Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:55 18/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Hoàn thiện nội thất Nhà truyển thống Dầu khí
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án đầu tư xây dựng công trình Hoàn thiện nội thất Nhà truyền thống Dầu khí
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn do Tổng công ty Dầu Việt Nam - CTCP (PVOil) hỗ trợ và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 28/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500031281_2502171511
Ngày phê duyệt
18/02/2025 08:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG TRẦN LÃM

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:53 18/02/2025
đến
15:00 28/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 28/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/02/2025 (28/06/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Số nhà 5, ngõ 111/11 đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN HƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 16 ngõ 7 Lý Tự Trọng - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng và Thương mại An Long Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu nhà ông Nguyễn Đăng Thuấn, thôn Hưng Sơn - Xã Minh Tân - Huyện Đông Hưng - Tỉnh Thái Bình
4 Phòng Quản lý đô thị thành phố Thái Bình Đơn vị thẩm định thiết kế và dự toán Số 71, đường Trần Phú, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC NHÀ XANH Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình LK12-35, Khu đô Thị Kỳ Đồng - Xã Phú Xuân - Thành phố Thái Bình - Tỉnh Thái Bình

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
41/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 05/03/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:02 06/03/2025

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tranh in UV trên tấm PVC KT 1400*900mm
1.26
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
2
Hệ tủ dưới có cánh
6.38
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
3
Hệ tủ trên không cánh
6.38
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
4
Tranh in UV trên tấm PVC KT 1600*1600mm
2.56
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
5
Bộ nguồn đèn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
6
Đèn led thanh nhôm
18.74
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
7
Bàn họp
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
8
Ghế ngồi chân quỳ
31
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
9
Máy chiếu
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
10
Màn hình chiếu tự động
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
11
Tivi
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
12
Tủ trưng bày
12
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
13
Kính cường lực dày 12mm
10.92
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
14
Bục đặt mô hình
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
15
Cung cấp, lắp đặt kính 2 lớp
24.832
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
16
Tấm ốp nhôm ốp mặt sau khoang trưng bày
54.88
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
17
Thi công, lắp dựng trần nhựa lam
31.5191
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
18
Đèn led âm trần
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
19
Bộ bàn ghế
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
20
Máy lọc RO nóng lạnh công nghiệp
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
21
Tủ mát 2 cánh đen cao cấp 1200L
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
22
Mô hình sa bàn ngành dầu khí
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
23
Bục trưng bày
18.99
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
24
Nẹp nhôm đen cạnh bục theo thiết kế
42.78
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
25
Tranh in UV trên tấm PVC 3mm
42.636
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
26
Tranh đồng phù điêu Bác Hồ thăm Bacu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
27
Đèn Led pha 200W, đèn Led pha ngoài trời
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
28
Tấm ốp nhôm alu bọc hệ khung xương inox
13.9482
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
29
Tranh in UV trên tấm KT 4860*2870mm
13.9482
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
30
Ốp gỗ phẳng 2 bên
5.5846
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
31
Vách ốp phẳng khuôn cửa sổ
1.0164
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
32
Vách ốp phẳng phía trên vách
0.4212
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
33
Nẹp khuôn gỗ 10 cm
21.37
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
34
Nẹp khuôn gỗ 6 cm
16.645
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
35
Triện CNC
10.46
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
36
Viền chỉ
8.652
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
37
Vách ốp vân vải sau tượng Bác
6.768
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
38
Hộp giả cột 2 bên
5.568
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
39
Hộp giả cột phía trên
4.725
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
40
Cửa võng cắt CNC
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
41
Chữ nổi gắn trên hộp gỗ: ''Đời đời nhớ ơn chủ tịch Hồ Chí Minh vĩ đại''
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
42
Chữ nổi gắn trên vách ốp vân vải: "Không có gì quý hơn độc lập, tự do"
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
43
Phào góc cổ trần bản 8cm, chất liệu composite vân gỗ
43.8
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
44
Phào chân tường bản 8cm, chất liệu composite vân gỗ
15.76
md
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
45
Rèm cầu vồng cửa sổ
14.92
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
46
Bàn thờ lớn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
47
Bàn thờ nhỏ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
48
Ghế thờ
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
49
Bình hoa sen
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120
50
Bàn thờ thần tài
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Trần Lãm, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
60
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua sắm và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây