Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 11:19 01/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà học và nhà hiệu bộ trường Mầm non Nghi Kim
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Phần xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí được UBND thành phố Vinh giao trong dự toán đầu năm tại Quyết định số 5753/QĐ-UBND ngày 27/12/2023: 1.000.000.000 đồng; nguồn học phí năm học 2023 – 2024: 50.000.000 đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 08/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
70 Ngày
Số quyết định phê duyệt
119/QĐ-MN
Ngày phê duyệt
01/08/2024 11:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Nghi Kim
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:17 01/08/2024
đến
07:00 08/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 08/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
100 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2024 (16/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn lập E-HSMT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, ngõ 9, đường Phan Thái Ất, khối Yên Toàn, Phường Hà Huy Tập, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam - Phường Hà Huy Tập - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 01, Ngõ số 9, Đường Đốc Thiết - Phường Hưng Bình - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
2
Máy đầm cóc
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
4
Máy hàn
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích: >=250 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ HỌC VÀ NHÀ HIỆU BỘ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
10.28
m2
3
Cạo rỉ các kết cấu thép
243.747
m2
4
Tháo dỡ gạch ốp tường
267.362
m2
5
Phá dỡ nền gạch lát cũ
771.797
m2
6
Phá dỡ kết cấu bê tông, bê tông than xỉ
1.455
m3
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
447.392
m2
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
18.324
m2
9
Vệ sinh lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
2535.223
m2
10
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại lên phương tiện vận chuyển
39.616
m3
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
39.616
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 2.2km bằng ô tô - 5,0T
39.616
m3
13
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
771.797
m2
14
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300mm, vữa XM mác 75, PCB40
8.382
m2
15
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
304.32
m2
16
Công tác ốp gạch vào tường vệ sinh, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
39.224
m2
17
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch 120x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
50.462
m2
18
Đắp than xỉ tôn nền vệ sinh
1.345
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.673
m3
20
Chống thấm nền vệ sinh bằng màng khò lạnh dày 3mm
16.256
m2
21
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
13.452
m2
22
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
115.244
m2
23
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
332.148
m2
24
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
768.295
m2
25
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2214.32
m2
26
Bả bằng bột bả vào tường
447.392
m2
27
Vệ sinh, mài bóng granitô bậc tam cấp
25.097
m2
28
Cửa sổ 1 cánh mở hất. Cửa nhôm Austdoor Topal 55 AD (Bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện kim khí Kinlong, kính an toàn dày 6.38mm, thanh nhôm Topal dày 1,1-1,2mm, đã lắp đặt) hoặc tương đương
8.96
m2
29
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
4.919
m2
30
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
243.747
m2
31
Cung cấp lắp đặt vách ngăn Compact HPL dày 12mm, Phụ kiện Inox 304 đồng bộ
6.348
m2
32
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.679
100m2
33
Đèn Led ốp trần 24W/220V
18
bộ
34
Công tắc đơn 10A/250V
1
cái
35
Công tắc đơn + ổ cắm
1
bảng
36
Công tắc đôi + ổ cắm
1
bảng
37
ổ cắm đơn
4
cái
38
Dây điện CU/PVC/PVC 2x1,5mm2
30
m
39
Dây điện CU/PVC/PVC 2x2,5mm2
20
m
40
Ống nhựa cứng luồn dây D16mm
50
m
41
Lắp đặt chậu rửa Lavabo trẻ em
3
bộ
42
Lắp đặt vòi rửa Lavabo trẻ em
3
bộ
43
Dây nối mềm
6
cái
44
Lắp đặt chậu xí bệt trẻ em
5
bộ
45
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
5
cái
46
Lắp đặt chậu tiểu nam
1
bộ
47
Bộ ấn xả tiểu nam
1
cái
48
Lắp đặt phễu thu D90
1
cái
49
Van khóa PPR-PN10 D32mm
1
cái
50
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 32mm, chiều dày 2,9mm
0.03
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây