Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công

Tìm thấy: 15:42 29/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường thôn Klong Klanh (giai đoạn 3)
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp đường thôn Klong Klanh (giai đoạn 3)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạc Dương, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 09/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500176608_2504291413
Ngày phê duyệt
29/04/2025 15:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ ĐẠ CHAIS
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:28 29/04/2025
đến
16:00 09/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 09/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/05/2025 (08/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn Xây dựng A.S.T Tây Nguyên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lâm Đồng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA LÊ NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT Số 02, Quang Trung - Phường 9 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA LÊ NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02, Quang Trung - Phường 9 - Thành phố Đà Lạt - Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (Nếu đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5kW. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (Nếu đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê
1
3
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (Nếu đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Máy đào 0.8m3. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (Nếu đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
5
Xe lu 10 tấn . Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (Nếu đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Ô tô 10 tấn. Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (Nếu đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy ủi - công suất: 110CV .Kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (Nếu đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
1.953
100 m3 đất nguyên thổ
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
9.04
100 m3 đất nguyên thổ
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
14.424
100 m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.657
100 m3
6
Xáo xới lu lèn K98
1.666
100 m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 lớp dưới (bổ sung - 09/2024/TT-BXD)
1.635
100 m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 lớp trên (bổ sung - 09/2024/TT-BXD)
2.075
100 m3
9
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2 (sửa đổi tên công tác - 09/2024/TT-BXD)
10.843
100 m2
10
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC 19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm (sửa đổi - 09/2024/TT-BXD)
10.843
100 m2
11
Sản xuất bê tông nhựa C19 bằng trạm trộn công suất 80T/h
1.609
100 tấn
12
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly vận chuyển 4km, bằng ô tô tự đổ 12 tấn
1.609
100 tấn
13
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 76km tiếp theo, bằng ô tô tự đổ 12 tấn
1.609
100 tấn
14
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
25.65
m2
15
Cung cấp biển báo tam giác cạnh 70cm
2
cái
16
Cung cấp trụ biển báo D76 L=3,1m
2
cái
17
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tam giác cạnh 70cm vữa Mác 150 PCB40 đá 1x2
2
cái
18
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,15x0,15x1,1m
29
cái
19
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
1.338
m3
20
BÓ VỈA, VỈA HÈ
21
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4 (xem bổ sung ghi chú - 09/2024/TT-BXD)
16.353
m3
22
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn bó vỉa
1.599
100 m2
23
Bê tông bó vỉa vữa Mác 250 PCB40 đá 1x2
34.523
m3
24
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4 (xem bổ sung ghi chú - 09/2024/TT-BXD)
37.064
m3
25
Bê tông móng chiều rộng ≤ 250cm vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
37.064
m3
26
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0.2
100 m2
27
Lát gạch vỉa hè bằng gạch Terrazzo vữa XM Mác 100 PCB40
370.64
m2
28
MƯƠNG THOÁT NƯỚC
29
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4 (xem bổ sung ghi chú - 09/2024/TT-BXD)
15.295
m3
30
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn mương
5.026
100 m2
31
Bê tông mương cáp, rãnh nước vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
55.718
m3
32
RÃNH THU VÀ CỬA THU NƯỚC
33
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp II
5.733
m3 đất nguyên thổ
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0.462
100 m2
35
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4 (xem bổ sung ghi chú - 09/2024/TT-BXD)
0.882
m3
36
Bê tông mương cáp, rãnh nước vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
2.216
m3
37
Sản xuất, lắp đặt thép hình lưới chắn rác
0.155
tấn
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn nắp đan mương
0.039
100 m2
39
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan vữa Mác 250 PCB40 đá 1x2
0.672
m3
40
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan D<=10
0.096
tấn
41
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan D>10
0.064
tấn
42
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
14
cấu kiện
43
HỐ GA
44
Đào móng công trình bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
0.036
100 m3 đất nguyên thổ
45
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4 (xem bổ sung ghi chú - 09/2024/TT-BXD)
0.169
m3
46
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tường, loại ván khuôn thép, ván khuôn hố thu
0.164
100 m2
47
Bê tông hố van, hố ga vữa Mác 200 PCB40 đá 1x2
2.108
m3
48
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép hố ga, đường kính ≤ 18mm, chiều cao ≤ 6m
0.007
tấn
49
Sản xuất lắp đặt thép hình hố ga
0.049
tấn
50
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan vữa Mác 250 PCB40 đá 1x2
0.12
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây