuật viên nam size XL | 150 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
| 18 | Quần phẫu thuật viên nam size L | 150 | Cái | Kho đồ vải - Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam | Trong vòng 30 ngày |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Chủ trì dự án | 1 | Đaị học Chuyên ngành Quản trị kinh doanh, Tài chinh, Kế toán hoặc Quản trị doanh nghiệp, chứng nhận huấn luyện ATLĐ- VSLĐ, Huấn luyện PCCC | 3 | 3 |
| 2 | Phụ trách sản xuất (may đo) | 1 | Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên Chuyên ngành dệt may | 2 | 2 |
| 3 | Phụ trách kinh doanh (giao nhận hàng hóa) | 1 | Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên Chuyên ngành Quản trị kinh doanh hoặc Quản trị doanh nghiệp, | 2 | 2 |
| 4 | Phụ trách kiểm soát chất lượng hàng hóa | 1 | Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên Chuyên ngành dệt may | 2 | 2 |
| 5 | Công nhân may | 30 | Có tối thiểu 30 người có chứng chỉ ngành may | 3 | 3 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Quần áo - Váy áo Điều dưỡng, Bác sĩ, Dược sĩ , KTV, Nữ HS Hành chính và thu ngân. | 1.097 | Bộ | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 2 | Quần áo nhân viên văn phòng và nhân viên bảo trì | 82 | Bộ | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 3 | Quần áo hộ lý | 58 | Bộ | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 4 | Áo choàng mổ | 300 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 5 | Săng mổ 1 lớp KT: 1,6 x 2 m | 600 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 6 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 1,5 x 1,5m | 300 | Chiếc | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 7 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 1,2 x 1,2m | 150 | Chiếc | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 8 | Săng gói đồ 2 lớp KT: 0,8 x 0,8m | 150 | Chiếc | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 9 | Săng bọc 2 lớp KT: 1 x 1m | 150 | Chiếc | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 10 | Săng có lỗ 1 lớp KT: 1,2m x 1m | 100 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 11 | Săng mổ nhỏ 1 lớp KT: 0,8 x 0,8m | 100 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 12 | Ga trải gường KT: 1,45 x 2,5m | 200 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 13 | Vỏ chăn KT: 1,6 x 1,9m | 200 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 14 | Áo choàng người bệnh khoa HSCC | 150 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 15 | Áo phẫu thuật viên nữ size XL | 100 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 16 | Quần phẫu thuật viên nữ size L | 100 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 17 | Áo phẫu thuật viên nam size XL | 150 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT | ||
| 18 | Quần phẫu thuật viên nam size L | 150 | Cái | Chi tiết tại yêu cầu kỹ thuật của chương V E-HSMT |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sống đơn giản, thế giới này chính là cổ tích. Tâm phức tạp, thế giới này liền trở thành một mê cung. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bệnh viện Đa khoa tỉnh Hà Nam đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.