Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 11:09 18/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 4 và trang thiết bị trường chuẩn Quốc gia năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:05 25/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
20 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 100/QĐ-TH SSA
Ngày phê duyệt
13/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Sài Sơn A
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 18/12/2023
đến
09:05 25/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 25/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
50 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2023 (13/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Cuṃ 10 - Xã Hát Môn - Huyện Phúc Thọ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố Long Đằng - Phường Phùng Chí Kiên - Thị xã Mỹ Hào - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Cuṃ 10 - Xã Hát Môn - Huyện Phúc Thọ - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THÀNH AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố Long Đằng - Phường Phùng Chí Kiên - Thị xã Mỹ Hào - Tỉnh Hưng Yên

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Video tả con vật, cây cối
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
2
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
3
Bộ thiết bị dạy chữ số và so sánh số
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
4
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
5
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
6
Bộ thiết bị hình học dạy phân số
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
7
Bộ thiết bị hình học thực hành phân số
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
8
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
9
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
6
Bảng
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
10
Máy chiếu (hoặc Màn hình hiển thị)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
11
Bộ học liệu bằng tranh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
12
Bộ học liệu bằng tranh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
13
Bộ tranh về Biết ơn người lao động
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
14
Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
15
Bộ tranh về Yêu lao động
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
16
Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
17
Bộ tranh về bảo vệ của công
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
18
Bộ thẻ về mệnh giá các đồng tiền Việt Nam
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
19
Bộ tranh về quyền trẻ em
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
20
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
21
Video, clip Yêu lao động
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
22
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
23
Quả địa cầu
6
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
24
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam (Dành cho Tiểu học)
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
25
Bản đồ hành chính Việt Nam
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
26
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
27
Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
28
Tranh/ ảnh: Đê sông Hồng
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
29
Bộ tranh/ ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
30
Bộ tranh/ ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
31
Bộ tranh/ ảnh: Lễ hội Cồng Chiêng Tây Nguyên
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
32
Tranh/ảnh: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
33
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
34
Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
35
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
36
Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
37
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
38
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
39
Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
6
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
40
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
41
Phim tư liệu/mô phỏng: Một số thành tựu tiêu biểu văn minh sông Hồng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
42
Video/clip: Một số hoạt động kinh tế biển ở vùng duyên hải miền Trung
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
43
Video/clip: Danh lam thắng cảnh ở cố đô Huế
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
44
Video/clip: Lễ hội cồng chiêng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
45
Video/clip: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
46
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
17
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
47
Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu
1
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
48
Lắp ráp mô hình kĩ thuật
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
49
Đồng hồ bấm giây
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20
50
Cờ lệnh thể thao
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Sài Sơn A; địa chỉ: Xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội
5
20

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Sài Sơn A như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 704.611.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 697.958.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây