Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:13 14/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Xây dựng tường rào chống lấn chiếm đất quốc phòng Lữ đoàn 950/Quân khu 9
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi thường xuyên cho quốc phòng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
54/QĐ-LĐ
Ngày phê duyệt
08/06/2023 10:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Lữ đoàn 950
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:05 14/06/2023
đến
09:00 21/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2023 (18/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn Xây dựng Kiểm định Hoàn Cầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH MTV Toàn Tiến Phát Kiên Giang Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Doanh trại/TCHC. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty TNHH MTV Toàn Tiến Phát Kiên Giang Tư vấn lập E-HSMT
5 Lữ đoàn 950/Quân khu 9. Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH MTV Toàn Tiến Phát Kiên Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Lữ đoàn 950/Quân khu 9. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy uốn thép
3
2
Máy hàn điện
3
3
Máy khoan bê tông
3
4
Máy trộn bê tông
3
5
Máy đầm cóc
3
6
Máy đầm bàn bê tông
3
7
Máy đầm dùi bê tông
3
8
Copha - m2
150
9
Máy cắt gạch
3
10
Máy cắt uốn cốt thép
3
11
Giàn giáo - bộ
15
12
Máy đào: (Dung tích gàu ≥ 0,4m3)
3
13
Ghi chú: - Chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu nhà thầu: Xe cơ giới phải có giấy đăng kiểm còn hiệu lực và các chứng từ khác (nếu có). Các thiết bị thô sơ có hóa đơn GTGT hoặc chứng thư thẩm đính giá và các chứng từ khác (nếu có). - Nếu trường hợp thiết bị thi công đi thuê thì phải có hợp đồng cho thuê còn hiệu lực và có chứng từ để chứng minh thiết bị thi công của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. HẠNG MỤC: HÀNG RÀO KẼM GAI (KHU VỰC AN THỚI)
2
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.7746
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4022
100m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
8.512
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
26.6
m3
6
Bê tông cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
13.832
m3
7
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, ĐK ≤10mm
0.5254
tấn
8
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, ĐK ≤18mm
1.205
tấn
9
Ván khuôn móng
1.9152
100m2
10
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cột
0.8032
100m2
11
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
133
1cấu kiện
12
Cung cấp, kéo căng hàng rào kẽm gai dày 3ly (trọng lượng 5m/kg)
10391.7
m
13
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, cát các loại
26.7
m3
14
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, sỏi, đá dăm các loại
43.8
m3
15
Bốc xếp lên Xi măng bao bằng thủ công
12.38
tấn
16
Bốc xếp xuống Xi măng bao bằng thủ công
12.38
tấn
17
Bốc xếp lên Thép các loại bằng thủ công
4.0414
tấn
18
Bốc xếp xuống Thép các loại bằng thủ công
4.0414
tấn
19
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.67
10m³/1km
20
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
24.03
10m³/1km
21
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
26.7
10m³/1km
22
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
4.38
10m³/1km
23
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
39.42
10m³/1km
24
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
43.8
10m³/1km
25
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
1.238
10 tấn/1km
26
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
11.142
10 tấn/1km
27
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
12.38
10 tấn/1km
28
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.4041
10 tấn/1km
29
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
3.6373
10 tấn/1km
30
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
4.0414
10 tấn/1km
31
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
19.3
m3
32
Vận chuyển cát các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
4805.7
m3
33
Vận chuyển sỏi, đá dăm các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
31.6
m3
34
Vận chuyển sỏi, đá dăm các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
7868.4
m3
35
Vận chuyển sắt thép các loại bằng thủ công, 10m khởi điểm
2.0784
tấn
36
Vận chuyển sắt thép các loại bằng thủ công, 10m tiếp theo
517.5216
tấn
37
Vận chuyển xi măng bao bằng thủ công, 10m khởi điểm
8.744
tấn
38
Vận chuyển xi măng bao bằng thủ công, 10m tiếp theo
2177.256
tấn
39
2. HẠNG MỤC: HÀNG RÀO KẼM GAI (KHU VỰC DƯƠNG ĐÔNG)
40
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.2689
100m3
41
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.4205
100m3
42
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
19.392
m3
43
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
58.176
m3
44
Bê tông cột, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
31.512
m3
45
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, ĐK ≤10mm
1.1969
tấn
46
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, ĐK ≤18mm
2.7452
tấn
47
Ván khuôn móng
4.3632
100m2
48
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cột
1.8232
100m2
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
303
1cấu kiện
50
Cung cấp, kéo căng hàng rào kẽm gai dày 3ly (trọng lượng 5m/kg)
23855.2
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 159

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây