Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:10 30/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà làm việc, cổng hàng rào, sân bê tông Trung tâm pháp y tỉnh Quảng Ninh
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí tăng cường cơ sở vật chất, trang thiết bị nâng cao năng lực cơ sở Y tế tỉnh Quảng Ninh năm 2023 (Giai đoạn I).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
486/QĐ-TTPY
Ngày phê duyệt
27/10/2023 08:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm pháp y Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:08 30/10/2023
đến
08:00 09/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2023 (07/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG - QUY HOẠCH ĐÔ THỊ TRẺ QUẢNG NINH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 4, khu 6A, phố Hải Thịnh - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 76, khu 9 - Phường Cao Thắng - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 6/4, phố Hải Lộc - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SQN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 76, khu 9 - Phường Cao Thắng - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 6/4, phố Hải Lộc - Phường Hồng Hải - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA CỔNG HÀNG RÀO
2
Tháo dỡ hàng rào sắt; cổng sắt
93.08
m2
3
Phá dỡ tường rào gạch cũ
9.3
m3
4
Bê tông trụ cống đá 1x2 M250#
0.58
m3
5
Ván khuôn trụ cổng
0.07
100m2
6
Cốt thép trụ cổng fi<=10
0.0063
tấn
7
Cốt thép trụ cổng fi<=18
0.054
tấn
8
Xây trụ rào; trụ cổng gạch chỉ VXM M75#
9.34
m3
9
Xây tường rào gạch chỉ VXM M75#
6.22
m3
10
Bê tông giằng tương rào đá 1x2 M250#
1.43
m3
11
Ván khuôn giằng tường rào
0.0865
100m2
12
Cốt thép giằng tường rào fi<=10
0.0261
tấn
13
Cốt thép giằng tường rào fi<=18
0.17
tấn
14
Trát trụ tường rào dày 1,5cm VXM M75#
82.32
m2
15
Trát tường rào dày 1,5cm VXM 75#
124.01
m2
16
Sơn tường rào 3 nước
206.32
m2
17
Sản xuất hàng rào thép
1.616
tấn
18
Sơn rào thép 3 nước
58.84
m2
19
Lắp dựng hàng rào sắt
70.48
m2
20
Sản xuất cổng INOX
0.3056
tấn
21
SX +LD bản lề cối cổng chính
6
Bộ
22
SX +LD bản lề cổng phụ
3
Bộ
23
Lắp dựng cổng
13.08
m2
24
Ốp đá granit trụ cổng
20.88
m2
25
Vận chuyển phế thải đổ đi
0.093
100m3
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
134.8
m2
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
134.8
m2
28
Sơn tường rào sau nhà 3 nước
134.8
m2
29
SỬA CHỮA SÂN BÊ TÔNG
30
Cắt sân bê tông
1.93
10m
31
Hút bể tụ hoại
5.12
m3
32
Tháo dỡ tấm đan bể tự hoại; hố ga
8
1 cấu kiện
33
Tháo dỡ tấm đan
42
1 cấu kiện
34
Phá dỡ bê tông nền sân cũ
27.95
m3
35
Đệm cát tạo phẳng nền sân đầm chặt
26.18
m3
36
Nilon lót nền
2.61
100m2
37
Đổ bê tông bê tông nền, đá 1x2, mác 250 sụt 14
52.36
m3
38
Bê tông tấm đan đá 1x2 M250#
1.78
m3
39
Ván khuôn đan
0.114
100m2
40
Cốt thép đan
0.285
tấn
41
Lắp dựng tấm đan bê tự hoại
8
1 cấu kiện
42
Lắp dựng tấm đan rãnh
46
1 cấu kiện
43
Vận chuyển phế thải đổ đi
0.2974
100m3
44
SỬA CHỮA NHÀ ĂN + KHU BẾP + TRONG VÀ NGOÀI NHÀ LÀM VIỆC
45
SỬA CHỮA NHÀ ĂN + KHU BẾP
46
Nhân công tháo dỡ; vận chuyển téc nước; hoàn trả lại sau khi chống thấm xong
18
Công
47
Phá dỡ lớp bê tông chống nóng mái
7.97
m3
48
Phá lớp chống nóng
15.95
m3
49
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
16.85
m2
50
Vệ sinh nền mái
79.74
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây