Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa

Tìm thấy: 12:32 08/05/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa sân nền, vỉa hè khuôn viên Nhà thiếu nhi
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố (vốn sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
79/QĐ-NTN
Ngày phê duyệt
07/05/2024 09:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Nhà thiếu nhi thành phố Phú Quốc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:20 08/05/2024
đến
10:00 15/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2024 (12/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn quản lý dự án 589 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 4, KP10, Phường Dương Đông, TP Phú Quốc
2 Công ty cổ phần thương mại dịch vụ xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang Tư vấn lập E-HSMT 10/3 Trần Quý Cáp, phường An Bình, thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
3 Công ty TNHH MFA Trọng Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT A1 Tầng 6 Chung cư 444 Ngô Quyền, Phường Vĩnh Lạc, TPRG, Kiên Giang
4 Công ty cổ phần thương mại dịch vụ xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT 10/3 Trần Quý Cáp, phường An Bình, thành phố Rạch Giá, Kiên Giang
5 Công ty TNHH MFA Trọng Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu A1 Tầng 6 Chung cư 444 Ngô Quyền, Phường Vĩnh Lạc, TPRG, Kiên Giang

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tháo dỡ hồ bơi hiện hữu
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
2
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.9155
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
73.25
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
2.0115
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
5
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.0201
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
6
Vận chuyển đá hỗn hợp, ô tô tự đổ 12T trong phạm vi ≤1000m
0.0201
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
7
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô tự đổ 12T tiếp 1km trong phạm vi ≤5km
0.1006
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
8
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
99.18
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
9
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
34.32
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
10
Bả bằng bột bả vào tường trong
64.86
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
11
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
34.32
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
12
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
64.86
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
13
Hút hầm tự hoại
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
14
Sữa chữa hệ thống cấp nước
1
gói
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
15
Lắp đặt đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
16
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
38.27
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
17
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.3827
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
18
Vận chuyển đá hỗn hợp, ô tô tự đổ 12T trong phạm vi ≤1000m
0.3827
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
19
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô tự đổ 12T tiếp 1km trong phạm vi ≤5km
1.9135
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
20
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40 khu 2, khu 3
41.423
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
21
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
38.21
10m
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
22
Lát sân bằng đá lát sân 30x60x2 - màu xanh rêu hoặc xám (ĐMVD)
828.46
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
23
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
12.3304
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
24
Phá dỡ phần bó vĩa bị nứt gãy, hư hỏng (ĐMVD)
13.546
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
25
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤70cm
2
gốc
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
26
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
355.7
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
27
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.3488
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
28
Vận chuyển đá hỗn hợp, ô tô tự đổ 12T trong phạm vi ≤1000m
0.3488
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
29
Vận chuyển đá hỗn hợp bằng ô tô tự đổ 12T tiếp 1km trong phạm vi ≤5km
1.744
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
30
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II để đổ bê tông lot
2.0413
1m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
31
Rải tấm nilon đen chống mất nước (ĐMVD)
0.3387
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
32
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
1.6933
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
33
Xây móng bằng gạch đất sét nung 4x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB30
12.3484
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
34
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
67.9535
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
35
đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (ĐMVD)
0.0692
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
36
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
17.309
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
37
Lát sân, nền đường vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM M75, XM PCB30
346.18
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
38
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.1874
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
39
Bốc xếp lên Xi măng bao bằng thủ công
32.1678
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
40
Bốc xếp xuống Xi măng bao bằng thủ công
32.1678
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
41
Vận chuyển gạch xây các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
1.076
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
42
Bốc xếp lên gạch xây các loại bằng thủ công
16.3128
1000v
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
43
Bốc xếp xuống gạch xây các loại bằng thủ công
16.3128
1000v
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
44
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
4.4159
10m³/1km
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
45
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, sỏi, đá dăm các loại
64.94
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
46
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
1.5154
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
47
Bốc xếp lên gạch ốp, lát các loại bằng thủ công
2.2285
1000v
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90
48
Bốc xếp xuống gạch ốp, lát các loại bằng thủ công
2.2285
1000v
Theo quy định tại Chương V
Phường Dương Đông, thành phố Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây