Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:46 24/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án đầu tư lắp đặt hệ thống Camera giám sát an ninh phường Trần Lãm
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn NS thành phố hỗ trợ theo đề án và nguồn huy động xã hội hóa của các tổ chức, cá nhân hỗ trợ do UBND phường huy động
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 04/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
85/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/04/2024 13:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRẦN LÃM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:44 24/04/2024
đến
16:00 04/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 04/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.800.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu tám trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2024 (02/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm công nghê thông tin và truyền thông Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 431, Đường Trần Hưng Đạo, TP. Thái Binh, tỉnh Thái Bình
2 Sở Thông tin truyền thông Thái Bình Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế báo cáo KTKT Số 431, Đường Trần Hưng Đạo, TP. Thái Binh, tỉnh Thái Bình
3 Hội đồng thẩm định phường Trần Lãm Đơn vị thẩm định dự toán Ủy ban nhân dân phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và thẩm định giá Việt Nam Tư vấn thẩm định giá Số 5, ngõ 111/11, đường Thuỵ Phương, phường Thuỵ Phương, quận Bắc Từ Liêm, TP. Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Trí Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số nhà 09, ngõ 216 đường Trần Quang Khải, phường Kỳ Bá, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
6 Công ty TNHH dịch vụ thương mại và xây dựng Thiên Hương Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Số 16, ngõ 7 đường Lý Tự Trọng, phường La Khê, quận Hà Đông, Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Camera IP
43
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
2
Camera IP tiêu chuẩn kỹ thuật cao
13
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
3
Smart Tivi
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
4
Case máy tính (không bao gồm màn hình)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
5
Màn hình máy tính
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
6
Switch POE 4port
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
7
Dây HDMI
2
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
8
Tủ lắp thiết bị ngoài trời
18
Tủ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
9
Át điện
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
10
Ổ điện
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
11
Dây điện ngoài trời 2x2,5mm
760
Mét
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
12
Dây cáp mạng CAT6
280
Mét
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
13
Hạt mạng CAT6
1
Túi
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
14
Tay vươn
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
15
Bích bắt Camera
56
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
16
Đai siết cột inox
72
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
17
Ống nhựa phi 21
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
18
Lắp đặt Camera
56
Camera
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
19
Kiểm tra và hiệu chỉnh hệ thống Camera
1
Hệ thống
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
20
Lắp tủ kỹ thuật và các thiết bị trong tủ
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
21
Nhân công lắp đặt dây cáp mạng
280
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
22
Thuê cần trục ô tô
4
Ca
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
23
Lắp đặt tay vươn
24
Tay
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30
24
Trồng cột ≥4,5m (Bao gồm cột thép cao ≥ 4,5m dày 3,5mm và trồng cột, đào móng, đặt khung móng, lắp đặt cọc tiếp địa, vận chuyển đất đi đổ, hoàn trả mặt bằng)
1
Cột
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
10
30

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRẦN LÃM như sau:

  • Có quan hệ với 29 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.225.046.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.975.765.995 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 133

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây