Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:37 22/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường điện chiếu sáng trục chính xã Cẩm Yên
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:00 30/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
147/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 10:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cẩm Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:35 22/10/2024
đến
15:00 30/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 30/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2024 (27/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP XÂY DỰNG & ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG ĐÔNG ENCOS Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 34, ngõ 54, đường Làng Dị, Xã Dị Nậu, Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Tri Lai - Xã Đồng Thái - Huyện Ba Vì - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ST SƠN TÂY Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Cẩm Phương - Xã Tản Lĩnh - Huyện Ba Vì - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Tri Lai - Xã Đồng Thái - Huyện Ba Vì - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ST SƠN TÂY Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Cẩm Phương - Xã Tản Lĩnh - Huyện Ba Vì - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng tối đa 7 tấn - Vận chuyển vật liệu, phế thải, còn sử dụng tốt, có đăng ký, đăng kiểm
1
2
Xe nâng – Lắp đặt đèn các loại, còn sử dụng tốt, có đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định
1
3
Ô tô cẩu tự hành – sức nâng ≥ 5 tấn - Cẩu lắp cột đèn, có đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định
1
4
Máy đào – Đào, xúc vật liệu, còn sử dụng tốt, có đăng ký, đăng kiểm hoặc kiểm định
1
5
Máy trộn bê tông - Trộn vật liệu, còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
6
Máy cắt bê tông, còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
2
7
Máy cắt thép - Cắt uốn thép, còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
8
Máy hàn điện - Hàn sắt thép , còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
9
Máy đầm bàn - Đầm bê tông , còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
10
Máy đầm cóc - Đầm đất, cát, còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
11
Máy đầm dùi - Đầm bê tông , còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1
12
Máy đo điện trở tiếp điạ - Đo điện trở tiếp điạ, còn sử dụng tốt, có tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cột đèn vào móng cột có sẵn, bằng máy, cột thép chiều cao <=10m
126
cột
2
Lắp đèn cao áp ở độ cao h <=12m
126
bộ
3
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng độ cao H<2m
3
1 tủ
4
Lắp giá đỡ tủ điện
3
bộ
5
Lắp dựng khung móng cho cột thép kích thước M16x240x240x(500-600)
126
bộ
6
Lắp bảng điện cửa cột
126
cái
7
Làm tiếp địa cho cột điện (L63x63x6x2500)
149
1 cọc
8
Kéo rải dây lên đèn, dây Cu/PVC/PVC 3x1,5 mm2
10.72
100m
9
Luồn cáp ngầm, dây tiêp địa trong ống bảo vệ cáp có sẵn
44.9829
100m
10
Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x16 mm2
44.9829
100m
11
Cáp đồng M10
44.9829
100m
12
Lắp đặt ống nhựa HDPE văn xoắn D65/50
42.4029
100m
13
Đầu cốt đồng các loại
2064
cái
14
Băng dính bọc đầu khung móng
65
cuộn
15
Đánh số cột
12.6
10 cột
16
Làm đầu cáp ngầm
258
1 đầu cáp
17
Luồn cáp ngầm cửa cột
258
đầu cáp
18
Thí nghiệm tiếp đất của cột điện, cột thu lôI bằng thép
57
1 vị trí
19
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
43
cấu kiện
20
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
11.352
m3
21
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
780.734
10m
22
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
316.577
m3
23
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
3.1658
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
3.1658
100m3/1km
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
9.8788
100m3
26
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
109.764
m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
10.9764
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
10.9764
100m3/1km
29
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,85
10.3175
100m3
30
Gạch không nung xếp
40485
viên
31
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
1.394
100m2
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.8708
tấn
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 200
422.45
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Cẩm Yên như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.703.557.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.665.076.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 131

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây