Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua thuốc generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:40 27/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc năm 2026 của Bệnh viện 71 Trung ương
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc năm 2026 của Bệnh viện 71 Trung ương
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Quỹ BHYT và nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh của Bệnh viện 71 Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Quảng Phú, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
964/QĐ-BV71TW
Ngày phê duyệt
27/07/2026 15:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN 71 TRUNG ƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:39 27/07/2026
đến
10:00 14/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.552.980.990 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ năm trăm năm mươi hai triệu chín trăm tám mươi nghìn chín trăm chín mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/08/2026 (12/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
2 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa
3 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diazepam
38.640.000
38.640.000
0
24 tháng
2
Fentanyl citrate
84.000.000
84.000.000
0
24 tháng
3
Ketamin
30.114.000
30.114.000
0
24 tháng
4
Midazolam
29.500.000
29.500.000
0
24 tháng
5
Pethidin
33.000.000
33.000.000
0
24 tháng
6
Propofol
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
7
Sevoflurane
62.000.000
62.000.000
0
24 tháng
8
Atracurium besylat
9.200.000
9.200.000
0
24 tháng
9
Neostigmin methylsulfat
31.950.000
31.950.000
0
24 tháng
10
Rocuronium bromid
43.650.000
43.650.000
0
24 tháng
11
Ketoprofen
190.000.000
190.000.000
0
24 tháng
12
Ketoprofen
160.440.000
160.440.000
0
24 tháng
13
Ketoprofen
256.200.000
256.200.000
0
24 tháng
14
Paracetamol
237.500.000
237.500.000
0
24 tháng
15
Paracetamol
2.025.000
2.025.000
0
24 tháng
16
Paracetamol
12.100.000
12.100.000
0
24 tháng
17
Allopurinol
86.250.000
86.250.000
0
24 tháng
18
Colchicin
159.750.000
159.750.000
0
24 tháng
19
Glucosamin
158.000.000
158.000.000
0
24 tháng
20
Bilastine
270.000.000
270.000.000
0
24 tháng
21
Ephedrin
28.875.000
28.875.000
0
24 tháng
22
Ephedrin
26.145.000
26.145.000
0
24 tháng
23
Gabapentin
42.500.000
42.500.000
0
24 tháng
24
Amoxicilin + acid clavulanic
129.800.000
129.800.000
0
24 tháng
25
Cefadroxil
112.500.000
112.500.000
0
24 tháng
26
Cefazolin
144.900.000
144.900.000
0
24 tháng
27
Cefoperazon
2.160.000.000
2.160.000.000
0
24 tháng
28
Cefoxitin
2.236.000.000
2.236.000.000
0
24 tháng
29
Amikacin
301.670.000
301.670.000
0
24 tháng
30
Metronidazol
92.500.000
92.500.000
0
24 tháng
31
Spiramycin + Metronidazol
180.600.000
180.600.000
0
24 tháng
32
Ciprofloxacin
72.000.000
72.000.000
0
24 tháng
33
Levofloxacin
120.000.000
120.000.000
0
24 tháng
34
Colistin*
157.899.000
157.899.000
0
24 tháng
35
Sofosbuvir + Velpatasvir
374.850.000
374.850.000
0
24 tháng
36
Fluconazol
7.000.000
7.000.000
0
24 tháng
37
Lipidosterol serenoarepense (Lipid-sterol của Sercnoa repens)
149.860.000
149.860.000
0
24 tháng
38
Sắt sulfat + acid folic
28.490.000
28.490.000
0
24 tháng
39
Albumin
1.122.000.000
1.122.000.000
0
24 tháng
40
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
11.000.000
11.000.000
0
24 tháng
41
Amiodaron hydroclorid
19.500.000
19.500.000
0
24 tháng
42
Amlodipin + indapamid + perindopril
416.750.000
416.750.000
0
24 tháng
43
Amlodipin + indapamid + perindopril
548.100.000
548.100.000
0
24 tháng
44
Candesartan
90.000.000
90.000.000
0
24 tháng
45
Enalapril + hydrochlorothiazid
110.000.000
110.000.000
0
24 tháng
46
Lacidipin
1.050.000.000
1.050.000.000
0
24 tháng
47
Lacidipin
1.170.000.000
1.170.000.000
0
24 tháng
48
Digoxin
27.000.000
27.000.000
0
24 tháng
49
Dopamin hydroclorid
22.500.000
22.500.000
0
24 tháng
50
Acetylsalicylic acid
87.000.000
87.000.000
0
24 tháng
51
Alteplase
108.300.000
108.300.000
0
24 tháng
52
Lovastatin
69.980.000
69.980.000
0
24 tháng
53
Gadoteric acid
47.985.000
47.985.000
0
24 tháng
54
Diosmectit
20.410.000
20.410.000
0
24 tháng
55
L-Omithin - L- aspartat
125.000.000
125.000.000
0
24 tháng
56
Dexamethason
720.000.000
720.000.000
0
24 tháng
57
Dapagliflozin
38.000.000
38.000.000
0
24 tháng
58
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
7.500.000
7.500.000
0
24 tháng
59
Insulin người trộn, hỗn hợp
906.000.000
906.000.000
0
24 tháng
60
Metformin
116.900.000
116.900.000
0
24 tháng
61
Levothyroxin (muối natri)
7.200.000
7.200.000
0
24 tháng
62
Levothyroxin (muối natri)
6.510.000
6.510.000
0
24 tháng
63
Thiamazol
2.241.000
2.241.000
0
24 tháng
64
Thiamazol
1.400.000
1.400.000
0
24 tháng
65
Sulpirid
10.500.000
10.500.000
0
24 tháng
66
Acetyl leucin
156.000.000
156.000.000
0
24 tháng
67
Acetyl leucin
230.600.000
230.600.000
0
24 tháng
68
Peptid (Cerebrolysin concentrate)
21.945.000
21.945.000
0
24 tháng
69
Budesonid
498.120.000
498.120.000
0
24 tháng
70
Budesonid + formoterol fumarate dihydrate
876.000.000
876.000.000
0
24 tháng
71
Salbutamol sulfat
147.000.000
147.000.000
0
24 tháng
72
Salmeterol+ Fluticason propionate
556.180.000
556.180.000
0
24 tháng
73
Ambroxol
87.500.000
87.500.000
0
24 tháng
74
Acid amin + điện giải (*)
21.726.000
21.726.000
0
24 tháng
75
Natri clorid
292.500.000
292.500.000
0
24 tháng
76
Nhũ dịch lipid
8.500.000
8.500.000
0
24 tháng
77
Ceftaroline fosamil (dưới dạng Ceftaroline fosamil acetic acid solvate monohydrate)
59.600.000
59.600.000
0
24 tháng
78
Fluticasone furoate + Umeclidinium + Vilanterol
53.445.000
53.445.000
0
24 tháng
79
Budesonid + Glycopyrronium + Formoterol fumarat dihydrat
47.434.000
47.434.000
0
24 tháng
80
Bupivacain hydroclorid
17.000.000
17.000.000
0
24 tháng
81
Propofol
48.720.000
48.720.000
0
24 tháng
82
Atracurium besylat
5.039.800
5.039.800
0
24 tháng
83
Rocuronium bromid
55.800.000
55.800.000
0
24 tháng
84
Ketorolac
3.570.000
3.570.000
0
24 tháng
85
Glucosamin
77.900.000
77.900.000
0
24 tháng
86
Ebastin
44.500.000
44.500.000
0
24 tháng
87
Levocetirizin
17.700.000
17.700.000
0
24 tháng
88
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
23.247.000
23.247.000
0
24 tháng
89
Pregabalin
42.000.000
42.000.000
0
24 tháng
90
Amoxicilin + acid clavulanic
4.100.000.000
4.100.000.000
0
24 tháng
91
Amoxicilin + acid clavulanic
378.000.000
378.000.000
0
24 tháng
92
Amoxicilin + acid clavulanic
108.000.000
108.000.000
0
24 tháng
93
Amoxicilin + acid clavulanic
88.950.000
88.950.000
0
24 tháng
94
Ampicilin + sulbactam
1.700.000.000
1.700.000.000
0
24 tháng
95
Cefalothin
390.000.000
390.000.000
0
24 tháng
96
Cefixim
294.000.000
294.000.000
0
24 tháng
97
Cefoperazon
4.000.000.000
4.000.000.000
0
24 tháng
98
Cefoperazon
171.000.000
171.000.000
0
24 tháng
99
Cefotaxim
20.370.000
20.370.000
0
24 tháng
100
Doripenem
684.768.000
684.768.000
0
24 tháng
101
Tobramycin
55.000.000
55.000.000
0
24 tháng
102
Spiramycin + Metronidazol
35.200.000
35.200.000
0
24 tháng
103
Levofloxacin
60.000.000
60.000.000
0
24 tháng
104
Levofloxacin
150.000.000
150.000.000
0
24 tháng
105
Levofloxacin
19.500.000
19.500.000
0
24 tháng
106
Ofloxacin
1.350.000.000
1.350.000.000
0
24 tháng
107
Ofloxacin
1.320.000.000
1.320.000.000
0
24 tháng
108
Tranexamic acid
181.500.000
181.500.000
0
24 tháng
109
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
12.250.000
12.250.000
0
24 tháng
110
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
8.470.000
8.470.000
0
24 tháng
111
Propranolol hydroclorid
35.000.000
35.000.000
0
24 tháng
112
Candesartan
419.000.000
419.000.000
0
24 tháng
113
Candesartan+hydrochlorothiazid
180.000.000
180.000.000
0
24 tháng
114
Doxazosin
29.500.000
29.500.000
0
24 tháng
115
Enalapril + hydrochlorothiazid
69.200.000
69.200.000
0
24 tháng
116
Perindopril + indapamid
87.500.000
87.500.000
0
24 tháng
117
Dobutamin
98.850.000
98.850.000
0
24 tháng
118
Rivaroxaban
10.000.000
10.000.000
0
24 tháng
119
Atorvastatin + ezetimibe
127.000.000
127.000.000
0
24 tháng
120
Bezafibrat
84.900.000
84.900.000
0
24 tháng
121
Fenofibrat
176.000.000
176.000.000
0
24 tháng
122
Fluvastatin
715.000.000
715.000.000
0
24 tháng
123
Pravastatin
65.000.000
65.000.000
0
24 tháng
124
Salicylic acid + betamethason dipropionat
21.000.000
21.000.000
0
24 tháng
125
Bismuth
118.000.000
118.000.000
0
24 tháng
126
Lansoprazol
175.000.000
175.000.000
0
24 tháng
127
Pantoprazol
82.500.000
82.500.000
0
24 tháng
128
Sucralfat
150.000.000
150.000.000
0
24 tháng
129
Ondansetron
25.650.000
25.650.000
0
24 tháng
130
Ondansetron
36.000.000
36.000.000
0
24 tháng
131
Methyl prednisolon
36.600.000
36.600.000
0
24 tháng
132
Empagliflozin
90.090.000
90.090.000
0
24 tháng
133
Glibenclamid + metformin
71.670.000
71.670.000
0
24 tháng
134
Repaglinid
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
135
Sitagliptin + metformin
850.000.000
850.000.000
0
24 tháng
136
Vildagliptin + metformin
1.755.600.000
1.755.600.000
0
24 tháng
137
Thiocolchicosid
3.750.000
3.750.000
0
24 tháng
138
Budesonid + formoterol
498.800.000
498.800.000
0
24 tháng
139
Tiotropium
1.260.000.000
1.260.000.000
0
24 tháng
140
Acid amin*
9.700.000
9.700.000
0
24 tháng
141
Acid amin*
12.700.000
12.700.000
0
24 tháng
142
Acid amin*
11.000.000
11.000.000
0
24 tháng
143
Acid amin + glucose + lipid (*)
130.000.000
130.000.000
0
24 tháng
144
Acid amin + glucose + lipid (*)
161.280.000
161.280.000
0
24 tháng
145
Acid amin + glucose + lipid (*)
82.940.000
82.940.000
0
24 tháng
146
Acid amin + glucose + lipid (*)
18.600.000
18.600.000
0
24 tháng
147
Acid amin + glucose + lipid (*)
16.200.000
16.200.000
0
24 tháng
148
Acid amin + glucose + lipid (*)
20.650.000
20.650.000
0
24 tháng
149
Natri clorid
624.000.000
624.000.000
0
24 tháng
150
Natri clorid
550.000.000
550.000.000
0
24 tháng
151
Calci carbonat + vitamin D3
39.000.000
39.000.000
0
24 tháng
152
Calci carbonat + vitamin D3
37.000.000
37.000.000
0
24 tháng
153
Calci carbonat + vitamin D3
14.000.000
14.000.000
0
24 tháng
154
Calci lactat
35.600.000
35.600.000
0
24 tháng
155
Vitamin B1 + B6 + B12
380.000.000
380.000.000
0
24 tháng
156
Vitamin B1 + B6 + B12
288.600.000
288.600.000
0
24 tháng
157
Etoricoxib
240.000.000
240.000.000
0
24 tháng
158
Cetirizin
156.000.000
156.000.000
0
24 tháng
159
Amoxicilin + acid clavulanic
1.175.000.000
1.175.000.000
0
24 tháng
160
Cefalexin
138.500.000
138.500.000
0
24 tháng
161
Tenofovir (TDF)
102.000.000
102.000.000
0
24 tháng
162
Ethambutol
315.000.000
315.000.000
0
24 tháng
163
Rifampicin+Isoniazid
349.600.000
349.600.000
0
24 tháng
164
Rifampicin+Isoniazid+Pyrazinamid
419.700.000
419.700.000
0
24 tháng
165
Alfuzosin
157.500.000
157.500.000
0
24 tháng
166
Alfuzosin
180.000.000
180.000.000
0
24 tháng
167
Amlodipin + lisinopril
106.500.000
106.500.000
0
24 tháng
168
Bisoprolol
5.500.000
5.500.000
0
24 tháng
169
Cilnidipin
1.050.000.000
1.050.000.000
0
24 tháng
170
Irbesartan
50.000.000
50.000.000
0
24 tháng
171
Irbesartan + hydroclorothiazid
175.000.000
175.000.000
0
24 tháng
172
Losartan
35.000.000
35.000.000
0
24 tháng
173
Perindopril + amlodipin
100.000.000
100.000.000
0
24 tháng
174
Telmisartan + hydroclorothiazid
840.000.000
840.000.000
0
24 tháng
175
Valsartan
46.000.000
46.000.000
0
24 tháng
176
Rivaroxaban
18.000.000
18.000.000
0
24 tháng
177
Pantoprazol
82.500.000
82.500.000
0
24 tháng
178
Rebamipid
30.000.000
30.000.000
0
24 tháng
179
Drotaverin clohydrat
17.010.000
17.010.000
0
24 tháng
180
Drotaverin clohydrat
31.500.000
31.500.000
0
24 tháng
181
Methyl prednisolon
6.190.000
6.190.000
0
24 tháng
182
Glibenclamid + metformin
162.500.000
162.500.000
0
24 tháng
183
Gliclazid
43.500.000
43.500.000
0
24 tháng
184
Sitagliptin
273.000.000
273.000.000
0
24 tháng
185
Vildagliptin
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
186
Vildagliptin + metformin
1.260.000.000
1.260.000.000
0
24 tháng
187
Acetyl leucin
110.000.000
110.000.000
0
24 tháng
188
Atropin sulfat
23.400.000
23.400.000
0
24 tháng
189
Bupivacain hydroclorid
15.800.000
15.800.000
0
24 tháng
190
Diazepam
16.000.000
16.000.000
0
24 tháng
191
Lidocain hydroclorid
430.000.000
430.000.000
0
24 tháng
192
Lidocain hydroclorid
20.000.000
20.000.000
0
24 tháng
193
Midazolam
47.250.000
47.250.000
0
24 tháng
194
Morphin
17.850.000
17.850.000
0
24 tháng
195
Neostigmin methylsulfat
6.520.000
6.520.000
0
24 tháng
196
Etodolac
24.990.000
24.990.000
0
24 tháng
197
Ketorolac
10.000.000
10.000.000
0
24 tháng
198
Meloxicam
22.050.000
22.050.000
0
24 tháng
199
Meloxicam
20.790.000
20.790.000
0
24 tháng
200
Meloxicam
38.000.000
38.000.000
0
24 tháng
201
Paracetamol
2.961.000
2.961.000
0
24 tháng
202
Paracetamol
112.200.000
112.200.000
0
24 tháng
203
Paracetamol + diphenhydramin
5.700.000
5.700.000
0
24 tháng
204
Piroxicam
21.840.000
21.840.000
0
24 tháng
205
Piroxicam
31.920.000
31.920.000
0
24 tháng
206
Allopurinol
6.800.000
6.800.000
0
24 tháng
207
Methocarbamol
23.770.000
23.770.000
0
24 tháng
208
Zoledronic acid
35.400.000
35.400.000
0
24 tháng
209
Cetirizin
300.000.000
300.000.000
0
24 tháng
210
Cinnarizin
30.000.000
30.000.000
0
24 tháng
211
Desloratadin
25.600.000
25.600.000
0
24 tháng
212
Diphenhydramin
36.500.000
36.500.000
0
24 tháng
213
Epinephrin (adrenalin)
12.000.000
12.000.000
0
24 tháng
214
Fexofenadin
11.970.000
11.970.000
0
24 tháng
215
Fexofenadin
9.450.000
9.450.000
0
24 tháng
216
Acetylcystein
3.150.000
3.150.000
0
24 tháng
217
Naloxon hydroclorid
5.880.000
5.880.000
0
24 tháng
218
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
16.000.000
16.000.000
0
24 tháng
219
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
9.600.000
9.600.000
0
24 tháng
220
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
435.000.000
435.000.000
0
24 tháng
221
Sorbitol
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
222
Phenobarbital
945.000
945.000
0
24 tháng
223
Phenobarbital
630.000
630.000
0
24 tháng
224
Phenobarbital
2.520.000
2.520.000
0
24 tháng
225
Amoxicilin + acid clavulanic
240.000.000
240.000.000
0
24 tháng
226
Amoxicilin + acid clavulanic
740.250.000
740.250.000
0
24 tháng
227
Amoxicilin + acid clavulanic
86.890.000
86.890.000
0
24 tháng
228
Cefalothin
375.000.000
375.000.000
0
24 tháng
229
Cefamandol
112.500.000
112.500.000
0
24 tháng
230
Cefepim
650.000.000
650.000.000
0
24 tháng
231
Cefoperazon
3.255.000.000
3.255.000.000
0
24 tháng
232
Cefpirom
549.990.000
549.990.000
0
24 tháng
233
Cefpodoxim
44.730.000
44.730.000
0
24 tháng
234
Ceftazidim
88.000.000
88.000.000
0
24 tháng
235
Ceftriaxon
84.000.000
84.000.000
0
24 tháng
236
Meropenem
41.958.000
41.958.000
0
24 tháng
237
Meropenem
95.000.000
95.000.000
0
24 tháng
238
Piperacilin + tazobactam
113.400.000
113.400.000
0
24 tháng
239
Amikacin
756.000.000
756.000.000
0
24 tháng
240
Metronidazol
123.460.000
123.460.000
0
24 tháng
241
Metronidazol
283.000.000
283.000.000
0
24 tháng
242
Azithromycin
47.848.500
47.848.500
0
24 tháng
243
Clarithromycin
25.500.000
25.500.000
0
24 tháng
244
Ciprofloxacin
99.000.000
99.000.000
0
24 tháng
245
Ofloxacin
5.217.000.000
5.217.000.000
0
24 tháng
246
Ofloxacin
1.680.000.000
1.680.000.000
0
24 tháng
247
Colistin*
75.936.000
75.936.000
0
24 tháng
248
Linezolid
55.500.000
55.500.000
0
24 tháng
249
Vancomycin
7.485.000
7.485.000
0
24 tháng
250
Vancomycin
14.250.000
14.250.000
0
24 tháng
251
Aciclovir
10.950.000
10.950.000
0
24 tháng
252
Aciclovir
4.725.000
4.725.000
0
24 tháng
253
Entecavir
36.680.000
36.680.000
0
24 tháng
254
Fluconazol
12.460.000
12.460.000
0
24 tháng
255
Fluconazol
12.100.000
12.100.000
0
24 tháng
256
Itraconazol
586.800
586.800
0
24 tháng
257
Ketoconazol
8.340.000
8.340.000
0
24 tháng
258
Isoniazid
3.250.000
3.250.000
0
24 tháng
259
Pyrazinamid
3.900.000
3.900.000
0
24 tháng
260
Rifampicin
10.730.000
10.730.000
0
24 tháng
261
Streptomycin
21.490.000
21.490.000
0
24 tháng
262
Alfuzosin
250.000.000
250.000.000
0
24 tháng
263
Sắt protein succinylat
46.900.000
46.900.000
0
24 tháng
264
Sắt fumarat + acid folic
9.240.000
9.240.000
0
24 tháng
265
Tranexamic acid
27.900.000
27.900.000
0
24 tháng
266
Tranexamic acid
28.400.000
28.400.000
0
24 tháng
267
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
59.700.000
59.700.000
0
24 tháng
268
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
15.000.000
15.000.000
0
24 tháng
269
Nicorandil
59.640.000
59.640.000
0
24 tháng
270
Nicorandil
33.600.000
33.600.000
0
24 tháng
271
Amiodaron hydroclorid
24.000.000
24.000.000
0
24 tháng
272
Candesartan
104.000.000
104.000.000
0
24 tháng
273
Candesartan
67.200.000
67.200.000
0
24 tháng
274
Candesartan + hydrochlorothiazid
29.820.000
29.820.000
0
24 tháng
275
Captopril + hydroclorothiazid
69.300.000
69.300.000
0
24 tháng
276
Enalapril + hydrochlorothiazid
420.000.000
420.000.000
0
24 tháng
277
Losartan + hydroclorothiazid
299.250.000
299.250.000
0
24 tháng
278
Nicardipin
42.000.000
42.000.000
0
24 tháng
279
Perindopril + indapamid
29.820.000
29.820.000
0
24 tháng
280
Valsartan
64.000.000
64.000.000
0
24 tháng
281
Valsartan + hydroclorothiazid
44.940.000
44.940.000
0
24 tháng
282
Digoxin
2.754.000
2.754.000
0
24 tháng
283
Digoxin
16.000.000
16.000.000
0
24 tháng
284
Atorvastatin
33.000.000
33.000.000
0
24 tháng
285
Fluvastatin
47.880.000
47.880.000
0
24 tháng
286
Lovastatin
11.970.000
11.970.000
0
24 tháng
287
Pravastatin
93.000.000
93.000.000
0
24 tháng
288
Rosuvastatin
124.000.000
124.000.000
0
24 tháng
289
Simvastatin + ezetimibe
392.000.000
392.000.000
0
24 tháng
290
Simvastatin + ezetimibe
44.480.000
44.480.000
0
24 tháng
291
Calcipotriol
36.000.000
36.000.000
0
24 tháng
292
Calcipotriol + betamethason dipropionat
58.500.000
58.500.000
0
24 tháng
293
Mupirocin
10.500.000
10.500.000
0
24 tháng
294
Tacrolimus
13.440.000
13.440.000
0
24 tháng
295
Tacrolimus
10.640.100
10.640.100
0
24 tháng
296
Tyrothricin
11.369.400
11.369.400
0
24 tháng
297
Gadoteric acid
144.900.000
144.900.000
0
24 tháng
298
Iopamidol
1.229.500.000
1.229.500.000
0
24 tháng
299
Furosemid
18.420.000
18.420.000
0
24 tháng
300
Furosemid
470.000
470.000
0
24 tháng
301
Spironolacton
59.850.000
59.850.000
0
24 tháng
302
Famotidin
375.000.000
375.000.000
0
24 tháng
303
Famotidin
633.000.000
633.000.000
0
24 tháng
304
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
141.750.000
141.750.000
0
24 tháng
305
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
149.100.000
149.100.000
0
24 tháng
306
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
350.000.000
350.000.000
0
24 tháng
307
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
145.000.000
145.000.000
0
24 tháng
308
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
155.000.000
155.000.000
0
24 tháng
309
Pantoprazol
810.000.000
810.000.000
0
24 tháng
310
Drotaverin clohydrat
50.400.000
50.400.000
0
24 tháng
311
Glycerol
3.465.000
3.465.000
0
24 tháng
312
Sorbitol
3.725.000
3.725.000
0
24 tháng
313
Lactobacillus acidophilus
144.900.000
144.900.000
0
24 tháng
314
Saccharomyces boulardii
201.450.000
201.450.000
0
24 tháng
315
Diosmin
12.600.000
12.600.000
0
24 tháng
316
Methyl prednisolon
240.000.000
240.000.000
0
24 tháng
317
Glimepirid + metformin
599.000.000
599.000.000
0
24 tháng
318
Sitagliptin + metformin
1.790.000.000
1.790.000.000
0
24 tháng
319
Levothyroxin (muối natri)
28.500.000
28.500.000
0
24 tháng
320
Propylthiouracil (PTU)
2.205.000
2.205.000
0
24 tháng
321
Glycerin
126.000.000
126.000.000
0
24 tháng
322
Hydroxypropyl methylcellulose
27.500.000
27.500.000
0
24 tháng
323
Natri hyaluronat
81.900.000
81.900.000
0
24 tháng
324
Olopatadin hydroclorid
39.500.000
39.500.000
0
24 tháng
325
Polyethylen glycol + Propylen glycol
135.000.000
135.000.000
0
24 tháng
326
Acetyl leucin
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
327
Citicolin
6.400.000
6.400.000
0
24 tháng
328
Budesonid
378.000.000
378.000.000
0
24 tháng
329
Salbutamol sulfat
990.000.000
990.000.000
0
24 tháng
330
Salbutamol sulfat
168.000.000
168.000.000
0
24 tháng
331
Salbutamol + ipratropium
252.000.000
252.000.000
0
24 tháng
332
Terbutalin
59.850.000
59.850.000
0
24 tháng
333
Terbutalin
215.070.000
215.070.000
0
24 tháng
334
Bromhexin hydroclorid
29.800.000
29.800.000
0
24 tháng
335
Bromhexin hydroclorid
34.940.000
34.940.000
0
24 tháng
336
Bromhexin hydroclorid
63.000.000
63.000.000
0
24 tháng
337
Carbocistein
400.000.000
400.000.000
0
24 tháng
338
Carbocistein
220.500.000
220.500.000
0
24 tháng
339
Codein + terpin hydrat
50.000.000
50.000.000
0
24 tháng
340
Mometason furoat
94.500.000
94.500.000
0
24 tháng
341
Kali clorid
32.000.000
32.000.000
0
24 tháng
342
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
4.410.000
4.410.000
0
24 tháng
343
Calci clorid
422.500
422.500
0
24 tháng
344
Glucose
271.584.000
271.584.000
0
24 tháng
345
Glucose
17.800.000
17.800.000
0
24 tháng
346
Glucose
6.275.000
6.275.000
0
24 tháng
347
Kali clorid
65.400.000
65.400.000
0
24 tháng
348
Manitol
4.200.000
4.200.000
0
24 tháng
349
Natri clorid
5.250.000
5.250.000
0
24 tháng
350
Natri clorid
684.000
684.000
0
24 tháng
351
Natri clorid
3.569.100
3.569.100
0
24 tháng
352
Natri clorid
1.500.000.000
1.500.000.000
0
24 tháng
353
Ringer lactat
68.930.000
68.930.000
0
24 tháng
354
Nước cất pha tiêm
100.800.000
100.800.000
0
24 tháng
355
Nước cất pha tiêm
69.000.000
69.000.000
0
24 tháng
356
Vitamin B1
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
357
Vitamin B1 + B6 + B12
126.000.000
126.000.000
0
24 tháng
358
Vitamin B1 + B6 + B12
320.000.000
320.000.000
0
24 tháng
359
Vitamin B6 + magnesi lactat
18.480.000
18.480.000
0
24 tháng
360
Fentanyl citrate
45.000.000
45.000.000
0
24 tháng
361
Fentanyl citrate
84.000.000
84.000.000
0
24 tháng
362
Meglumin natri succinat
152.700.000
152.700.000
0
24 tháng
363
Heparin (natri)
24.190.000
24.190.000
0
24 tháng
364
Gliclazid + metformin
160.000.000
160.000.000
0
24 tháng
365
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
2.200.000.000
2.200.000.000
0
24 tháng
366
Insulin người trộn, hỗn hợp
816.000.000
816.000.000
0
24 tháng
367
Nhũ dịch lipid
18.200.000
18.200.000
0
24 tháng
368
Vitamin B1 + B6 + B12
125.000.000
125.000.000
0
24 tháng
369
Vitamin B1 + B6 + B12
135.000.000
135.000.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây