Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:18 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Báo cáo Kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa sân, lán xe, nhà vệ sinh khu B Trường Mầm non Phạm Đôn Lễ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện phân bổ tăng cường cơ sở vật chất giáo dục cấp huyện (Quyết định số 4015/QĐ-UBND ngày 25/7/2024); Vốn sửa chữa thường xuyên nhà trường và các nguồn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hưng Hà, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 13/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 130/QĐ-MNPĐL
Ngày phê duyệt
04/11/2024 14:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Phạm Đôn Lễ

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 04/11/2024
đến
15:00 13/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 13/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2024 (11/02/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần CCS79 Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị tứ Tư La, xã Minh Khai, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình
2 Đơn vị thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Hưng Hà
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Trí Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 09, ngõ 216, đường Trần Quang Khải, phường Kỳ Bá, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
4 Công ty TNHH dịch vụ thương mại và xây dựng Thiên Hương Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 16, ngõ 07, Lý Tự Trọng, phường La Khê, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
Số 138/QĐ-MNPĐL
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 18/11/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
15:17 19/11/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 3,5 tấn (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
2
Máy trộn vữa ≥ 80L (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
3
Máy hàn ≥ 23Kw (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
4
Máy khoan bê tông ≥ 1,5Kw (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250L (Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc HĐNT thuê máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
LÁT SÂN:
2
Chặt cây
3
cây
3
Đào gốc cây
3
gốc cây
4
Tháo dỡ đồ chơi và thu dọn vệ sinh sân
10
công
5
Vận chuyển cây và phế thải đổ đi
1
ca
6
Đắp cát tôn nền sân
92.872
m3
7
Đổ bê tông sân, đá 1x2, mác 250, PCB30
46.436
m3
8
Cắt bê tông bằng máy tạo khe co giãn
111.87
1m
9
Láng nền sân dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
464.36
m2
10
Lát sân gạch Tezzro, vữa XM mác 75, PCB30
464.36
m2
11
BỒN CÂY:
12
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100, PCB30
1.099
m3
13
Ván khuôn móng
0.0628
100m2
14
Xây bồn cây, vữa XM mác 75, PCB30
3.9975
m3
15
Trát tường bồn cây, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
39.764
m2
16
Lát gạch thẻ, vữa XM mác 75, PCB30
33.864
m2
17
RÃNH THOÁT NƯỚC:
18
Thi công lớp đá đệm móng
2.444
m3
19
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200, PCB30
2.444
m3
20
Ván khuôn móng
0.094
100m2
21
Xây rãnh gạch không nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75, PCB30
3.102
m3
22
Trát tường rãnh, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
28.2
m2
23
Láng đáy rãnh, vữa XM mác 75, PCB30
14.1
m2
24
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.7108
m3
25
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.1
100m2
26
Công tác gia công, lắp đặt Cốt thép tấm đan
0.1162
tấn
27
Lắp đặt tấm đan
47
1 cấu kiện
28
LÁN XE:
29
Gia công cột bằng thép hình
0.4561
tấn
30
Lắp dựng cột thép các loại
0.4561
tấn
31
Gia công xà gồ, vì kèo
1.4933
tấn
32
Lắp dựng vì kèo thép
1.4933
tấn
33
Bulong nở M20x200
52
cái
34
Lợp mái tôn chống nóng
1.894
100m2
35
Tấm úp nóc + máng nước
88.2
m
36
Tháo dỡ mái bằng thủ công
195.64
m2
37
Lợp tôn lấy sáng
1.1794
100m2
38
Rọ chắn rác
11
cái
39
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.344
100m
40
Đai ống
50
Cái
41
NHÀ VỆ SINH:
42
Tháo dỡ đường ống, thiết bị phụ kiện nhà vệ sinh
5
công
43
Lắp đặt ống nhựa PVC D110
0.5
100m
44
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.4
100m
45
Lắp đặt ống nhựa PVC D27
0.8
100m
46
Lắp đặt cút, chếnh, Y D110
36
cái
47
Lắp đặt cút, chếnh, Y D60
10
cái
48
Lắp đặt cút, chếnh, T D27
92
cái
49
Lắp đặt khóa xả D27
36
cái
50
Lắp đặt chậu xí bệt
8
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây