Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:08 19/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo di tích Đền Gia Phú, xã Bình Dương, huyện Gia Bình -Hạng mục: Tòa tiền đường
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh và nguồn vốn xã hội hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Bình, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
135/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2023 20:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:05 19/11/2023
đến
10:00 29/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
59.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2023 (28/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần TKT Hà Bắc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Ngô Xuân Quảng, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm bảo tồn di tích và xúc tiến du lịch Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 15 Lý Thái Tổ, Phường Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
3 Phòng Kinh tế Hạ tầng huyện Gia Bình Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Gia Bình, huyện Gia Bình, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH thiết bị và xây dựng HB Tư vấn lập E-HSMT Số 64/25/52 Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Á Châu. Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 155 phố An Trạch - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội
6 Công ty TNHH thiết bị và xây dựng HB Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 64/25/52 Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7 Công ty cổ phần Tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Á Châu. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 155 phố An Trạch - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn 1KW
1
2
Máy đầm đất cầm tay >= 55kg
1
3
Máy đầm dùi 1,5KW
1
4
Máy khoan bê tông 0,62kW
1
5
Máy trộn bê tông 250l
1
6
Máy xúc >=0.5m3
1
7
Ô tô tải >=5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.8259
100m3
2
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
11.7677
m3
3
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
22.1038
m3
4
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.8912
100m2
5
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.6461
100m2
6
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.2703
100m2
7
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2569
100m2
8
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0577
100m2
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.4775
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.3012
tấn
11
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0349
tấn
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2397
tấn
13
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2745
tấn
14
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M300, đá 2x4, PCB40
39.0716
m3
15
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
1.4868
m3
16
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
0.6345
m3
17
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.0965
100m3
18
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6152
100m3
19
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
14.5818
m3
20
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
17.8815
m3
21
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.2436
m3
22
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
101.7525
m2
23
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
81.2795
m2
24
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
25.72
m
25
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
8.2224
m2
26
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
156.5455
m2
27
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
81.2795
m2
28
Lát gạch đất nung - Tiết diện gạch ≤0,16m2, vữa XM M75, PCB40
156.6392
m2
29
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
70
1 cấu kiện
30
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
1
cái
31
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤1600cm2
12
hộp
32
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
20
m
33
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
60
m
34
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
30
m
35
Lắp đặt đèn ống dài 0,6m, hộp đèn 1 bóng
12
bộ
36
Lắp đặt quạt trần
2
cái
37
Lắp đặt công tắc 2 hạt
5
cái
38
Lắp đặt ổ cắm đôi
7
cái
39
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
110
m
40
Bình bọt BC - MFZ4 (Công ty TNHH Phát triển công nghệ ThànhCông, CBG 07/2021 Bắc Ninh)
6
bình
41
Bình chữa cháy CO2 -MT3 (Công ty TNHH Phát triển công nghệ ThànhCông, CBG 07/2021 Bắc Ninh)
2
bình
42
Nội quy tiêu lệnh chữa cháy (Công ty TNHH Phát triển công nghệ ThànhCông, CBG 07/2021 Bắc Ninh)
2
bộ
43
Chống mối cấu kiện gỗ bằng thuốc chống mối CISLIN 2,5EC 2,5%, tỷ lệ 0.5l/m2, ĐG=900.000*2.5/100=22500 đ/l (tham khảo thị trường):
471.0957
lít
44
Xử lý phòng chống mối và côn trùng gây hại cho gỗ và lâm sản khác. Phun, quét 1m2 : Kết cấu gỗ đã lắp vào công trình
942.1913
m2
45
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
35.3068
1m3
46
Phòng mối nền công trình xây mới, mặt nền có bê tông lót (dày 5 - 7 cm)
92.6688
m2
47
Tạo hàng rào phòng mối bên ngoài; công tác xử lý 1m3 hào phòng mối bao ngoài.
17.6256
1m3
48
Tạo hào phòng mối bên trong bằng phương pháp đào hào
17.6812
1m3
49
Gia công chân ngưỡng, chân tảng, bậc cấp bằng đá xanh
3.6305
m3
50
Chạm khắc các loại hoa văn, họa tiết trên cột, trụ, móng đá
2.4801
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây